Tuna windwa sisi kila siku na maaduwi zetu binadamu kwanini na sisi tusiwawinde? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna windwa sisi kila siku na maaduwi zetu binadamu kwanini na sisi tusiwawinde?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 17, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Ole wako usipite Karibu yangu nitakumaliza...................... Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeh, Mzizi unataka kummaliza Boflooo na hilo bomba!
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Science and technology!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Hata hawa Wanyama wanayo hii elimu ya (Science and technology)?....@Anko Sam
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Mkuu SIMBA WA TARANGA Mkuu Boflo amezidi kutuwekea picha huku akisema mumtafute paka yupo wapi ?atakaye shinda nitampa Buku 5000 nimeshinda hajanipa huyo mkuu.Boflo bora nimmalize asiwepo Jamii forums. :A S wink:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haah haah haah. @Mkuu Mzizi, Hata mimi nimemuona yule paka mbele ye yale mawe!!!!!! Ametuingiza mjini wote ila Boflo kumpata ni kwenye viwanja vya taarab. Polini sio hobbie yake.
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,388
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 280
    hii nayo kali sasa ukali wake plus silaha that is definitely mass destruction
     
  8. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 364
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanyama nao wangekuwa wanawinda hv na gobole kusinge kalika humu dunian
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Yeah science and Catknowledge!
     
  10. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti gani kati ya sentensi hiyo hapo juu na hizi: Ole wako upite karibu yangu! Nitakumaliza!
    Ole wako! Ukipita karibu yangu, nitakumaliza!
     
Loading...