Tume ya Vyuo Vikuu (TCU) iwafutie usajili wanafunzi wanaorekodi na kusambaza video chafu mitandaoni

The Humble Dreamer

JF-Expert Member
Oct 12, 2015
7,275
2,000
Wakuu Salaam:

Siku za karibuni kumekuwa na usambaaji wa video chafu kwenye mitandao ya kijamii na jambo hili linaendelea kukua miongoni mwa wanafunzi wa Elimu ya juu.

Na waliohusika katika video wapo pamoja na kwamba kumekuwa na matamko toka uongozi wa vyuo lakini bado hakuna fundisho.

Hawa wanafunzi wa vyuo vikuu watakapohitimu ndiyo wanaotegemewa kuwa viongozi na wazalishaji katika sekta mbalimbali ili kuinua maendeleo yao binafsi na Taifa kwa ujumla.

TCU wanatakiwa kuwafuta usajili wote waliohusika kwenye hizo video na wasipewe nafasi ya kusoma chuo chochote kabisa.

Kila mtu ni kama kashazoea habari kama hizi kusikika, hakuna maadili tena. Unakaa siku 2,3 unapata habari mpya.

Wanafunzi wa elimu ya juu tatizo liko wapi hadi kufikia hatua hii?

TCU chukueni hatua.
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
3,443
2,000
Wakuu Salaam:

Siku za karibuni kumekua na usambaaji wa video chafu kwenye mitandao ya kijamii na jambo hili linaendelea kukua miongoni mwa wanafunzi wa Elimu ya juu.

Na waliohusika katika video wapo pamoja na kwamba kumekua na matamko toka uongozi wa vyuo lakini bado hakuna fundisho.

Hawa wanafunzi wa vyuo vikuu watakapohitimu ndiyo wanaotegemewa kua viongozi na wazalishaji katika sekta mbalimbali ili kuinua maendeleo yao binafsi na Taifa kwa ujumla.

TCU wanatakiwa kuwafuta usajili wote waliohusika kwenye hizo video na wasipewe nafasi ya kusoma chuo chochote kabisa.

Kila mtu ni kama kashazoea habari kama hizi kusikika, hakuna maadili tena. Unakaa siku 2,3 unapata habari mpya.

Wanafunzi wa elimu ya juu tatizo liko wapi hadi kufikia hatua hii?

TCU chukueni hatua.
Acha wivu
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
5,882
2,000
Nasikia kuna mzigo mpya wa MUST.
Unapatikana wapi mkuu mana chimbo letu pendwa limepigwa ban now
Huyo ni miss MUST mtambo unatwanga kote kote.
Yule wa IFM alishakwenda kushtaki Kama alivyoahidi au aliishia kujidhalilisha tu.?
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,688
2,000
Wakuu Salaam:

Siku za karibuni kumekua na usambaaji wa video chafu kwenye mitandao ya kijamii na jambo hili linaendelea kukua miongoni mwa wanafunzi wa Elimu ya juu.

Na waliohusika katika video wapo pamoja na kwamba kumekua na matamko toka uongozi wa vyuo lakini bado hakuna fundisho.

Hawa wanafunzi wa vyuo vikuu watakapohitimu ndiyo wanaotegemewa kua viongozi na wazalishaji katika sekta mbalimbali ili kuinua maendeleo yao binafsi na Taifa kwa ujumla.

TCU wanatakiwa kuwafuta usajili wote waliohusika kwenye hizo video na wasipewe nafasi ya kusoma chuo chochote kabisa.

Kila mtu ni kama kashazoea habari kama hizi kusikika, hakuna maadili tena. Unakaa siku 2,3 unapata habari mpya.

Wanafunzi wa elimu ya juu tatizo liko wapi hadi kufikia hatua hii?

TCU chukueni hatua.
Vyuma vimekaza. Wanadanga. Boom halitoshi. Mzazi hajapandishiwa daraja wala mshahara huu mwaka wa 5.
 

laii

JF-Expert Member
Oct 10, 2016
680
1,000
Hii inaonekana kuna watu wenye pesa zao wako behind this,watakua wanapata pesa nyingi baada ya kujirecod,na wahusika wanaupload kwenye mitandao mikubwa ya ngono,hawa wanapiga mtonyo mrefu.yote haya ni kumpa sifa shetani.Tunakoelekea ni Kumwomba Mungu sana na Kuwakabidhi watoto wetu Kwa Mungu,sisi pekee yetu hatuwezi.

Ulishawahi kujiuliza wazazi wa hawa watoto wanajisikiaje.
Ewe mtoto wa kike usikubali kukutana kimapenzi na mtu yeyote ukiwa high, either kwa pombe au chochote
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
2,394
2,000
Kwa nini mnaamgalia kama hampendi ? Za wabongo zifungiwe Ila za wazungu ziendelee kuangaliwa, yaani tuzidi kuwatajirisha wazungu,.Kila mtu aachwe aishi anavyotaka wewe nani wa kuingilia Uhuru wa MTU Nani kakulazimisha kudownload.Mnashabikia mambo yasiowahusu.We kama msabato unatafuta nini ktk xporn site.Hivi Malaya unaweza mpangia maisha yake ?

Mnashangilia Globalization impact yake mnashindwa kuivumilia.Mbona siku hizi wanawake wanatembea uchi mabarabarani hakuna anaejali.Wazungu wakisha amua mambo yao wewe ni nani wa kuwazuia? Hakuna sheria inayoweza kuzuia Global system, haipo hata zitungwe sheria laki hazitafua dafu kwa utandawazi.Mliukubali utandawazi muyakubali matokeo.
 

The Humble Dreamer

JF-Expert Member
Oct 12, 2015
7,275
2,000
Kwa nini mnaamgalia kama hampendi ? Za wabongo zifungiwe Ila za wazungu ziendelee kuangaliwa, yaani tuzidi kuwatajirisha wazungu,.Kila mtu aachwe aishi anavyotaka wewe nani wa kuingilia Uhuru wa MTU Nani kakulazimisha kudownload.Mnashabikia mambo yasiowahusu.We kama msabato unatafuta nini ktk xporn site.Hivi Malaya unaweza mpangia maisha yake ?
Mnashangilia Globalization impact yake mnashindwa kuivumilia.Mbona siku hizi wanawake wanatembea uchi mabarabarani hakuna anaejali.Wazungu wakisha amua mambo yao wewe ni nani wa kuwazuia? Hakuna sheria inayoweza kuzuia Global system, haipo hata zitungwe sheria laki hazitafua dafu kwa utandawazi.Mliukubali utandawazi muyakubali matokeo.
Kwahy kama ni mtoto wako umeona video zake zinasambaa mtandaoni akiwa anakunjwa tena tigo, utachekelea?
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
5,096
2,000
Kwa nini mnaamgalia kama hampendi ? Za wabongo zifungiwe Ila za wazungu ziendelee kuangaliwa, yaani tuzidi kuwatajirisha wazungu,.Kila mtu aachwe aishi anavyotaka wewe nani wa kuingilia Uhuru wa MTU Nani kakulazimisha kudownload.Mnashabikia mambo yasiowahusu.We kama msabato unatafuta nini ktk xporn site.Hivi Malaya unaweza mpangia maisha yake ?
Mnashangilia Globalization impact yake mnashindwa kuivumilia.Mbona siku hizi wanawake wanatembea uchi mabarabarani hakuna anaejali.Wazungu wakisha amua mambo yao wewe ni nani wa kuwazuia? Hakuna sheria inayoweza kuzuia Global system, haipo hata zitungwe sheria laki hazitafua dafu kwa utandawazi.Mliukubali utandawazi muyakubali matokeo.
Wewe Malaya

Hayo ya wazungu waachie wao maana wapo dunia nyingine fata cultural yako usipende kujilinganisha kwa kila kitu..




Tunakemea hivo vitendo na hatuvitaki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom