Tume ya uchaguzi, punguza majimbo ya uchaguzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya uchaguzi, punguza majimbo ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zygot, Mar 28, 2018.

  1. Z

    Zygot JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2018
    Joined: Apr 14, 2016
    Messages: 283
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Hili ni ombi langu kwenu tume, kwamba uchaguzi ujao, punguzeni majimbo ya uchaguzi. Hatuwezi kuendelea kwa kuwa na majimbo kila mtaa. Ongezeko la majimbo limeifanya siasa kuwa ni agenda ya nchi, kila siku. Kila siku! Hakuna anayezungumzia elimu au afya kila siku. Ni siasa kila siku.

    Ktk kipindi cha takriban miaka 30, nchi ina wanasiasa wengi kuliko waalimu na madaktari! Ukiongeza shule tutaelewa pia kwamba ndo ajenda ya nchi na ni hivyo kama utaongeza hospitali na ukubwa wa mashamba. Kuna watu sasa hivi wnalipwa kwa kufanya siasa bila kazi nyingine ktk maisha yao. Huu ni uzembe na haitachukuwa miaka mingi kila mwanafunzi atachukia udaktari, uinjinia na kutamani siasa tuu!

    Tumechoka! Pelekeni pesa ktk mambo ya msingi kitaifa acheni kujiongezea kazi kwa kuongeza majimbo. Hii haihitaji katiba ni uamuzi wenu Tume ya uchaguzi.
     
  2. thetallest

    thetallest JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2018
    Joined: Oct 21, 2017
    Messages: 2,507
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
Loading...