Tume ya maadili ya viongozi na Tume ya haki za binadamu


Ndamwe

Ndamwe

Senior Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
107
Likes
1
Points
35
Ndamwe

Ndamwe

Senior Member
Joined Jun 11, 2008
107 1 35
Helo wanajamvi,
Jamani naomba mwenye kufahamu vizuri majukumu ya hawa watu katika nchi hii. Hivi viongozi wabovu katika taasisi za umma wanaweza kushitakiwa kwa tume hizi na wahachukuliwa hatua zozote? naomba kujuzwa kwa vile nchi yetu wakati mwingine imezidi kulindana, hawa wana meno ya kutosha? Nawasilisha
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,125