Tumnukuu Manara."Simba tuna kikosi kipana tunaweza cheza Zenji na Dar kwa Siku moja na tukashinda zote.

eddy brown

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
392
500
Kweli Manara mna kikosi kipana,lakini mbona hampati matokeo mazuri?mfano Manula kesha bugia mikono miwili hivi bado tu mtampanga tena hio tarehe 12,na mkifanya hivyo maana ya kikosi kipana ni nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
11,668
2,000
Kweli Manara mna kikosi kipana,lakini mbona hampati matokeo mazuri?mfano Manula kesha bugia mikono miwili hivi bado tu mtampanga tena hio tarehe 12,na mkifanya hivyo maana ya kikosi kipana ni nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
ndiyo maana anapata taabu sana huyu maana amebugi kwenye dimensions.

kwenye timu ya mpira huwa tunaongelea depth (kina) ya kikosi siyo upana (width).

so.... waende wakatengeneze depth ya kikosi kwanza ndipo wanaweza kutuletea CAF trophy.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom