Tunachukuwa order za wanao taka kukodisha TREKTA alimiwe msimu huu

Toddy M

Senior Member
Dec 12, 2017
107
225
Kama unataka kulimiwa tafadhali twambie
Eneo lako liko wap na ukubwa wake kiasi gani
Kisha sisi tuta jua tunakufikiaje..

Ikiwezekana njoo dm utupe number zako na maelekezo yawunataka kulimiwa hekari ngapi.. Na lini upo tayari kwa kulimiwa..
 

PANZI DUME

Senior Member
Jan 20, 2018
120
225
Kama unataka kulimiwa tafadhali twambie
Eneo lako liko wap na ukubwa wake kiasi gani
Kisha sisi tuta jua tunakufikiaje..

Ikiwezekana njoo dm utupe number zako na maelekezo yawunataka kulimiwa hekari ngapi.. Na lini upo tayari kwa kulimiwa..
Kama bado trator lako linapatikana nicheck kkwa no 0754022964
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom