Tume ya Taifa ndo kiini cha viongozi wasiojali Wananchi


M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Kama tungekuwa na Tume Huru ya uchaguzi, tungepata viongozi bora..

badala yake Tuna watawala wanapatikana kwa njia ya Rushwa na kuchakachua kura.

Kama kiongozi anajua kuwa hana haja na kura za wananchi, anajua kuwa atapata uongozi kwa rushwa ama kwa kuchakachua tutegemee nini??

Je wakati tume ya kukusanya maoni inaendelea na kazi, je kwa nini Tume ya Uchaguzi isivunjweeeee....

KWanini hii Tume ya uchaguzi iliyokosa uhalali, iliyolalamikiwa katika uchaguzi wa 2010 bado inaendelea?

Nini kiini cha kudai katiba mpya......


je kama katiba mpya isipokuwa tayari kabla ya uchaguzi wa 2015, je tutafanyaje???
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,920
Likes
326
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,920 326 180
Ndugu mawazo yako ni sahihi lakini wao wanajua kuwa msitu ni uleule, miti ni ileile na nyani ni walewale hivyo wanajua hakuna jipya toka kwa watz
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,374
Likes
58,007
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,374 58,007 280
Ndugu mawazo yako ni sahihi lakini wao wanajua kuwa msitu ni uleule, miti ni ileile na nyani ni walewale hivyo wanajua hakuna jipya toka kwa watz
Mkuu hii ni tume ya ccm kwa faida ya ccm kwahiyo kuivunja ni ndoto.Ila kila kitu kina mwanzo na mwisho. Wakati utafika na tume itavunjwa.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,271
Likes
1,777
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,271 1,777 280
Ni kweli ndg,matatizo yote yanayotukumba sasa yamesababishwa na hii tume kuchakachua kura na kututangazia viongozi wara rushwa!
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
5
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 5 0
Mkuu uko sahihi, inabidi watanzania wapenda amani na maendeleo tutafute mwarobaini wa hii kansa.

Vinginevyo hii kansa-tume ya uchaguzi-itatusababishia maafa makubwa

Mficha ugonjwa mauti humuumbua!
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Sasa watanzania tufanyeje ili hii tume ivunjwe kuanzia sasa bila kusubiri madhara zaidi

Tume ya uchaguzi hawataki hata kuboresha daftari la wapiga kura
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Tujadili Muundo Wa tume Huru ya uchaguzi

Tujadili endapo 2015 tutumie electronic voting system kama Ghana na Kenya
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,907
Likes
371
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,907 371 180
Tujadili Muundo Wa tume Huru ya uchaguzi

Tujadili endapo 2015 tutumie electronic voting system kama Ghana na Kenya
Mkuu Mpadmire,

Hakika Umeona chazo cha uongozi mbaya Tanzania kinapoanzia. Tume ya Taifa ya uchaguzi ni janga la Taifa 2015 kama hakuna marekebisho yoyote ya kikatiba yatakayokuwa yamefanywa.

Ninachokiona, watawala kwanza wameona kuchokwa kwao na watanzania: Ili wasalie madarakani kwambinu zao za kizamani hawatafanya marekebisho ya Tume! pili wataendelea kuchokonoa mgogoro wa Malawi for their own intention na tatu mchakato wa katiba utacheleweshwa.

Bila kusema mengi, Tume ya uchaguzi ya Taifa ndo itakuwa kisababishi kikubwa cha uvunjifu wa amani 2015. I really sense it and I see the fire out of Tume ya uchaguzi.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Hakika Mkuu Mutakyamirwa ---...2015 litatokea la kutokea tu iwe Mzozo na Malawi, ama kutokamilika katiba, na mengine tu ili mradi mafisadi wapone na waendelee kushika Dola.

hapo wananchi wataendelea kuumia zaidi na tutakuwa masikini kuliko Somalia.... People will be desperate na tutazalisha wakimbizi after 2015.
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Nimeanza kuona mapicha picha hii tume ya rasimu ya Katiba Mpya
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Hii tume ya uchaguzi ndo imeleta Viongozi wenye fedha uswisi, Viongozi wasio sikiliza kilio cha wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,213,951
Members 462,435
Posts 28,496,398