Tumekubali kuolewa,kwa nn tuvae pensi ya jinzi?.


HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
195
Likes
1
Points
33
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined Oct 3, 2011
195 1 33
Inasikitisha sana kuona watanzania kuwa ni wepesi sana wa kulalamikia hali ngumu tulonayo na udhalimu tufanyiwao na viongozi wetu ilhali tunashindwa kutimiza hasira zetu kwenye sanduku la kura.Natamani siku moja vyama vya upinzani visiweke wagombea kwenye uchaguzi mkuu ili tutiwe adabu na watawala,tupunguze lawama kama hatutaki kupiga kura.TANZANIA NI NCHI YA AJABU SANA.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri.
 
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
195
Likes
1
Points
33
HGYTXK

HGYTXK

Senior Member
Joined Oct 3, 2011
195 1 33
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri.
Ni kweli mikatabafeki,hii nchi sijui imepewa laana gani.Maana ni wepesi kulalamika na wepesh wa kusahau.Natamani ata hii hali ngumu iwe maradufu vijijini ili watambue kuwa watu wa mjini wanawatakia mema na si vita kama wanavyodhani.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
32
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 32 0
Msije mkafanya kosa la kuchanganya TANZANIA na SERIKALI YA TANZANIA. Kuna tofauti kubwa hapo ila naona mmemtupa jongoo pamoja na mti wake... you still have to stand for your country
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri.
tunaweza kutia akili bila ya kufikia huko.
 
F

Fred Otieno

Member
Joined
Apr 8, 2007
Messages
17
Likes
2
Points
5
F

Fred Otieno

Member
Joined Apr 8, 2007
17 2 5
Kweli kabisa kila kitu kiwe juu ndio tutajifunza ,maana kila siku wananchi wanalalamika hali ngumu halafu wao ndio wa kwanza kukumbatia udhalimu.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Inasikitisha sana kuona watanzania kuwa ni wepesi sana wa kulalamikia hali ngumu tulonayo na udhalimu tufanyiwao na viongozi wetu ilhali tunashindwa kutimiza hasira zetu kwenye sanduku la kura.Natamani siku moja vyama vya upinzani visiweke wagombea kwenye uchaguzi mkuu ili tutiwe adabu na watawala,tupunguze lawama kama hatutaki kupiga kura.TANZANIA NI NCHI YA AJABU SANA.
Kwa aina ya wapinzani hawa, bora huyo mtawala katili (kama yupo).
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
ukiwawaza sana watz unaweza kujiua. Hebu waangalieni wana igunnga wanadai wamekuwa wanakunywa maji yanayofanana na maziwa, hii ikimaanisha miaka 50 toka uhuru. lakini juzi wamewaleta walewale waloshindwa kazi madarakani.

kesho utawasikia oooooooooo1, maisha yamekuwa magumu viongozi wetu hawatujali n.k.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
ukiwawaza sana watz unaweza kujiua. Hebu waangalieni wana igunnga wanadai wamekuwa wanakunywa maji yanayofanana na maziwa, hii ikimaanisha miaka 50 toka uhuru. lakini juzi wamewaleta walewale waloshindwa kazi madarakani.

kesho utawasikia oooooooooo1, maisha yamekuwa magumu viongozi wetu hawatujali n.k.
Wamewachagua wale ambao wanaona wana dhamira ya dhati sio wengine ambao wana uroho wa madaraka na kujali udini na ukabila na ukanda
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 25 145
Nimekubaliana na wewe kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. 100%
 
L

lemberwa

Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
L

lemberwa

Member
Joined Mar 30, 2011
21 0 0
Wamewachagua wale ambao wanaona wana dhamira ya dhati sio wengine ambao wana uroho wa madaraka na kujali udini na ukabila na ukanda
yaani wetu wengine wehu kweli, CCM ndo wanaeneza hizo madudu yote unayoyasema, na tena inasema kwa watu wa vijijini ambao hawajui kitu, Jiulize ni kwa nini ccm huwa inashindwa mjini na kupata kura za vijiji?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,897
Likes
337
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,897 337 180
heading ya thread na contents havija sync!
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Awareness haitokei ghafla,bado safari ipo ya kuelekea mabadiliko nionavyo mimi, hali ya sasa kidogo inatia moyo si kama 2000 na 1995 tulipoambiwa kuchagua upinzani ni kuleta vita.
Tuna mia miaka 17 tu tangu tuingie mfumo wa vyama vingi,tunakoelekea ni kuzuri muhimu sisi wadau wa mabadiliko badala ya kulalamika tuumize vichwa kuona nini cha Kufanya ili kulisaidia taifa hili kufikia mabadiliko ya kweli na tusiwe waroho,wanaweza kufaidika watoto au wajukuu zetu.muhimu tuweke misingi ama tupande mbegu nzuri za mageuzi ya kweli.
ile dream ya Luther King imekuja kutokea miaka mingi sana baada ya yeye kufariki.
Tanzania yenye mabadiliko inakuja, na si mda mrefu chukua tu hatua na wewe sio kuwalalamikia watanzania wakati na wewe si Mkorea
 
H

hargeisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
550
Likes
2
Points
0
Age
45
H

hargeisa

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
550 2 0
Wamewachagua wale ambao wanaona wana dhamira ya dhati sio wengine ambao wana uroho wa madaraka na kujali udini na ukabila na ukanda
hilo ndilo nenoOOOOOOOOOOO!!!!!!!!!!!!
 
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
575
Likes
3
Points
0
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
575 3 0
natamani sukari kilo 1 iwe 100,000

unga kilo 1 - 50,000

chumvi kilo 1 - 80,000

mafuta ya kupikia lita 1 - 200,000

bill za umeme na maji kwa mwezi ziwe 2,000,000 @

na vinginevyo hapo ndo tutakapoamua vizuri.
Kuanzia sasa hakuna kusaidiana na maskini/wenye uchumi duni.
Waelekezwe kwa serikali yao! Ukiombwa hata bakuli la unga waambie waende kuomba serikali yao.
Kila mtu abebe msalaba wake mwenyewe! Tunataka watu wale jasho lao. Tuone kama watu hawatajihoji na kuhoji. Tunataka BONGO zipasuke kila mmoja aione hali ya uchumi kiukweli. tusije kuwa CDM tunawadanganye.
Hakuna kusaidiana kazi ya serikali ni kuhakikisha maisha bora kwa watu wake.
 

Forum statistics

Threads 1,249,431
Members 480,660
Posts 29,698,250