Tumwombee mwenzetu!


Status
Not open for further replies.
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Habari zenu wapendwa wana JF. Nasikitika kuwafahamisha kuwa kuna mwanachama mmoja wa JF yuko mahtuti hospitali ya Aga Khan.

Huyu ni mwanachama ambaye namfahamu kwa kina lakini ni kwa ajili ya JF. Bila JF nisingeweza kufahamiana naye.

Ni mwanachama pekee ambaye wakati wa kutoa mahari yangu mkoani Kilimanjaro aliambatana nami na alijitolea kwa siku tatu kunisindikiza kwa usafiri wake pamoja na mmewe ambaye pia ni mwanachama wa JF. Ni vigumu kukutana na watu wa namna hii (mme na mke) wenye upendo kwa mtu ambaye wamekutana naye online tu wakubali kutoa magari yao kusafiri tokea Dar kwenda Kilimanjaro na kusimamisha kazi zao kwa muda wa siku tatu huku wakitumia gharama zao kwa kila kitu.

Mwanachama huyu alianza kuugua tangu mwezi wa nne (au tatu) akisumbuliwa na kichwa na sasa anapumua kwa nguvu za mashine. Ninapoandika hivi bado hali yake haijawa nzuri kabisa.

Kwa walio Dar mnaweza kuwasiliana nami ili tuweze kukutana na kwenda kumfariji walau mmewe ambaye nahisi yuko hospitali hapo (maana simwoni online kwa sasa).

Nawaomba tushirikiane kumwombea mwenzetu huyu na naamini ni Mungu pekee anayeweza kumwokoa mwenzetu huyu.

Ukimaliza kusoma ujumbe huu pata walau sekunde kadhaa kumwombea mwenzetu huyu (sala ama dua) ili apate kupona na kurejea kuungana nasi.

NB: Samahani sijaandika nicknames wanazotumia hapa kwakuwa sijapata baraka za kuandika hivyo.

Ahsanteni
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Kamanda,
Tupo pamoja katika kumwombea!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Nami naungana nanyi katika kumwombea. Mwenyezi Mungu Amjalie Neema Apate Ahueni na Kupona. Amina.

Nawapa Pole Wote Wanaouguza.

SteveD.
 
Alnadaby

Alnadaby

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
507
Likes
20
Points
0
Alnadaby

Alnadaby

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
507 20 0
Ewe Mwenyezi Mungu,Muumba wa Ulimwengu na Viumbe vilivyomo,Ewe mwenye sifa ya kuumba na kuumbua,mpe uhai ndugu yetu na umbariki kwa rehema zako.AMIN.
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Kamanda,
Tupo pamoja katika kumwombea!
kibunango, shukrani. Naamini kila mwana JF ambaye angekutana na mama huyu angejikuta anapata rafiki kweli. Hata mmewe pia ni mtu mzuri sana. Naamini akiingia online ataandika chochote ama kujitambulisha.

Nawasiliana nae kujua nini kinaendelea. Nitaenda hospitali hapo badae kidogo
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
asante kwa ujumbe, unajua jf imekuwa kama familia, unaweza kukutana na watu wakarimu sana humu na mmoja wetu anapofikwa na tatizo ni tatizo letu sote. Mungu Muumba wa vyote amjalie afya, ampe mumewe nguvu na faraja waakti wa kuuguza.
 
Last edited by a moderator:
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Mwenyenzi Mungu mpe nafuu huyu mwenzetu... Pia uwape familia nguvu na faraja katika kumuuguza.... Pia madaktari wake nao uwape nguvu ya kumhudumia vyema.... Amina!!
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Mac,
Ahsante kwa hizi taarifa....
Na mimi pia naungana na wanajamii wenzangu katika kumuombea mgonjwa apate nafuu na apone kwa kudra za Mwenyezi Mungu. Zaidi pia Mungu amjalie mumewe apate ujasiri na amani katika kipindi hiki kigumu.

Amani ya Bwana na iwe nanyi wote - amen
 
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
asante kwa ujumbe, unajua jf imekuwa kama familia, unaweza kukutana na watu wakarimu sana humu na mmoja wetu anapofikwa na tatizo ni tatizo letu sote. Mungu Muumba wa vyote amjalie afya, ampe mumewe nguvu na faraja waakti wa kuuguza.
Hilo ndilo nimeligundua kinyau, huyu kwangu badala ya kuwa mwana JF mwenzangu tu nimejikuta namwona kama dadangu na kwa upande mwingine ni shemeji yangu!

Nafurahi ninapojua wana JF wenzangu ni wazima wa afya, inasikitisha pale magonjwa yanapowaandama. Najua kila jambo lifanyikalo linakuwa na sababu yake. Muhimu ni kumwomba Mungu amjalie afya njema na amponye dhidi ya ugonjwa unaomsumbua.

Ahsante
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,823
Likes
397
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,823 397 180
Eee Mungu wewe muumba wa vyote ambaye kwako hakuna lisilowezekana tunaomba kwa ajili ya mwenzetu aliyeko hospitali ya Agha Khan hatuna haja ya kumtaja jina ww wamjua kwani ulimuumba. Tunaomba umjalie afya ili arudi tuweze kuendelea naye kujenga ufalme wako. Pia Mungu tunaomba faraja yako juu ya mumewe ambaye anamuuguza mgonjwa, ni ukweli usipingika kwamba faraja ya kweli yatoka kwako hivyo tunaomba umjalie. Amina.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Eee Mungu wewe muumba wa vyote ambaye kwako hakuna lisilowezekana tunaomba kwa ajili ya mwenzetu aliyeko hospitali ya Agha Khan hatuna haja ya kumtaja jina ww wamjua kwani ulimuumba. Tunaomba umjalie afya ili arudi tuweze kuendelea naye kujenga ufalme wako. Pia Mungu tunaomba faraja yako juu ya mumewe ambaye anamuuguza mgonjwa, ni ukweli usipingika kwamba faraja ya kweli yatoka kwako hivyo tunaomba umjalie. Amina.
Hii inafariji kusema kweli. Am impressed. Wana JF tuendeleze ushirikiano huu!
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Tunamwombea mwenzetu,rafiki yetu na ndugu yetu mwana JFapone haraka.
It is through the Almighty God love that she will get well because his mercies have no limit,They are new every day.Amen!
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
mola amjaalie apone haraka amin.
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,709
Likes
486
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,709 486 180
Tunamwombea mwenzetu,rafiki yetu na ndugu yetu mwana JFapone haraka.
It is through the Almighty God love that she will get well because his mercies have no limit,They are new every day.Amen!

Eee Mwezi Mungu! Nakuomba umuafu huyu mwanaJF mwenzetu na maradhi yanayomkabiri, umpunguzie maumivu na iwapo maradhi yanayomkabili ni matokeo ya shari za wanadamu waovu, basi twaomba umuepushe na shari hiyo na iwapo ni mapenzi yako kwa mja wako, twaomba umponye haraka kwani ni miongoni mwa waja wako wenye kutambua utukufu wako.

Aaaaaaamina
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
MKuu tupo pamoja nawe tunamwombea kwa Mungu ili aweze kupona mapema..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Ewe mtawala wa milki zote na muumbaji wa vyote vilivyopo
Ewe mfalme usiyeonekana na mlinzi wa wanadamu
Ewe mponyaji usiyeshindwa na mbora kuliko wote
Ewe uliyekuwako, uko na mwenyekuja
Bwana Mungu Mwenyezi

Tunakusihii sana katika Jina la Bwana
Unyoshe mkono wako wa uponyaji
Na kwa nguvu za Roho wako zilizomfufua mwanao
Zile nguvu zilizofungua milango ya kuzimu na kuwatoa wafu
Zile nguvu zilizomrudishia uzima Mfalme Hezekia aliyekuwa karibu ya kufa
Zile nguvu zilizomnyanyua yule Kiwete kwa amri ya Mtume Petro
Unyoshe mkono wa uponyaji wako juu ya mgonjwa wetu

Wewe unamjua kwa jina na kila hali
Kwani ni wewe uliyemuumba
Na twatambua hufungwi na ujuzi wetu, muda au mahali
Unafanya kazi nje ya mamlaka ya wanadamu
Basi saa hii na dakika hii tunatangaza uzima na afya katika mwili wa mgonjwa wetu!

Tukiamuru nguvu za kuzimu na kampeni za Shetani kushindwa
Zitetemeke na kusinyaa
Zikauke na kuvunjika, zibomoke na kusagwasagwa ziwe tikitiki
Na uzima umrejee dada yetu na ainuke aweze kusimama na afya
Ili aweze kukutumikia wewe, familia yake, ndugu, na Taifa lake!

KATIKA JINA LA FAHARI NA UTISHO LA BWANA YESU KRISTU!

And the people of God say...
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Wish her all the strength and belief for a speedy and healthy recovery. Amen.
 
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,851
Likes
22
Points
135
ThinkPad

ThinkPad

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,851 22 135
pole sana hata mimi nimesikitika mno,ningekuwa sijaanza UE ningeenda kumuona jamani ,ni ndugu yetu huyo wa baba mmoja JF.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
..pole nyingi kwa mgonjwa na familia yake!! tupo pamoja ktk sala...amin
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Eeeeh Mungu Mwingi Wa Rehema Nyosha Mkono Wako Kwani Hakuna Usilo SHINDWAKtk Jiana La Yesu Pokea Uponyaji, Amina
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,624
Members 475,218
Posts 29,264,755