Tumegundua tatizo ni kubwa, mambo haya hapa.

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,575
2,000
Demand ya me katika kuwekana inazidi kushuka, yaani demand yetu imebaki kwenye kupiga selfie, kuombwa hela na kumpetipeti.

Kupiga selfie na hilo limbao watakushangaa na kuliomba hela huwezi.
 

kamatembo

JF-Expert Member
Sep 25, 2011
855
1,000
Sasa hapooo! mbona wamechonga vibamia kama ni kwa ajili ya shughuli yenyewe?!... au ni kwa key holders?... Wasiwachongee za mchezomchezo wawasababishie kutumia viwili au vitatu viungwe pamoja (vifurushi=bundles)!...
Duh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom