Tume ifanye ilichoahidi; matokeo ya Urais yatangazwe hadharani majimboni

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Tume iliahidi kuwa matokeo ya kura za Urais nayo yatatangazwa majimboni kabla ya kujumlishwa rasmi na tume na kutangazwa rasmi. Kwamba sasa wanataka wasimamizi wa majimbo wasitangaze hadi wapeleke taarifa NEC kutasababisha wasiwasi usio wa lazima. Tuache wananchi watoe sauti yao bila kuivuruga.

Ninawasihi sana tumeshapiga kura kwa amani, na watu leo wamesubiri kwa amani, tusitafute sababu ya kuwavuruga wananchi hasa matokeo ya uchaguzi yatakavyoonekana. Hamtaweza kabisa katika sayari hii kuelezea ushindi wa asilimia 80!

Liacheni litakalokuwa LIWE.

Tanzania itaendelea kuwepo.
 
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
830
Likes
66
Points
45
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
830 66 45
NEC inataka kuchakachua!!!
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
108
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 108 160
Tume iliahidi kuwa matokeo ya kura za Urais nayo yatatangazwa majimboni kabla ya kujumlishwa rasmi na tume na kutangazwa rasmi. Kwamba sasa wanataka wasimamizi wa majimbo wasitangaze hadi wapeleke taarifa NEC kutasababisha wasiwasi usio wa lazima. Tuache wananchi watoe sauti yao bila kuivuruga.

Ninawasihi sana tumeshapiga kura kwa amani, na watu leo wamesubiri kwa amani, tusitafute sababu ya kuwavuruga wananchi hasa matokeo ya uchaguzi yatakavyoonekana. Hamtaweza kabisa katika sayari hii kuelezea ushindi wa asilimia 80!

Liacheni litakalokuwa LIWE.

Tanzania itaendelea kuwepo.
CDF . . . . . inadaiwa ndege yako ya kivita imeonekana na Rada ya kijeshi maeneo ya magogoni na NEC!

Kwema huko!

Mtandao wa Wapinzani wote una Intelligencia yao ya kupata centralized results.

Slaa alibainisha jana kuwa anapata updates zote toka mikoani.

Safari hii itaeleweka kama watanzania huwa wanalala wamefumba macho au wanakodoa kama sungura!

Na maumivu ya kichwa huanza pole pole . . . . .

Amandla!
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Tume iliahidi kuwa matokeo ya kura za Urais nayo yatatangazwa majimboni kabla ya kujumlishwa rasmi na tume na kutangazwa rasmi. Kwamba sasa wanataka wasimamizi wa majimbo wasitangaze hadi wapeleke taarifa NEC kutasababisha wasiwasi usio wa lazima. Tuache wananchi watoe sauti yao bila kuivuruga.

Ninawasihi sana tumeshapiga kura kwa amani, na watu leo wamesubiri kwa amani, tusitafute sababu ya kuwavuruga wananchi hasa matokeo ya uchaguzi yatakavyoonekana. Hamtaweza kabisa katika sayari hii kuelezea ushindi wa asilimia 80!

Liacheni litakalokuwa LIWE.

Tanzania itaendelea kuwepo.
Source mzee wangu; WE CAN
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,379
Likes
1,303
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,379 1,303 280
NEC wasituletee ujinga hapa hii nchi ni ya watanganyika hilo halina ubishi lkn nec na ccm wanataka kutudhulumu haki yetu hawawezi kamwe
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
wananchi wameamka sana safari hii, so waangalie athali za uchakachuaji kabla ya kuufanya
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Ina maana kuna maelekezo tofauti???
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
53
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 53 145
........Mhhhhh!!Kulikoni tena wanabadilika hao NEC? Naona wamebanwa hadi wanataka kudhulumu sasa........naomba waruhusu tu matokeo urais nayo yaendelee kutangazwa majimboni ili watu tujue mshindi halali wa urais.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Ninawasihi sana tumeshapiga kura kwa amani, na watu leo wamesubiri kwa amani, tusitafute sababu ya kuwavuruga wananchi hasa matokeo ya uchaguzi yatakavyoonekana. Hamtaweza kabisa katika sayari hii kuelezea ushindi wa asilimia 80!

Liacheni litakalokuwa LIWE.

Tanzania itaendelea kuwepo.
Hili suala hivi sasa lipo mikononi mwa raia na namna ya NEC kuchakachua haya matokeo hawawezi kwa sababu watu wanajumlisha kila kituo kwa hiyo waachie demokrasia ifuate mkondo wake........................vinginevyo fujo na vurugu zikitokea wao ndiyo watakuwa wawajibikaji wa kwanza.....................
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Matokeo yameanza kutoka sehemu mbalimbali kama mlivyoona Musoma imekuwa ya kwanza.
 
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2006
Messages
2,287
Likes
369
Points
180
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2006
2,287 369 180
Ukiona wanazuia utangazaji wa matokeo basi sababu yake ni moja tu. Ni

kutaka kuyabadilisha.

Lakini CCM wameshawahi kuonya mara nyingi: Wakishindwa hakutakuwa

na amani. Ila wajue Watanzania wengi wako upande wa pili.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Nasikia sasa ni kuwa matokeo yote yanakuwepo katika kutangaza matokeo kwenye fomu zote lakini kwenye TV ndio hawatangazi lakini wawakilishi wa vyama wanapata matokeo yote hadi ya kura za Rais katika kila jimbo. Kwa hiyo sasa hivi Chadema wameanza kukusanya idadi hiyo kutoka majimbo ambayo tayari wameshashinda na mchuano ni kweli kati ya Slaa na Kikwete na mmoja wao anaongoza si kwa kura nyingi sana.
 
M

mbarbaig

Senior Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
151
Likes
11
Points
35
M

mbarbaig

Senior Member
Joined Feb 10, 2009
151 11 35
Thats goog news, let people say be protected
 
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
924
Likes
17
Points
35
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
924 17 35
Nasikia sasa ni kuwa matokeo yote yanakuwepo katika kutangaza matokeo kwenye fomu zote lakini kwenye TV ndio hawatangazi lakini wawakilishi wa vyama wanapata matokeo yote hadi ya kura za Rais katika kila jimbo. Kwa hiyo sasa hivi Chadema wameanza kukusanya idadi hiyo kutoka majimbo ambayo tayari wameshashinda na mchuano ni kweli kati ya Slaa na Kikwete na mmoja wao anaongoza si kwa kura nyingi sana.
CHADEMA fanyeni jitihada za kuwaweka hapa jamvini, msikae nayo huko; nguvu ya Umma inahitaji kujua ni nini kinaendelea; ili itakapokuwa kinyume tuhoji tukiwa na vigezo. Jamainiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wekeni data hapa, au vipi?
 
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2006
Messages
2,287
Likes
369
Points
180
Augustine Moshi

Augustine Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2006
2,287 369 180
Nasikia sasa ni kuwa matokeo yote yanakuwepo katika kutangaza matokeo kwenye fomu zote lakini kwenye TV ndio hawatangazi lakini wawakilishi wa vyama wanapata matokeo yote hadi ya kura za Rais katika kila jimbo. Kwa hiyo sasa hivi Chadema wameanza kukusanya idadi hiyo kutoka majimbo ambayo tayari wameshashinda na mchuano ni kweli kati ya Slaa na Kikwete na mmoja wao anaongoza si kwa kura nyingi sana.
Kuna lengo gani kutotangaza? Kama zikihesabiwa kura za Urais zikakamilika katika mkoa, ni nini kinafanya wasiruhusu kutangaza kila mgombea kapata ngapi?

Tunataka UWAZI ili kuondoa wasiwasi wa mbinu chafu. Kenya walisimamisha kutangaza matokea na waliporudia kuyatangaza wakatangaza ya kufikirika. Hatutaki hayo yatokee kwetu.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Tv zetu hapa utadhani zote zinaendeshwa kwa kodi zetu kama TBC1. Niliziona za Kenya zilivyokuwa huru kutangaza kura za MAAMUZI ya Katiba yao.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Cha msingi kwa kuwa Slaa anapata updates, katika majimbo ambayo idadi imekamilika na matokeo yanafahamika wayaweke tu kuhu ili tujua mapema. Kiwango cha kudhulumu tukijue!!!

CHADEMA wekeni hapa mahali palipo tayari!!!:smile-big:
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
Wanaogopa .... ila very soon wataukubali ukweli
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,228