Tumuunge mkono mwakilishi wa Tanzania


M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Jamani nimepokea hii kwenye PM yangu nikiombwa niiweke hapa JF ili kuhamasisha watanzania (watakaopenda) kumuunga mkono Rachel Temu anayeshiriki kwenye MISS AFRICA UNITED STATES.

Admin naomba uiache hapa kwa muda ili watu wengi waione na baadae unaweza kuihamishia kwenye forum yoyote utakayoona inafaa.

Tanzania, Tanzania .

Tanzania ni nchi nzuri yenye vyanzo na vitu vingi ambavyo tunaweza kujivunia kwa kujitangaza na kuweza kuendelea na kuwa katika ramani ya dunia katika utalii. kuna vitu vingi sana vinaendelea duniani na vinaihusu TANZANIA pamoja na WATANZANIA kwa njia moja au nyingine ambapo vinahitaji msukumo kutoka kwa wananchi hata kama serikari inafumbia macho.

MISS AFRICA UNITED STATES, tunae mtanzania ambaye amesimama kwa gharama zake kuiwakilisha nchi bila msaada wowote kutoka serikarini, na bado anaomba msaada kwa wananchi kuweza kupigiwa kura.

Angalia hii..........wewe ni mtanzania mwenye uchungu na nchi yako, ingia kwenye link hapo chini then angalia RACHEL TEMU ( Tanzania ) kura alizonazo na watu kutoka nchi zingine za africa ambao wanashiriki, tupo kwenye TECHNOLOGY kama nchi nyingine za africa, tuna uchungu na nchi yetu kama na inaweza ikawa zaidi ya nchi nyingine za africa .

NOW MTANZANIA UTAKAYEPATA E MAIL HII....FORWARD UTAKAVYOWEZA NA HAKIKISHA KILA UKIINGIA KWENYE MAIL YAKO AU KILA SIKU PIGA KULA KWA MTANZANIA MISS AFRICA USA (RACHEL TEMU) THEN TUANGALIE KAMA TUTASHINDWA??

SUPPORT MTANZANIA....PIGA KURA MPAKA AONGOZE.........GONGA LINK HAPO CHINI THEN INGIA NA MPIGIE KURA RACHEL TEMU, IPIGIE KURA BENDERA YAKO MTANZANIA.

GONGA HAPA http://www.missafricaunitedstates.com/mausa/vote.htm
Mshindi anapatikana kwa kupiga kura online na Watanzania tufuate hiyo link hapa ili kumpigia kura Rachel Temu:

http://www.missafricaunitedstates.com/mausa/vote.htm

Asanteni.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
thank you...
 
T

tz_devil

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
272
Likes
34
Points
45
T

tz_devil

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2007
272 34 45
Tumuunge mkono kwasababu ni Mtanzania au tumuunge mkono kwasababu she is the most qualified person? Mshindi atakuwa ni muwakilishi wa Africa, kama kuna mtu anasifa zaidi yake kwanini nisimpigie kura ili Africa ipate muwakilishi bora zaidi?

Sina nia mbaya ila ninaomba ushauri kabla sijapiga kura yangu.
 
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2007
Messages
326
Likes
21
Points
35
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2007
326 21 35
U have no idea MWK!! i saw the photo of Rachel kwa Michuzi, she is not the type of a girl that i would vote for!!Very unattractive indeed!! Mwafrika wa Kike i urge u to do the same for the Miss Tz of this year competing against a bunch of the world most skinny girl, thats where i'm gonna pay attention!!Thats where being a Tz counts!! Anayetaka ampigie asiyetaka naye poa just dont play pushy!!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Tumuunge mkono kwasababu ni Mtanzania au tumuunge mkono kwasababu she is the most qualified person? Mshindi atakuwa ni muwakilishi wa Africa, kama kuna mtu anasifa zaidi yake kwanini nisimpigie kura ili Africa ipate muwakilishi bora zaidi?

Sina nia mbaya ila ninaomba ushauri kabla sijapiga kura yangu.
Ninavyojua mimi,

washiriki wote ni waafrika. Kwa hiyo katika group la kina dada waafrika kutoka nchi za bara la Afrika hapa USA, unapigia kura mmoja unayetaka ashinde.

Kwa hiyo ukimpigia kura Rachel ina maana unafanya choice ya Tanzania kutoka katika kundi la nchi za Afrika. Na wala sio kuwa ni Africa inashindana na mabara au nchi za mabara mengine.

Nimejibu swali kwa kadri nijuavyo mimi, natumai limeridhisha swali lako.

Asante
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
U have no idea MWK!! i saw the photo of Rachel kwa Michuzi, she is not the type of a girl that i would vote for!!Very unattractive indeed!! Mwafrika wa Kike i urge u to do the same for the Miss Tz of this year competing against a bunch of the world most skinny girl, thats where i'm gonna pay attention!!Thats where being a Tz counts!! Anayetaka ampigie asiyetaka naye poa just dont play pushy!!
Hii pia ni sawa.

Huu ndio uzuri wa JF, kila mtu anatoa wazo lake na analisimamia kwa hoja. Nakubalia na wazo lako na ndio maana nimetumia neno kwa atakayependa.

Kwa kuwa wewe unamuona hafai, natumai kuna wengine watamuona anafaa na anaiwakilisha nchi yetu na hivyo watampigia kura.

Asante!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,948
Likes
46,601
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,948 46,601 280
Mi namuona anafaa....mwaaaaa...mwaaaaa...mwaaaaaa
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
kwani huyu si ndiyo yule mdogo wa Hoyce Temu(ex miss tz aliye olewa kinyemela) amabye alishiriki miss arusha kama mara mbili??
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Marie2.jpg


I don't know about you guys.. but I think this one Maria Kiyungu should represent both Tanzania and Burundi (we in the same EA Community after all).. I think she is over qualified and she got the "Kilimanjaro - to the Roof of Africa" thing going on ... don't you think so?
Brazamen upo?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
Masatu.. usimwalike brazameni.. maana atageuza topiki.. hii inahusu mwakilishi wa Tanzania.. sasa yule wa kwatu hata haoneshi mlima Kobelo.. lakini huyu jirani yetu anaonesha "Mlima Kilimanjaro".. so.. naona tumpigie debe huyu huyu awakilishe nchi zetu mbili..
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Masatu.. usimwalike brazameni.. maana atageuza topiki.. hii inahusu mwakilishi wa Tanzania.. sasa yule wa kwatu hata haoneshi mlima Kobelo.. lakini huyu jirani yetu anaonesha "Mlima Kilimanjaro".. so.. naona tumpigie debe huyu huyu awakilishe nchi zetu mbili..
mhhhhhhhh!!!!!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
that said, kwa vile sidhani kama wanaweza kubadili utaratibu wao... nimeshampigia kula Temu.. if for anything else.. kuna bendera ya Tanzania chini ya picha yake..
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
45
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 45
ha ha hah!! thanks Mwanakijiji, kumbe kijijini wanafatilia sana hizo "overqualifications"!!!
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Masatu.. usimwalike brazameni.. maana atageuza topiki.. hii inahusu mwakilishi wa Tanzania.. sasa yule wa kwatu hata haoneshi mlima Kobelo.. lakini huyu jirani yetu anaonesha "Mlima Kilimanjaro".. so.. naona tumpigie debe huyu huyu awakilishe nchi zetu mbili..
Niwie radhi mzee....
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
duh ! haya lakini pia itakuwa vizuri vile vile yule Richard sijui nani ndani ya big braza aungwe mkono ! ni ushauri tu !
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
that said, kwa vile sidhani kama wanaweza kubadili utaratibu wao... nimeshampigia kula Temu.. if for anything else.. kuna bendera ya Tanzania chini ya picha yake..
nadhani ukitumia different computer unaweza kumpigia hata huyo jirani yetu.

Teh teh teh..... mbona kwenye ile bash ya Chicago hukusema kuwa unapenda mlima Kobelo? Au ndio hivyo tena preference zinaenda kulingana na season! kwi kwi kwi

mpigieni dada yetu pia jamani... hayo mambo ya milima kobelo yatatumika wakati wa kutafuta mchumba...... lol
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
duh ! haya lakini pia itakuwa vizuri vile vile yule Richard sijui nani ndani ya big braza aungwe mkono ! ni ushauri tu !
Asante Kada kwa kukumbushia kuhusu Richard.

Mwenye info ya namna ya kumpigia kura Richard anaweza kuweka hapa pia kabla wakuu hawajahamisha hii thread.

Mimi nilipewa za Rachel pekee.

Thanks!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
dadangu we.. mimi na wabongo wenzangu tu vingine hivyo fahari ya macho tu.. anyway.. nadhani milima isiyooneshwa ndiyo inayowafanya watu kama kina Livingstone kuifungiaga safari.. Mtu unaweza kujikuta unashabikia kichuguu (no pun intended) ukidhania ni milima!! so.. Go TEMU.. go Tanzania..! and Go Taifa Stars!!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
dadangu we.. mimi na wabongo wenzangu tu vingine hivyo fahari ya macho tu.. anyway.. nadhani milima isiyooneshwa ndiyo inayowafanya watu kama kina Livingstone kuifungiaga safari.. Mtu unaweza kujikuta unashabikia kichuguu (no pun intended) ukidhania ni milima!! so.. Go TEMU.. go Tanzania..! and Go Taifa Stars!!
Asante kwa kumpigia Rachel,
Nitawasiliana naye atangaze milima yote ya Tanzania vyema.

Asanteni wote mnaoendelea kumpigia kura.
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
kwani huyu si ndiyo yule mdogo wa Hoyce Temu(ex miss tz aliye olewa kinyemela) amabye alishiriki miss arusha kama mara mbili??
Mtaalam,

Ninavojua mimi, Rachel ni mdogo wake Hoyce Temu (sijui kama aliolewa au vipi).
 

Forum statistics

Threads 1,238,744
Members 476,123
Posts 29,328,879