Tumwombee Ben (JF) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumwombee Ben (JF)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Invisible, Jan 9, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mwenzetu Ben mwishoni mwa mwaka jana baada ya Noel alipata ajali ya gari huko India (New Delhi) na sasa anaendelea vema.

    Leo amefanikiwa kuingia JF na kwakuwa kanifahamisha juu ya kilichomsibu ningependa kwa pamoja tushirikiane kumwombea afya njema na apone na kurejelea afya yake mapema iwezekanavyo.

    Get well soon Ben!
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,856
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ben pole na Welcome Back!

    Mola akuwezeshe upone haraka!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,290
    Likes Received: 22,965
    Trophy Points: 280
    Aisee nilivyoona jina la Ben nikashtuka sana.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Ugua pole Ben
    Mbona hutoi pole?
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Jamani muwe mnanyambua Ben yupi tafadhali.
    Pole Ben get well soon
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    mnyambuliko wa BEN NI


    B---BRAVO

    E---ECHO

    N--NIKE
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Pole sana ben!!!!mungu akupe nguvu ushinde majaribu yote ya mwovu shwetani 2009
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Jan 9, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,585
    Trophy Points: 280
    Wakuu Wangu,

    Asanteni sana.Nimefarijika sana na Mungu awabariki sana.Kwa kweli namshukuru Mungu ninaendelea vizuri.

    Kwa kweli sina cha kuwalipa kwa upendo wenu na roho ya Huruma,Baraka za Mungu Ziwamiminikie sana. Asanteni kwa kunifariji.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,290
    Likes Received: 22,965
    Trophy Points: 280
    Mi nilidhani Uncle Ben..............

    Halafu kwani lazima nitoe pole hapa? Kwani hakuna PM....?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Kama ni huyo bora angekufillia mbali......

    Acha brah brah toa pole tuone
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,842
    Likes Received: 2,403
    Trophy Points: 280
    Nyani ngabu mkuu siku nyingine tuanze na [elpo mengine yatakuja aiza unamjua humjui tuwaombee kwa mola kwanza).....wapate afya kama yako
    kila la kheri na wote waliopata ajala wanaopata ajali na watakaopata ajali nawapa pole))
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,290
    Likes Received: 22,965
    Trophy Points: 280
    Hey Pundit, I see you down there. Where have you been mayn?
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    lo zimefutwa?
    NN bado hutaki kutoa pole
     
  14. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ben,

    Pole sana na mungu akusaidie upate nafuu haraka na kurudi kwenye mihangaiko yako ya kawaida.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jan 9, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,181
    Trophy Points: 280
    pole sana Ben, na namuomba Mwenyezi akurudishie nguvu zote za mwili na kuendelea kukupa shime katika yote ufanyayo.
     
  16. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 210
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana Ben. Karibu jamvini tena.
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...Get well soon Ben, pole sana.
     
  18. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ben, Mola akuponye kwa yaliyokupata na pia akuondolee yaliyo mabaya.
     
  19. Kafara

    Kafara JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,383
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    pole sana ben. mola aendelee kukulinda na kukupa afya njema.

    mkuu mafisadi walitaka kukutoa sadaka nini? lol
    mambo ya epa unajua jamaa wanaweza pita "mlingotini" ati lol
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mkuu pole sana ...maulana akujalie quick recoverly!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...