Tumpongeze issa michuzi kwa birthday ya blog yake happy birthday!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumpongeze issa michuzi kwa birthday ya blog yake happy birthday!!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Japhari Shabani (RIP), Sep 8, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usiopingika ya kua Blog ya Issa Michuzi ni moja ya blog iliotoa mchango mkubwa katika kuhabarisha ,kuburudisha,kuelimisha n.k tumpongeze ndugu yetu kwa blog yake kutimiza miaka HAPPY BIRTHDAY!! Ankal!!
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,752
    Likes Received: 8,320
    Trophy Points: 280
    Nadhani jibu umeshalipata umepost huu upupu toka jana na hakuna wa kuchangia.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Happy birthday kamanda Michuzi, tupo pamoja
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Pamoko sana Muhidin Issa Michuzi, Tuko pamoja.
    Aluta continua.
    Happy birthday...
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Matola, kwanini unaiita hii thread upupu. Michuzi ni mfano wa kuigwa.
    Tujenga tabia ya kupeana moyo watanzania.
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,125
    Likes Received: 2,112
    Trophy Points: 280
    Big up michuzi,..but yuko bias sana, anawapa coverage kubwa magamba..
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kama JF inavyowapa coverage kubwa Magwanda.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,752
    Likes Received: 8,320
    Trophy Points: 280
    ............Ni mfano wakuigwa na wajinga wenzake.
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Hakuna shaka, ndio uzuri wa kuwa watanzania; tunavumilia mawazo mbalimbali.
    Ila Michuzi ni shujaa na anasahili kupongezwa.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,752
    Likes Received: 8,320
    Trophy Points: 280
    Labda neno "SHUJAA" limepewa tafsiri mpya, yaani Bloger nae anaingizwa kwenye kundi la mashujaa!! u must be joking!...........
     
  11. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 626
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kwe!! Kwe!! Kwe!! Aisee sasa bloger kuwa shujaaaaaaa sasa kweli tumethubutu aisiiiiiii!!!!!!
     
  12. m

    mankind Senior Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nice reply.
     
  13. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,998
    Likes Received: 12,561
    Trophy Points: 280
    i
    Naungana na wanao mpongeza Michuzi. Wana JF wenzangu naomba tufike mahali tuukubali ukweli na kuutawala utofauti wetu (managing divesity).

    Blog ya Michuzi ndio blog kiongozi kwa habari motomoto kuwahabarisha na kuwaunganisha Watanzania wa nyumbani na ulimwenguni kote kwenye taarifa za shida na raha, lazima tukubali Michuzi anafanya kazi nzuri na anakubalika sana, tukubali, tukatae!.

    Lakini pia lazima tumkubali Michuzi for who he is katika maamuzi yake na mrengo wa blog yake. Kama ameona mrengo huo ndio unalipa, mwacheni andelee hivyo hivyo hivyo kwani katika kutimiza malengo, ni jamii ndio inafaiidika hata kama katika kinu chake pumba ni nyingi kuliko mchele, tuuchukue tuu huo mchele ndio tuumeze na pumba zake tumuachie haswa kwa kuzingatia wapo pia walaji wengi wa pumba hizo.

    Zamani mpunga ukipepetwa punga ziliachwa na kutupwa, siku hizi pumba nazo hutumika, ndio malighafi ya chakula cha viumbe wengine ambao huzitegemea ili nao waishi.

    Hivyo hongera Michuzi Blog asante kwa kutupatia mpunga ambao hutusagia, hutupepetea na hatimaye kutulisha mchele wakati mwingine ni mchele safi na wakati mwingine ni mchele na pumba zake. Asante kwa yote!.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hapo umetoa bonge la advice.
     
Loading...