Tume ya utumishi wa Mahakama yawafukuza kazi waajiriwa wapya 385


mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
Imewafukuza kazi baada ya kuwasainisha mikataba yote ya kazi na kuanza kufanya kazi hao waajiriwa waliajiriwa mwezi June 2016 .

Source .website www.judiciary.go.tz
 
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
Nchi ya ubabe
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Likes
2,120
Points
280
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,120 280
Aisee.... hii ni hatar tupu
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,199
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,199 280
Sababu za kuwafukuza ni zipi?
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,393
Likes
497
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,393 497 180
kati yao wapo na wa kule aruchaga?
 
Bururu

Bururu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
841
Likes
503
Points
180
Bururu

Bururu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
841 503 180
hapa kasi tu kazi hakuna
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,368
Likes
10,313
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,368 10,313 280
Imewafukuza kazi baada ya kuwasainisha mikataba yote ya kazi na kuanza kufanya kazi hao waajiriwa waliajiriwa mwezi June 2016 .

Source .website www.judiciary.go.tz
Hiyo taarifa mbona kwenye source haionekani mkuu?
Nimepitia hiyo website sijaiona
 
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,978
Likes
2,084
Points
280
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,978 2,084 280
Sasa hao si ni kati ya wale 3000 walioajiriwa kimagumashi mwezi June na kuondolewa mwezi Julai. Wanatakiwa kuomba kazi upya pamoja na wenzao nafasi za kazi zitakapotangazwa.
 
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
Sasa hao si ni kati ya wale 3000 walioajiriwa kimagumashi mwezi June na kuondolewa mwezi Julai. Wanatakiwa kuomba kazi upya pamoja na wenzao nafasi za kazi zitakapotangazwa.
Ongea kitu unachokijua acha kubweka
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,029
Likes
10,388
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,029 10,388 280
Wafungue kesi high court
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,375
Likes
16,063
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,375 16,063 280
Sasa hao si ni kati ya wale 3000 walioajiriwa kimagumashi mwezi June na kuondolewa mwezi Julai. Wanatakiwa kuomba kazi upya pamoja na wenzao nafasi za kazi zitakapotangazwa.
Nani aliwaajiri kimagumashi?! Au ni June 2015? Manake serikali hii ilivyo kiroja inadhani yote yaliyofanyika kabla November 2015 wao hayawahusu na wanaopaswa kulaumiwa na serikali iliyopita huku wakisahau serikali ni ile ile iliyopita na kilichobadilika is just a bunch of decision makers!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,109
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,109 280
Ile korus ni mhimu sana
 
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,339
Likes
1,129
Points
280
bukoba04

bukoba04

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,339 1,129 280
mods, ondoeni huu uzi wa kutia presha watu
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,809
Likes
3,949
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,809 3,949 280
Wafungue kesi high court
Sheria ya kazi sio nzuri kwa aliye chini ya miezi sita ajirani au aliye under probation, huyo anakuwa hana haki ya kufungua kesi ya kufukuzwa kazi. Habari ndio hiyo. Na Tucta walishiriki vema kutunga sheria kandamizi hii
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331