Tumpongeze issa michuzi kwa birthday ya blog yake happy birthday!!!!

  • Thread starter Japhari Shabani (RIP)
  • Start date

Japhari Shabani (RIP)

Japhari Shabani (RIP)

R I P
Joined
Jan 16, 2007
Messages
721
Likes
9
Points
0
Japhari Shabani (RIP)

Japhari Shabani (RIP)

R I P
Joined Jan 16, 2007
721 9 0
Ni ukweli usiopingika ya kua Blog ya Issa Michuzi ni moja ya blog iliotoa mchango mkubwa katika kuhabarisha ,kuburudisha,kuelimisha n.k tumpongeze ndugu yetu kwa blog yake kutimiza miaka HAPPY BIRTHDAY!! Ankal!!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,191
Likes
18,003
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,191 18,003 280
Nadhani jibu umeshalipata umepost huu upupu toka jana na hakuna wa kuchangia.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Happy birthday kamanda Michuzi, tupo pamoja
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
Pamoko sana Muhidin Issa Michuzi, Tuko pamoja.
Aluta continua.
Happy birthday...
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
Nadhani jibu umeshalipata umepost huu upupu toka jana na hakuna wa kuchangia.
Matola, kwanini unaiita hii thread upupu. Michuzi ni mfano wa kuigwa.
Tujenga tabia ya kupeana moyo watanzania.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,466
Likes
3,725
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,466 3,725 280
Big up michuzi,..but yuko bias sana, anawapa coverage kubwa magamba..
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,191
Likes
18,003
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,191 18,003 280
Matola, kwanini unaiita hii thread upupu. Michuzi ni mfano wa kuigwa.
Tujenga tabia ya kupeana moyo watanzania.
............Ni mfano wakuigwa na wajinga wenzake.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
............Ni mfano wakuigwa na wajinga wenzake.
Hakuna shaka, ndio uzuri wa kuwa watanzania; tunavumilia mawazo mbalimbali.
Ila Michuzi ni shujaa na anasahili kupongezwa.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,191
Likes
18,003
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,191 18,003 280
Hakuna shaka, ndio uzuri wa kuwa watanzania; tunavumilia mawazo mbalimbali.
Ila Michuzi ni shujaa na anasahili kupongezwa.
Labda neno "SHUJAA" limepewa tafsiri mpya, yaani Bloger nae anaingizwa kwenye kundi la mashujaa!! u must be joking!...........
 
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
632
Likes
34
Points
45
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
632 34 45
Kwe!! Kwe!! Kwe!! Aisee sasa bloger kuwa shujaaaaaaa sasa kweli tumethubutu aisiiiiiii!!!!!!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,697
Likes
27,676
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,697 27,676 280
i
Ni ukweli usiopingika ya kua Blog ya Issa Michuzi ni moja ya blog iliotoa mchango mkubwa katika kuhabarisha ,kuburudisha,kuelimisha n.k tumpongeze ndugu yetu kwa blog yake kutimiza miaka HAPPY BIRTHDAY!! Ankal!!
Naungana na wanao mpongeza Michuzi. Wana JF wenzangu naomba tufike mahali tuukubali ukweli na kuutawala utofauti wetu (managing divesity).

Blog ya Michuzi ndio blog kiongozi kwa habari motomoto kuwahabarisha na kuwaunganisha Watanzania wa nyumbani na ulimwenguni kote kwenye taarifa za shida na raha, lazima tukubali Michuzi anafanya kazi nzuri na anakubalika sana, tukubali, tukatae!.

Lakini pia lazima tumkubali Michuzi for who he is katika maamuzi yake na mrengo wa blog yake. Kama ameona mrengo huo ndio unalipa, mwacheni andelee hivyo hivyo hivyo kwani katika kutimiza malengo, ni jamii ndio inafaiidika hata kama katika kinu chake pumba ni nyingi kuliko mchele, tuuchukue tuu huo mchele ndio tuumeze na pumba zake tumuachie haswa kwa kuzingatia wapo pia walaji wengi wa pumba hizo.

Zamani mpunga ukipepetwa punga ziliachwa na kutupwa, siku hizi pumba nazo hutumika, ndio malighafi ya chakula cha viumbe wengine ambao huzitegemea ili nao waishi.

Hivyo hongera Michuzi Blog asante kwa kutupatia mpunga ambao hutusagia, hutupepetea na hatimaye kutulisha mchele wakati mwingine ni mchele safi na wakati mwingine ni mchele na pumba zake. Asante kwa yote!.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
i<br />
Naungana na wanao mpongeza Michuzi. Wana JF wenzangu naomba tufike mahali tuukubali ukweli na kuutawala utofauti wetu (managing divesity).<br />
<br />
Blog ya Michuzi ndio blog kiongozi kwa habari motomoto kuwahabarisha na kuwaunganisha Watanzania wa nyumbani na ulimwenguni kote kwenye taarifa za shida na raha, lazima tukubali Michuzi anafanya kazi nzuri na anakubalika sana, tukubali, tukatae!.<br />
<br />
Lakini pia lazima tumkubali Michuzi for who he is katika maamuzi yake na mrengo wa blog yake. Kama ameona mrengo huo ndio unalipa, mwacheni andelee hivyo hivyo hivyo kwani katika kutimiza malengo, ni jamii ndio inafaiidika hata kama katika kinu chake pumba ni nyingi kuliko mchele, tuuchukue tuu huo mchele ndio tuumeze na pumba zake tumuachie haswa kwa kuzingatia wapo pia walaji wengi wa pumba hizo.<br />
<br />
Zamani mpunga ukipepetwa punga ziliachwa na kutupwa, siku hizi pumba nazo hutumika, ndio malighafi ya chakula cha viumbe wengine ambao huzitegemea ili nao waishi.<br />
<br />
Hivyo hongera Michuzi Blog asante kwa kutupatia mpunga ambao hutusagia, hutupepetea na hatimaye kutulisha mchele wakati mwingine ni mchele safi na wakati mwingine ni mchele na pumba zake. Asante kwa yote!.
<br />
<br />
hapo umetoa bonge la advice.
 

Forum statistics

Threads 1,215,490
Members 463,205
Posts 28,550,386