tumekubali: nec zifanyieni kasoro zilizotokea


nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
343
Likes
131
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
343 131 60
maamuzi tuliyofanya wewe,mimi pamoja na watanzania wengine jumapili iliyopita yanaweza kuwa ndo hayo yametangazwa na nec kuanzia jumatatu iliyopita na yakahitimishwa na ya urais nasema yanaweza kuwa hayo kwani sina uhakika kama kweli matokeo ya majimbo yote yalikuwa sahihi kutokana na dosari zilizojitokeza katika mchakato mzima wa kutangaza matokeo hasa sehemu zile zilizokuwa na upinzani mkali hasa sehemu za mijini mfano dar majimbo kama ubungo kulizuka mtafaruku mkubwa lakini tume wakadai ni sababu za kuwa na uwingi wa watu pamoja na miundombinu kutokuwa mizuri hii haingii akilini tunaomba nec wajipange vizuri katika chaguzi nyingine zitakozofuata jamani hata wakenya wanatushinda ?
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
maamuzi tuliyofanya wewe,mimi pamoja na watanzania wengine jumapili iliyopita yanaweza kuwa ndo hayo yametangazwa na nec kuanzia jumatatu iliyopita na yakahitimishwa na ya urais nasema yanaweza kuwa hayo kwani sina uhakika kama kweli matokeo ya majimbo yote yalikuwa sahihi kutokana na dosari zilizojitokeza katika mchakato mzima wa kutangaza matokeo hasa sehemu zile zilizokuwa na upinzani mkali hasa sehemu za mijini mfano dar majimbo kama ubungo kulizuka mtafaruku mkubwa lakini tume wakadai ni sababu za kuwa na uwingi wa watu pamoja na miundombinu kutokuwa mizuri hii haingii akilini tunaomba nec wajipange vizuri katika chaguzi nyingine zitakozofuata jamani hata wakenya wanatushinda ?
Mi naona hao wameshakuwa na mazoea. Itakuwa bora Tanzania tukiwa na tume huru ambayo itaweza kufanya kazi bila upendeleo wala woga.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
maamuzi tuliyofanya wewe,mimi pamoja na watanzania wengine jumapili iliyopita yanaweza kuwa ndo hayo yametangazwa na nec kuanzia jumatatu iliyopita na yakahitimishwa na ya urais nasema yanaweza kuwa hayo kwani sina uhakika kama kweli matokeo ya majimbo yote yalikuwa sahihi kutokana na dosari zilizojitokeza katika mchakato mzima wa kutangaza matokeo hasa sehemu zile zilizokuwa na upinzani mkali hasa sehemu za mijini mfano dar majimbo kama ubungo kulizuka mtafaruku mkubwa lakini tume wakadai ni sababu za kuwa na uwingi wa watu pamoja na miundombinu kutokuwa mizuri hii haingii akilini tunaomba nec wajipange vizuri katika chaguzi nyingine zitakozofuata jamani hata wakenya wanatushinda ?
Wakenya lazima watushinde walichukua maamuzi magumu, yakupinga matokeo, watu walimwaga damu na kupoteza lakini wamepata nini? Wamepata katiba mpya iliyoundwa kwa kushirikisha wananchi. Na Ocampo anaendelea na uchunguzi. Rigging elections nadhani Kenya ndio itakuwa bye bye.
 
DECRO

DECRO

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
DECRO

DECRO

Member
Joined Nov 6, 2010
9 0 0
tatizo ni kwamba tume ya uchaguzi kila mwaka inaundwa in favour of serikali iliyopo madarakani. inabidi vyama vyote vikae chini vipendekeze muundo wa tume.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Issue sio nec kujirekebisha bali iundwe tume huru ambayo haitokuwa na mamluki wala kujipendekeza kwa ccm. Ofcoz ni kitu kigumu kwa nchi nyingi za kiafrika hasa Tanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,237,689
Members 475,675
Posts 29,297,488