Tume ya maadili ya viongozi nataka kufaili complain dhidi ya l.lusinde(mb) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya maadili ya viongozi nataka kufaili complain dhidi ya l.lusinde(mb)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Apr 3, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    naomba kujua utaratibu wa kufaili complain dhidi ya Livingstone Lusinde kwenye tume ya maadili ya viongozi please
    naomba website au kama unafahamu taratibu please naomba msaada wako ili tutoe mfano kwa viongozi wengine wenye
    tabia chafu kama ya Lusinde ili wajifunze kutoka kwake. tuna ushahidi wa wazi wa video kwahiyo issue yetu ni slam dunk.
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ndo siasa uchwara alizozisema rostam hizo ktk ccm, kama utafanya hivyo utatusaidia watanzania kuwafundisha hawa magamba siasa za kistaarabu.
     
Loading...