tumbo ku uma


T

taupe

Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
3
Age
46
T

taupe

Member
Joined Apr 9, 2011
5 0 3
Mwanangu ana myezi mi wili ila tumbo ina musumbuwa ka tumiya shubili ila bado ina uma na omba msada
 
chaboo

chaboo

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
78
Likes
0
Points
0
chaboo

chaboo

Member
Joined Dec 11, 2013
78 0 0
kubemenda mbemendee nyie, shida mtupe sisi, tunamambo yakufanya bhana na mengine ya chadema yanatumiza kichwa, mnatuchosha!!!!
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,142
Likes
63
Points
145
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,142 63 145
Hebu mpeleke hospitali akaangaliwe na daktari. Mtoto bado ni mdogo sana sio wa kupewa ushauri humu. Kingine unamtoa gesi baada ya kumnyonyesha??
 
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
32
concious mind

concious mind

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
806 119 60
Kama wampenda mwanao nenda hospital aonwe na dr
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
kubemenda mbemendee nyie, shida mtupe sisi, tunamambo yakufanya bhana na mengine ya chadema yanatumiza kichwa, mnatuchosha!!!!
Sio lazima uchangie wewe.ka huna cha kuongea soma mawazo ya wenzako
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,097
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,097 280
Mcheki dokta tu
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Hilo tumbo linauma wakati gani?anasumbuliwa na hewa kwenye tumbo/kujamba?Anapata choo kama kawaida?
 

Forum statistics

Threads 1,252,182
Members 482,015
Posts 29,799,380