Tumuombee Mwenzetu

Status
Not open for further replies.

Mwawado

JF-Expert Member
Nov 2, 2006
998
195
"NDUGU WANA JAMBO KUNA MDAU MWENZETU HUMU NI MGONJWA MAHUTUTI.HABARI NILIZOZIPATA HIVI PUNDE NI KWAMBA MWENZETU HUYO YUPO HOSPITALI HUKO HOUSTON TEXAS,ANAENDESHA MAISHA YAKE KWA MSAADA WA MASHINE,NA KWA MUJIBU WA MADAKTARI NI KWAMBA PENGINE IJUMAA WATAONDOA HUDUMA HIYO .WOTE KWA PAMOJA TUJIUNGE NA FAMILIA YAKE KWA KUMTAKIA NAFUU NA MWELEKEO WA KUPONA KWA HARAKA".
 

Dotori

JF-Expert Member
Nov 3, 2007
547
0
Ingawa haujamtaja, tunamwombea kila la heri, kuondoa life support inamaanisha kuwa hali yake ni mbaya kiasi kwamba recovery is almost impossible
 

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Mar 24, 2007
3,070
1,195
"NDUGU WANA JAMBO KUNA MDAU MWENZETU HUMU NI MGONJWA MAHUTUTI.HABARI NILIZOZIPATA HIVI PUNDE NI KWAMBA MWENZETU HUYO YUPO HOSPITALI HUKO HOUSTON TEXAS,ANAENDESHA MAISHA YAKE KWA MSAADA WA MASHINE,NA KWA MUJIBU WA MADAKTARI NI KWAMBA PENGINE IJUMAA WATAONDOA HUDUMA HIYO .WOTE KWA PAMOJA TUJIUNGE NA FAMILIA YAKE KWA KUMTAKIA NAFUU NA MWELEKEO WA KUPONA KWA HARAKA".

Ni vema atajwe kwa jina la hapa Ukumbini.
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
13,255
2,000
"NDUGU WANA JAMBO KUNA MDAU MWENZETU HUMU NI MGONJWA MAHUTUTI.HABARI NILIZOZIPATA HIVI PUNDE NI KWAMBA MWENZETU HUYO YUPO HOSPITALI HUKO HOUSTON TEXAS,ANAENDESHA MAISHA YAKE KWA MSAADA WA MASHINE,NA KWA MUJIBU WA MADAKTARI NI KWAMBA PENGINE IJUMAA WATAONDOA HUDUMA HIYO .WOTE KWA PAMOJA TUJIUNGE NA FAMILIA YAKE KWA KUMTAKIA NAFUU NA MWELEKEO WA KUPONA KWA HARAKA".

Mwawado, ni nani huyo ambaye hana Jina? Tunashindwa kumuombea huyo 'anonymous'.
 

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Nov 9, 2007
5,285
2,000
Tunamwombea yeye na ndugu zake. Mungu atawapa nguvu za kukabiliana na yote yajayo.Nadhani asitajwe jina maana itakuwa rahisi kuunganisha na kujua ni nani mhusika. Tusimwondolee siri yake bila ridhaa yake.
 

Mwawado

JF-Expert Member
Nov 2, 2006
998
195
Jamaa zake wa karibu wameshauri litajwe jina lake halisi.Mdau anaitwa Felix Makene
 

Kuntakinte

JF-Expert Member
May 26, 2007
704
0
Nami pia naungana na wana JF kumuombea apate nafuu na kupona kabisa. Ila next time muwe mnataja basi jina la mlengwa sio lazima liwe halisi ila la kwenye Forum.
 

Kasana

JF-Expert Member
Apr 3, 2007
417
195
Mungu aamjaalie heri kadri ya mapenzi yake.
Nafikiri si vibaya kama tukaambiwa ni nani huyu mwenzetu!
Na tumaini pia tutakuwa tunafahamishwa maendeleo ya afya yake.
 

Ibrah

JF-Expert Member
Mar 22, 2007
2,721
1,225
Hizo pole mnazotoa na dua mnazofanya ni kwa ajili ya nani hasa? Mwawado hebu sema ili dua iwe specific; kuna ndugu mmoja laiwahi kusema Mwenzetu Ibrah kalazwa Mirembe Hopsital tumwombee na watu bila shaka waliniombea. Ni vizuri utuambie anaweza kuwa ndugu wa watu hapa na nduguze wasijue. Tuambie kwa Jina analotumia hapa JF
 

Mwawado

JF-Expert Member
Nov 2, 2006
998
195
Waungwana kwa wale waliotaka kujua Huyu Mdau,nimeshauriwa na watu wake wa karibu kutaja jina lake kamili,na kuwacha kumtambulisha kwa jina lake la humu,kwa sababu kuna jamaa hapa wamekwishakwenda kumuona Hospitali na haitokuwa vyema kumjua kwa jina lake la hapa . Jamaa anaitwa Felix Chambi (Makene).

Bado hali yake si nzuri na tutaendelea kutaarifiana Maendeleo ya hali yake,Naomba tuwiane radhi kama Tangazo limemkwaza mtu!!!
 

Kinyau

JF-Expert Member
Nov 24, 2006
906
1,000
Tunakuombea sana ndugu yetu Felix, Mungu akujalie afya, neema na nguvu mpya ya kukabiliana na maradhi na maumivu ulonayo. Neema zake ziwe pia pamoja na familia yako. Upone haraka ili rejee ukumbini kumkoma nyani giledi. Amin.
 

Morani75

JF-Expert Member
Mar 1, 2007
619
0
Tunamuombea ndugu yetu Makene apate nafuu na kurudi katika hali yake.... Pia twawaombea duaa nduguze na waganga wanaomhudumia......
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom