Tumuite Kingunge atuambie kama HAPA KAZI TU ina pumzi tena


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Huna namkumbuka sana mzee Kingunge aliposema CCM imeishiwa Pumzi.CCM wakatoka na HAPA KAZI TUU.Sasa Hapa kazi tuu,tayari mitaani ,hata watetezi wana mashaka. Sijui mzee yupo wapi tupate KINGUNGE METER.tuechke ktk wese ya bulldozer ipo tena.
 
WILE

WILE

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
3,535
Likes
2,522
Points
280
WILE

WILE

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
3,535 2,522 280
Huna namkumbuka sana mzee Kingunge aliposema CCM imeishiwa Pumzi.CCM wakatoka na HAPA KAZI TUU.Sasa Hapa kazi tuu,tayari mitaani ,hata watetezi wana mashaka. Sijui mzee yupo wapi tupate KINGUNGE METER.tuechke ktk wese ya bulldozer ipo tena.
Yupo kwenye Bajaj kwa sasa subiri afike mwisho wa safari yake atakujibu.
 
DEPETERO

DEPETERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
820
Likes
560
Points
180
DEPETERO

DEPETERO

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
820 560 180
Sioni kingunge akijitokeza,maana hata yeye anaweza kuwa na hali mbaya.hahahah
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,820
Likes
17,186
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,820 17,186 280
Yeye ndo pumzi imekata, haonekani yuko kwenye oxygen tank.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Yeye ndo pumzi imekata, haonekani yuko kwenye oxygen tank.
Haha..nae shamba lake wamelikimbilia? La sumaye lilipigiwa maktaimu wewee, sijui la mwekezaji,sijui nini,baadae hamu ikawazidi na chuki yao km kawaida wakakimbilia kujaza matamanio yao.
 
M

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
910
Likes
1,238
Points
180
M

m2020

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
910 1,238 180
Daaah Kingunge yule Mzee wa kupoteza kumbumbu na msahaulifu aliyekuzwa Na tanu badae ccm halafu akawakana wote kuwa hawafai Na hawajamfanyia chochote katika maisha Yake japo ndo wamemfikisha hapo alipo anapoonekana kuwa sehemu ya waheshimiwa.

Amakweli shukrani ya punda mateke.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Sioni kingunge akijitokeza,maana hata yeye anaweza kuwa na hali mbaya.hahahah
Anasubiri ajiaminishe kabisa pumzi imekata arudi akicheka sana.
 
M

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
910
Likes
1,238
Points
180
M

m2020

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
910 1,238 180
Umenikumbusha Na Mr. Zero. Daaaah Na mamnvi. Hovyo kabsaaa.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Daaah Kingunge yule Mzee wa kupoteza kumbumbu na msahaulifu aliyekuzwa Na tanu badae ccm halafu akawakana wote kuwa hawafai Na hawajamfanyia chochote katika maisha Yake japo ndo wamemfikisha hapo alipo anapoonekana kuwa sehemu ya waheshimiwa.

Amakweli shukrani ya punda mateke.
Mkuu ukilelewa na mama ALIYEKUWA MALAYA (Kwake ni kwamba aliufanya kwa kutojua uharamu wake)kesho akiulaani utamwambia haya?
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,222
Likes
9,508
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,222 9,508 280
Kingunge kazama.
 
mbandeon

mbandeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
1,239
Likes
456
Points
180
mbandeon

mbandeon

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
1,239 456 180
Huna namkumbuka sana mzee Kingunge aliposema CCM imeishiwa Pumzi.CCM wakatoka na HAPA KAZI TUU.Sasa Hapa kazi tuu,tayari mitaani ,hata watetezi wana mashaka. Sijui mzee yupo wapi tupate KINGUNGE METER.tuechke ktk wese ya bulldozer ipo tena.
Kiswahili ni lugha yetu ya taifa inakuwaje kinakushinda ata kuandika sawa garasa wewe.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Umenikumbusha Na Mr. Zero. Daaaah Na mamnvi. Hovyo kabsaaa.
Sasa km wewe unamwona zero wakati kagundua Biashara ya gongo,ufisadi na uharamia ktk ccm ni mbaya.Sijui nyie ambao hamjaona mtakuwa NEGATIVE?
 
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
846
Likes
824
Points
180
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
846 824 180
Mimi namshauri kingunge arudi kuomba msamaha halafu serikari imjari kwa maana amelitumikia taifa kwa kiwango cha hali ya juu.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Mimi namshauri kingunge arudi kuomba msamaha halafu serikari imjari kwa maana amelitumikia taifa kwa kiwango cha hali ya juu.
Sasa km ameitumia kwa kiwango cha juu na hawajamsikia wala kumheshimu.Nani wa kuomba msamaha?Hizi akili bhana, ndio CCM wanadhani wastaafu waliostafu kwa mujibu wa sheria hawawezi pewa stahiki zao bila kuipigia ccm magoti.CCM haiachi jiaibihs abila kukicha jinsi inavyoendesha mchi bila kujua inafanya nini?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,053
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,053 280
Kingunge walimfungia mradi wake wa maji safi sijui kama walishauachia, kipindi kile akakimbia na kwake kabisa. Pia ana dili nyingi sana yeye na Edo na RA hasa kwenye kampuni za ujenzi. Bora aendelee kukaa kimya amalizie uzee wake, kushindana na watoto usawa huu sio kabisa
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Kingunge walimfungia mradi wake wa maji safi sijui kama walishauachia, kipindi kile akakimbiana kwake kabisa. Pia ana dili nyingi sana yeye na Edo na RA hasa kwenye kampuni za ujenzi. Bora aendelee kukaa kimya amalizie uzee wake, kushindana na watoto usawa huu sio kabisa
Haha.Hizo ndio akili za CCM hujuma tuu hawawezi fanya kazi halali. Ndio maana hawawezi fanya dili mezani wasipigwe au waibe kibabe.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
CCM hatimaye waamua ,pita nyuma ya lema na sio mbele ya Lema.Waamua honga pikipiki , pita nyumba za ibada kuomba PM asipate upweke ,bodaboda wasiokwenda leo polisi wanao mitaani, haya ni mahaba tuu yanatafutwa.
 
mattargsm

mattargsm

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2016
Messages
394
Likes
140
Points
60
Age
49
mattargsm

mattargsm

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2016
394 140 60
Katika kujifundisha gari nadhani toka zije gari za automatic imekuwa rahisi mno lakini ugumu umebakia pale pale kurudisha nyuma reverse) na kuiparking gari ukimujuwa humo ndio mwanzo wa wepesi kuifahamu gari nadhani wasomi wamenifahamu vizuuri
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Katika kujifundisha gari nadhani toka zije gari za automatic imekuwa rahisi mno lakini ugumu umebakia pale pale kurudisha nyuma reverse) na kuiparking gari ukimujuwa humo ndio mwanzo wa wepesi kuifahamu gari nadhani wasomi wamenifahamu vizuuri
Haha...
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990