Tumshukuruni sana MUNGU kwa tulichopata kutoka bodi ya mikopo!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumshukuruni sana MUNGU kwa tulichopata kutoka bodi ya mikopo!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Excel, Sep 19, 2012.

  1. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,851
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Salam wana jamvi wenzangu,
    kwanza kabisa naombeni tumshukuruni BWANA MUNGU kwa wale ambao tumepata mikopo. Jamani mimi binafsi sikutegemea kabisa kupata mkopo kwa sababu nilichagua course ambazo ni non priority!
    Jamani nimepigwa na bumbuwazi pale niliposoma jina langu kutoka NIT likiwa na sh3,409,500! Sijaamini kabisa!
    Jamani hongereni na wenzangu mliopata mikopo!
     
  2. s

    sasha sarah Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ama kweli mungu ni mkubwa..nasifa tunamrudishia i was non prioroty but nimepata loan;;;;thkz god
     
  3. kandukamo1

    kandukamo1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 937
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    He! Na nyie ni great thinkers? Ww kusoma BURE ni kudra za Mungu au ni jukumu la Serikali kwa7bu unatozwa kodi?
     
  4. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,241
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    daah kwel nimeamin mungu c athuman
     
  5. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,851
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mkubwa mbona unakuwa kama si mwelewa?
    Ina maana hata kama ni jukumu la serikali kutoa mikopo,
    tukimshukuru MUNGU wetu ni makosa?
    Au we hauna dini?!
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,107
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    na kumbuka utarudisha kwa style iyoiyo
     
Loading...