Tumuombee Mwenzetu


Status
Not open for further replies.
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
"NDUGU WANA JAMBO KUNA MDAU MWENZETU HUMU NI MGONJWA MAHUTUTI.HABARI NILIZOZIPATA HIVI PUNDE NI KWAMBA MWENZETU HUYO YUPO HOSPITALI HUKO HOUSTON TEXAS,ANAENDESHA MAISHA YAKE KWA MSAADA WA MASHINE,NA KWA MUJIBU WA MADAKTARI NI KWAMBA PENGINE IJUMAA WATAONDOA HUDUMA HIYO .WOTE KWA PAMOJA TUJIUNGE NA FAMILIA YAKE KWA KUMTAKIA NAFUU NA MWELEKEO WA KUPONA KWA HARAKA".
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Ingawa haujamtaja, tunamwombea kila la heri, kuondoa life support inamaanisha kuwa hali yake ni mbaya kiasi kwamba recovery is almost impossible
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
"NDUGU WANA JAMBO KUNA MDAU MWENZETU HUMU NI MGONJWA MAHUTUTI.HABARI NILIZOZIPATA HIVI PUNDE NI KWAMBA MWENZETU HUYO YUPO HOSPITALI HUKO HOUSTON TEXAS,ANAENDESHA MAISHA YAKE KWA MSAADA WA MASHINE,NA KWA MUJIBU WA MADAKTARI NI KWAMBA PENGINE IJUMAA WATAONDOA HUDUMA HIYO .WOTE KWA PAMOJA TUJIUNGE NA FAMILIA YAKE KWA KUMTAKIA NAFUU NA MWELEKEO WA KUPONA KWA HARAKA".
Ni vema atajwe kwa jina la hapa Ukumbini.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,030
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,030 280
tumuombee..
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Nadhani hakuna ubaya kama mwenzetu huyo akitajwa kwa jina analotumia humu, namtakia kheri.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,134
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,134 280
"NDUGU WANA JAMBO KUNA MDAU MWENZETU HUMU NI MGONJWA MAHUTUTI.HABARI NILIZOZIPATA HIVI PUNDE NI KWAMBA MWENZETU HUYO YUPO HOSPITALI HUKO HOUSTON TEXAS,ANAENDESHA MAISHA YAKE KWA MSAADA WA MASHINE,NA KWA MUJIBU WA MADAKTARI NI KWAMBA PENGINE IJUMAA WATAONDOA HUDUMA HIYO .WOTE KWA PAMOJA TUJIUNGE NA FAMILIA YAKE KWA KUMTAKIA NAFUU NA MWELEKEO WA KUPONA KWA HARAKA".
Mwawado, ni nani huyo ambaye hana Jina? Tunashindwa kumuombea huyo 'anonymous'.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Tunamwombea yeye na ndugu zake. Mungu atawapa nguvu za kukabiliana na yote yajayo.Nadhani asitajwe jina maana itakuwa rahisi kuunganisha na kujua ni nani mhusika. Tusimwondolee siri yake bila ridhaa yake.
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Jamaa zake wa karibu wameshauri litajwe jina lake halisi.Mdau anaitwa Felix Makene
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Naungana nanyi wote katika kumwombea ndugu huyu.

SteveD.
 
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Likes
12
Points
0
Bowbow

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 12 0
Mungu akupe afya njema tuendelee kumtumikia yeye Amen,
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
5
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 5 0
Nami pia naungana na wana JF kumuombea apate nafuu na kupona kabisa. Ila next time muwe mnataja basi jina la mlengwa sio lazima liwe halisi ila la kwenye Forum.
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
Mungu aamjaalie heri kadri ya mapenzi yake.
Nafikiri si vibaya kama tukaambiwa ni nani huyu mwenzetu!
Na tumaini pia tutakuwa tunafahamishwa maendeleo ya afya yake.
 
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
374
Likes
1
Points
35
N

Nesindiso Sir

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
374 1 35
Linapokuja suala la ugonjwa au kifo hata mafisadi hawana ujanja. Tumwombee mwenzetu Mungu ampe nguvu.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Hizo pole mnazotoa na dua mnazofanya ni kwa ajili ya nani hasa? Mwawado hebu sema ili dua iwe specific; kuna ndugu mmoja laiwahi kusema Mwenzetu Ibrah kalazwa Mirembe Hopsital tumwombee na watu bila shaka waliniombea. Ni vizuri utuambie anaweza kuwa ndugu wa watu hapa na nduguze wasijue. Tuambie kwa Jina analotumia hapa JF
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Waungwana kwa wale waliotaka kujua Huyu Mdau,nimeshauriwa na watu wake wa karibu kutaja jina lake kamili,na kuwacha kumtambulisha kwa jina lake la humu,kwa sababu kuna jamaa hapa wamekwishakwenda kumuona Hospitali na haitokuwa vyema kumjua kwa jina lake la hapa . Jamaa anaitwa Felix Chambi (Makene).

Bado hali yake si nzuri na tutaendelea kutaarifiana Maendeleo ya hali yake,Naomba tuwiane radhi kama Tangazo limemkwaza mtu!!!
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
167
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 167 60
Tunakuombea sana ndugu yetu Felix, Mungu akujalie afya, neema na nguvu mpya ya kukabiliana na maradhi na maumivu ulonayo. Neema zake ziwe pia pamoja na familia yako. Upone haraka ili rejee ukumbini kumkoma nyani giledi. Amin.
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Tunamuombea ndugu yetu Makene apate nafuu na kurudi katika hali yake.... Pia twawaombea duaa nduguze na waganga wanaomhudumia......
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Mungu akupe afueni upone na urudi JF kwa Kasi Mpya, Ari Mpya na Nguvu Mpya mdau Felix Makene.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,214
Members 475,501
Posts 29,281,794