Tumetoka Mbali : Kumbi za Sinema enzi hizo siku za Weekend | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumetoka Mbali : Kumbi za Sinema enzi hizo siku za Weekend

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FUSO, Aug 5, 2011.

  1. F

    FUSO JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Nimekumbuka enzi hizo hasa siku za Ijumaa na Jumamosi - kwa wale vijana wa zamani tulikuwa tunakutana katika kumbi hizi za CINEMA
    Empress

    Avalon
    Empire
    Drive in
    New Cox

    Hakuna hata kumbi moja ambayo ipo operational kwa sasa kati ya hizi - mimi nilifurahia kwenda Drive-in, unapack gari (504) then unacheki movie ukiwa ndani pamoja na mtu wako. Hakuna kelele yaani ilikuwa furu ustaabu.

     
  2. V

    Venoo Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sapna na Shan - Morogoro. Picha mpya ikiingia kwa ratiba kama mbio za mwenge (baada ya kuonyeshwa Dar, Arusha, Mza) tunakata tiketi wiki mbili kabla!
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,412
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Star Light, niliangalia Disco Dance ya Mithun Chakrabot kwa mara ya kwanza pale.
     
  4. d

    ddsmchau1712 Member

    #4
    Apr 17, 2017
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mmeusahau ukumbi wa Cameo
     
  5. galindas

    galindas JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2017
    Joined: Mar 3, 2013
    Messages: 687
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka miaka ya 1980s mwishoni tulikuwa tunaangalia sinema pale ukumbi wa bwalo la chuo korogwe TTC, sinema za james bond.
     
  6. CleverKING

    CleverKING JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2017
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 4,548
    Likes Received: 3,291
    Trophy Points: 280
    5bfe8b9109f95e2cff9baa0c3a41dd0c.jpg
     
  7. kivava

    kivava JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2017
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 4,219
    Likes Received: 2,366
    Trophy Points: 280
    Metropole na Elite,Arusha kila weekend picha za kiihindi booking yake wiki kabla
     
  8. h120

    h120 JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2017
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,443
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Dodoma- Paradise
     
  9. Mtoto mtukutu

    Mtoto mtukutu JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2017
    Joined: Jul 27, 2016
    Messages: 268
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Pale mwanza nakumbuka Tivol hall vs Liberty hall sinema ilikua hatari sana
     
  10. Kwezere

    Kwezere Senior Member

    #10
    Apr 17, 2017
    Joined: Jan 29, 2014
    Messages: 144
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Drive inn ilikuwa balaa.
     
  11. m

    maiyanga1 Member

    #11
    Apr 18, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 76
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    Tanga Majestic, Regal na Novelt
     
  12. vvm

    vvm JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2017
    Joined: Jul 18, 2014
    Messages: 1,099
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Naaona wazee mnakumbushana yenu
     
  13. A

    ADK JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2017
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 956
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Katika kumbi zote hizo drive in ndo ukumbi ambao ukiwa nje unaona muvi bila sauti
    Nimehudhria saana hapo
     
  14. Gluk

    Gluk Senior Member

    #14
    Apr 18, 2017
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 124
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Wazee mnakumbushiana enzi zenu
     
  15. Mavipunda

    Mavipunda JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2017
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 3,927
    Likes Received: 2,725
    Trophy Points: 280
    Hizi zama sikuziwahi
     
  16. mdukuzi

    mdukuzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2017
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 5,375
    Likes Received: 4,154
    Trophy Points: 280
    empress ,odeon ,starlight
     
  17. m

    mzee alpha JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2017
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 364
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Enzi hizo Geita ukumbi wa mamlaka ya pamba
     
  18. m

    mwayena JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2017
    Joined: Apr 21, 2016
    Messages: 848
    Likes Received: 647
    Trophy Points: 180
    huu uzi haunihusu,haya wazee wetu endeleeni kukumbushana
     
  19. m

    mwirumuja JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2017
    Joined: Jun 23, 2016
    Messages: 207
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Kule Singida kulikuwa na FURAHA CINEMA,move ya ANDHA KANOON ya AMITHA BACHAN kwa mara ya kwanza niliiona pale.
     
Loading...