Tume ya mishahara kuwekwa hadharani

neym8990a

JF-Expert Member
Nov 8, 2017
245
250
Waziri mkuu Kassim Majaliwa amesema muda si mrefu serikali itatoa taarifa kuhusu tume iliyoundwa kwa ajili ya kufanyia mapitio mishahara ya watumishi wa umma kwa nia ya kuondoa tofauti mbalimbali inayowanyima fursa wafanyakaxi ya kulipwa kutokana na madaraja yao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Jul 18, 2018
4,331
2,000
Nchi inajenga miundo mbinu kwanza mishahara ya nini jamani ? Mbona mmeweza kuishi na hiyo mishahara toka 2015 hamjaacha kazi? Vumilieni Onyesheni Uzalendo kwa Nchi Yenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bonny

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
13,195
2,000
Ha ha ha ha ha ikifika kati kati tutakuwa tunakagua vyeti vya walaioteuliwa kwenye tume ya mishahara..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom