Tumwombee Mdude Nyagali, kesi yake inashabihiana na ya Yanga Omari Yanga ambaye amefungwa miaka 30 na Mahakama ya Rufaa

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
28,256
2,000
Mdude Nyagali Chadema alibambikiwa kesi ya kukutwa/kufanya biashra ya madawa ya kulevya na hukumu yake nasomwa tarehe 14/6/2021.

Ikumbukwe kuwa Yanga Omari Yanga wa Tanga alikuwa na kesi ya kutegeshewa na Jana Mahakama ya Rufaa Tanzania imetoa hukumu ya rufaa iki-confirm hukumu ya Mahakama Kuu iliyomfunga miaka 30 jela.

Kesi hizi mbili zinashabihiana kwa jinsi serikali ya Jiwe ilivyowategeshea na kuwanasa katika madhira yaliyowakuta.

Nimeisoma hukumu ya Yanga Omari Yanga na kweli ushahidi uko watertight, haikuwa rahisi kujinasua.

Hivyo tumwombee Mdude Chadema Mungu amuepushe na uonevu unaomsubiri.

NOT: NAONA KESI YA YANGA OMARI YANGA KWENYE Court of Appeal of Tanzania decisions | Tanzania Legal Information Institute IMEKUWA WITHDRAWN, SIJUI KUNA NINI
 

Kinuju

JF-Expert Member
Mar 20, 2021
1,172
2,000
Hata wezi wa mafuta kule Kigamboni nao wamebambikiwa na Biswalo Mganga
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
4,445
2,000
Kama alibambikiwa laana ubakia kwa familia za wabambikiaji hii ni laws of nature.Jiulize why baadhi ya familia hazifananii na ukubwa au alivyokuwa mzazi wao.Jibu ni kwamba mzazi wao alimwaga machozi ya watu hivyo laana inabakia kwenye kizazi chake.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
23,283
2,000
Kesi za kubambikwa si zilifutwa? Kama hii wamekomaa nayo labda ina ukweli ndani yake
 

diranqhe

JF-Expert Member
Mar 29, 2012
1,186
2,000
Mdude hata kama alisingiziwa ila ni kitu alichokitafuta kwa muda mrefu. Kabla ya kukamatwa kwake wenye busara walimsihi sana kutulia ila hakusikiliza. BAVICHA wengi wakiwa katika upumbavu wao wa hali ya juu walikuwa wakimtukana yeyote aliyekuwa akimshauri Mdude kubadilika. Binafsi bado ninawasihi wahusika watumie tu busara na kumwachia kijana huenda atakuwa ashajifunza. Bado ni nguvukazi inayohitajika sana uraiani.
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,153
2,000
Bwana mdogo shida yako kubwa ni kutengeneza narrative kuwa kila mtuhumiwa wa kesi yoyote akiwa mfuasi wa Chadema kasingiziwa.Anyway,tunaiomba mahakama itoe haki
Mdude Nyagali Chadema alibambikiwa kesi ya kukutwa/kufanya biashra ya madawa ya kulevya na hukumu yake nasomwa tarehe 14/6/2021.

Ikumbukwe kuwa Yanga Omari Yanga wa Tanga alikuwa na kesi ya kutegeshewa na Jana Mahakama ya Rufaa Tanzania imetoa hukumu ya rufaa iki-confirm hukumu ya Mahakama Kuu iliyomfunga miaka 30 jela.

Kesi hizi mbili zinashabihiana kwa jinsi serikali ya Jiwe ilivyowategeshea na kuwanasa katika madhira yaliyowakuta.

Nimeisoma hukumu ya Yanga Omari Yanga na kweli ushahidi uko watertight, haikuwa rahisi kujinasua.

Hivyo tumwombee Mdude Chadema Mungu amuepushe na uonevu unaomsubiri.

NOT: NAONA KESI YA YANGA OMARI YANGA KWENYE Court of Appeal of Tanzania decisions | Tanzania Legal Information Institute IMEKUWA WITHDRAWN, SIJUI KUNA NINI
 

kolola

JF-Expert Member
Apr 26, 2020
2,963
2,000
Mdude Nyagali Chadema alibambikiwa kesi ya kukutwa/kufanya biashra ya madawa ya kulevya na hukumu yake nasomwa tarehe 14/6/2021.

Ikumbukwe kuwa Yanga Omari Yanga wa Tanga alikuwa na kesi ya kutegeshewa na Jana Mahakama ya Rufaa Tanzania imetoa hukumu ya rufaa iki-confirm hukumu ya Mahakama Kuu iliyomfunga miaka 30 jela.

Kesi hizi mbili zinashabihiana kwa jinsi serikali ya Jiwe ilivyowategeshea na kuwanasa katika madhira yaliyowakuta.

Nimeisoma hukumu ya Yanga Omari Yanga na kweli ushahidi uko watertight, haikuwa rahisi kujinasua.

Hivyo tumwombee Mdude Chadema Mungu amuepushe na uonevu unaomsubiri.

NOT: NAONA KESI YA YANGA OMARI YANGA KWENYE Court of Appeal of Tanzania decisions | Tanzania Legal Information Institute IMEKUWA WITHDRAWN, SIJUI KUNA NINI
Afungwe naye alizidi na siasa za kitoto maana hajajitambua
 

muhala.jr

JF-Expert Member
Jul 25, 2014
724
1,000
Maisha Haya mchuma janga hula na wAkwao sasa hvi wanaopata shida ni ndugu zake .familia inakosa msaada wake.nchi hii huwez shindana na serikali.
 

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Sep 10, 2017
9,937
2,000
Kwa Yanga Omar ni tofauti kidogo. Yanga alikua kama yule Chonji wa pale Magomeni. Hata watoto walikua wanajua kua jamaa ni muuza ngada.

Yanga alionywa mara kadhaa aachane na hiyo biashara hasa awamu ile ya mwendazake lakini utamu na jeuri ya pesa akadhani ameiweka serikali yote mfukoni kama alivyokua amewaweka mfukoni askari wa Tanga. Wakati anakamatwa yawezekana hakukutwa na mzigo wowote. Lakini kwa historia yake na jinsi alivyokua anaendesha biashara yake wazi wazi ilikua rahisi sana kum fix na kum implicate na kuunganisha ushahidi na akashindwa kuchomoka

Kwa Mdude Nyangali sina hakika kama naye alikua mtu wa hivyo. Kama hakua zungu ni wazi kua ushahidi utaonekana wa kulazimisha na hatimaye mahakama itamuachia na kumsafisha

Mambo ya kubambikiwa kesi yapo sana hasa awamu iliyopita. Mungu Awaongoze waliopewa dhamana ya uongozi wa taifa hili wawe watenda haki kama viapo vyao vinavyo wataka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom