Tumetoka kwa Dr Shika sasa tupo kwa Nabii Tito, Je tutafika?

Lupamba's grandson

JF-Expert Member
Jan 9, 2015
1,147
2,000
7c1369f565996027c690d173eebb9470.jpg
. Kama ni kweli basi tutakaa sana wa tz
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,660
2,000
Mwingulu leo kapata sehemu.ya kiki saa tano asubuhi hata watu bado wamelala kakimbilia kwenye media mitandao fb kaita wahandishi wa habari kutafuta kiki lakini kwa ndungu yake wa karibu na mbunge mwenzake na ni majirani isitoshe wanaingiliana kabila lakini alikuwa BUBU hadi leo kupigwa risai kwa MhTUNDU LISSU shame on you

$wissme
 

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Oct 19, 2014
5,212
2,000
hahhaha tukitoka hapo uchaguzi kinondoni na siha,miaka inasonga,wenzetu mara wametengeneza PC yao,mara wametengeneza reli ya trni ya umeme,mara hivyo satelite nk
 

mpenda arage

JF-Expert Member
Nov 10, 2015
1,400
2,000
Sisi tunahangaika na dawa za kukuza vibamia. Yaani wabongo tunawaza kumbato na kiki za kijinga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom