Tumkumbuke kidogo Mwanasiasa aliye maliza vibaya mwaka wa 2013 hususani kwenye media

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
1,846
2,000
jamani yule waziri div 5 aliyekuwa anaongopa kule South Muungano wetu ni muunganiko wa ... na .... naomba mwingine aendelee nimemkumbuka nataka kulia msimsahau pia prof wa papuchi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom