Tumia shabu kupunguza kipenyo cha duara lako

Badogo

Badogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
303
Points
250
Badogo

Badogo

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
303 250
Inasemekana waliitumia Bibi zetu katika kurekebisha sehemu zao,,, hii ilipelekea Babu zetu kufuraia Utamu
Wadada/Wamama kazi kwenu,,
Kilio cha samaki machozi kwenda na maji, kwa kuandika "Inasemekana" umeshajiwekea kinga madhubuti, hakutakua na wakukulilia kwa maana huna uhakika, atakaejaribu atajibeba.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,479
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,479 2,000
Tumia shabu au ndimu yote bure, la maana punguzeni kubeba mizigo. Hiyo yake sabuni na maji tu.
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
6,083
Points
2,000
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
6,083 2,000
Kilio cha samaki machozi kwenda na maji, kwa kuandika "Inasemekana" umeshajiwekea kinga madhubuti, hakutakua na wakukulilia kwa maana huna uhakika, atakaejaribu atajibeba.
Eee bana,, wakati nanunua jamaa mmoja alihoji hiyo ya kazi gani? Babu mmoja alimjibu pia wanawake hutumia kurudisha bikra
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,220
Points
2,000
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,220 2,000
Kudadeki labda sio kwa hawa mademu wa uswazi,
Atatumia shabu ngapi kwa siku wakati kila siku anaserebuka kutwa mara nane
 

Forum statistics

Threads 1,325,753
Members 509,278
Posts 32,201,875
Top