Tume yapata kigugumizi kutangaza matokeo jimbo la ubungo...why??

Msolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
969
Likes
840
Points
180

Msolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
969 840 180
Kwa walioangalia kutangazwa kwa matokeao ya Uraisi na Tume ya Uchaguzi jioni hii kupitia ITV, Judge Lewis Makame alipata kigugumizi kutangaza matokeo ya jimbo la ubungo, na kuonekana na kusikika wakijadili na kuliacha bila kutoa matoke yake na kuendelea na jimbo la Ukerewe na mengine.. cha ajabu baada ya kumaliza nilitegemea wangetoa ufafanuzi wa nini kimesababisha kutotangaza matokeo ya Uraisi jimbo la Ubungo, lakini hawakusema kitu..

Pia katika matangazo ya leo jioni hakukuwa na kituo chochote zaidi ya ITV waliorusha matangazo hayo LIVE, TBC waliekuwa na taarifa ya habari. Kuna nini hapa???
 

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
mzee kaisharekebisha 'ushindi' wa kishindo anasubiri kujihalalisha kesho. wengi tunasema historia itamhukumu. Kwa dhambi anazowatendea walalahoi
 

Zed

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
360
Likes
8
Points
35

Zed

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2009
360 8 35
"UTAJIRI unaotokana na wizi wa mali ya umma, na wizi wa fedha za kigeni na unyonyaji na uharamia wa aina mbalimbali, hautupunguzii umaskini wetu, bali unauongeza. Chama chetu hakiwezi kuikubali hali hii, na kikaendelea kuwa CCM, na wala kisitazamie kuwa wananchi wataendelea kukikubali" (Mwalimu Nyerere, Oktoba 1987).

MAFISADI KAZI KWENU WATANZANIA WAMEAMKA NA SASA WANATAKA NCHI YAO. SIKU INAKUJA TUTAWAHUKUMU NA MTAFIA MAGEREZANI MLIKOWEKA WANYONGE MLIOWAIBIA UTAJIRI WAO MKAWALAZIMISHA WAIBE KUKU ILI KUJIKIMU. Mungu ibariki Tanzania tupe nguvu ya kuendelea kupambana bila kuchoka na hawa mafisadi wanaoendelea kutuibia bila huruma !! AMEN

Swali langu kwa Mh. Raisi Kikwete: Je ulipoapa na tena ukashika msahafu na pia Katiba ya nchi, je, uliapa kulinda mali na rasilimali za Tanzania au ni kuziweka chini ya wageni na hasa mafisadi ambao sasa wanaendelea kuitafuna tanzania bila kushibisha matumbo yao ? Naomba utafakari haya na ukiendelea kuiweka Tz chini ya mafisadi, miaka 5 siyo mingi. Watanzania tutakuhukumu siku moja kwenye mahakama zetu au zile za kimataifa !!!!

M. Abdallah Salehe
 

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
"UTAJIRI unaotokana na wizi wa mali ya umma, na wizi wa fedha za kigeni na unyonyaji na uharamia wa aina mbalimbali, hautupunguzii umaskini wetu, bali unauongeza. Chama chetu hakiwezi kuikubali hali hii, na kikaendelea kuwa CCM, na wala kisitazamie kuwa wananchi wataendelea kukikubali" (Mwalimu Nyerere, Oktoba 1987).

MAFISADI KAZI KWENU WATANZANIA WAMEAMKA NA SASA WANATAKA NCHI YAO. SIKU INAKUJA TUTAWAHUKUMU NA MTAFIA MAGEREZANI MLIKOWEKA WANYONGE MLIOWAIBIA UTAJIRI WAO MKAWALAZIMISHA WAIBE KUKU ILI KUJIKIMU. Mungu ibariki Tanzania tupe nguvu ya kuendelea kupambana bila kuchoka na hawa mafisadi wanaoendelea kutuibia bila huruma !! AMEN

Swali langu kwa Mh. Raisi Kikwete: Je ulipoapa na tena ukashika msahafu na pia Katiba ya nchi, je, uliapa kulinda mali na rasilimali za Tanzania au ni kuziweka chini ya wageni na hasa mafisadi ambao sasa wanaendelea kuitafuna tanzania bila kushibisha matumbo yao ? Naomba utafakari haya na ukiendelea kuiweka Tz chini ya mafisadi, miaka 5 siyo mingi. Watanzania tutakuhukumu siku moja kwenye mahakama zetu au zile za kimataifa !!!!

M. Abdallah Salehe
Sasa na wewe Zed, hili ni tangazo la biashara au? Maana kila post unaliweka.
Put relevant things in relevant places. Pia color choice matters. Strong colors repel
 

Forum statistics

Threads 1,203,261
Members 456,683
Posts 28,106,667