Tume ya Uchaguzi Izuie Wabunge Wasiokuwa Na Nidhamu Bungeni Wasigombee Ubunge Tena

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
3,976
2,000
Ningependa tume ya uchaguzi kuangalia upya hawa wabunge wanaokosa nidhamu bungeni kutogombea ubunge tena. Haiwezekani mtu amechaguliwa na wananchi kuwakilisha halafu anakwenda kufanya vitendo vya kihuni bungeni. Nchi inapokuwa na aina hii ya wabunge ni hasara kwa pesa za walipa kodi.
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
8,889
2,000
Hapo kumbuka hata Job mwenyewe atapigwa chini achilia mbali Lusinde na yule aliyesemaga "phuk u"
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,384
2,000
Ningependa tume ya uchaguzi kuangalia upya hawa wabunge wanaokosa nidhamu bungeni kutogombea ubunge tena. Haiwezekani mtu amechaguliwa na wananchi kuwakilisha halafu anakwenda kufanya vitendo vya kihuni bungeni. Nchi inapokuwa na aina hii ya wabunge ni hasara kwa pesa za walipa kodi.
Kwa wehu huu ipo siku utapendekeza "bila kuwa na kadi ya ccm hakuna kufungishwa ndoa"

Yaani umewehuka hatari!!! mbaya zaidi hujioni.
 

gogo la shamba

JF-Expert Member
Mar 1, 2013
6,675
2,000
Ningependa tume ya uchaguzi kuangalia upya hawa wabunge wanaokosa nidhamu bungeni kutogombea ubunge tena. Haiwezekani mtu amechaguliwa na wananchi kuwakilisha halafu anakwenda kufanya vitendo vya kihuni bungeni. Nchi inapokuwa na aina hii ya wabunge ni hasara kwa pesa za walipa kodi.
ina maana kwa mawazo yako bunge ndio wana akili sana kushinda sisi wananchi tunaowachagua, acha ujinga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom