Tumia nafasi hii.....please please na ndugu yako pia... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumia nafasi hii.....please please na ndugu yako pia...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA JUICE, Jul 13, 2012.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 429
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumia nafasi hii..
     

    Attached Files:

  2. Buntungwa

    Buntungwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    aaaah aaaaaaaaaaahnami huyo japani
     
Loading...