tumeanguka sana na matokeo hata wale wenye uwezo cjui tufanyeje wa ndugu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tumeanguka sana na matokeo hata wale wenye uwezo cjui tufanyeje wa ndugu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by elias chombwe, Feb 14, 2012.

  1. e

    elias chombwe Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    cjui hata mesheni za jeshi nitapata
     
Loading...