Tuliza ' akili ' yako kabisa halafu niambie umegundua nini juu ya hili tukio la hatari

GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,945
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,945 2,000
kama jina la shule ni USENGE ..basi niwazi siwezi kushangazwa na TABIA ZA KISENGE " "toka kwa hao wanafunzi " "usikute hata walimu wao ni wasenge " ndio maana hawakutaka kusikiliza maoni ya wanafunzi " wao " kutokana na usenge waliokubuhu "...
Shikamoo Mkuu!
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,707
Points
2,000
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,707 2,000
Wanafunzi wa Shule ya Upili ( Secondary ) ya Usenge huko nchini Kenya wamechoma moto Mabweni na Mali nyingi katika kile kinachotajwa kuwa ni kuchukizwa na kutosikilizwa na madai yao kwa muda mrefu na Uongozi wa Shule.

Nasisitiza tena tuliza kabisa akili zako irudierudie kuisoma hii taarifa kisha niambie unadhani tatizo la awali kabisa au kama ni ' nuksi ' kwa hiyo Shule itakuwa imeanzia wapi au nini itakuwa ni sababu hasa.

Source: BBC Swahili

Nawasilisha.
Dah inaonekana wewe utakuwa umelamba kilaji, kwanini matusi matusi tu? Au ndiyo jioni? Nahisi wewe utakuwa mchawi
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,592
Points
2,000
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,592 2,000
Tatizo ni huyo mtu aliebuni jina la shule iwe lilitokana na mtaa, kijiji au kwa jina la mtu japo sina hakika kipi kilianza kati ya usenge na shule.
NB: Usenge kichaga ni mkongojo.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,945
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,945 2,000
Mmmmmmh...Mkuu mbona Wewe umeenda mbali sana Kimaelezo? Ina maana ukituliza kabisa akili zako na ukatafakari bado tu hujaona tatizo la Msingi hapo na ' Nuksi ' yote ya tukio hilo zima imetokana na nini? Unaniangusha bhana Comrade!
Amigo, hiyo "nuksi" imetokana na jina "usenge" ambalo pengine wazazi/wana'nzego ama serikali iliamua kupea jina kwa shule hiyo..... tehteehhh
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,255
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,255 2,000
Mara chache sana unapata nafasi kama hizi ngoja niitumie hiyo shule ya Usenge itakuwa imekosa mabasha ndio maana wanafunzi wanawehuka
 
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
2,736
Points
2,000
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
2,736 2,000
Hao wanafunzi wa Usenge wamefanya jambo la kisenge sana kuchoma shule... huenda maoni yao yalikuwa ya kisenge ndo maana walimu wa usenge wakayapuuza
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,945
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,945 2,000
Dah inaonekana wewe utakuwa umelamba kilaji, kwanini matusi matusi tu? Au ndiyo jioni? Nahisi wewe utakuwa mchawi
Kwahiyo na BBC nao wanapenda ' Matusi ' au? Swine. Nadhani kuna ' Kitu ' unachokitafuta Kwangu kwani umeanza kunitafuta na kunichokonoa mapema sana leo na katika ama ' threads ' au ' posts ' zangu nyingi kisha nikikujibu ' hovyo ' unakimbilia kwa Moderators ili wanipige BAN.

Nimekuvumilia vya kutosha na hili ni ONYO langu la mwisho Kwako tusije Kulaumiana tafadhali mbele ya safari. Halafu kuna Members fulani fulani ' Wanafiki ' hivi ninavyochokozwa na kudhihakiwa hawasemi chochote ila nikijibu tu utawaona wanaanza kuja na kunishutumu kwa maneno yangu ya ' shombo '. Na safari hii nawasubiri ili mkija tu ' niwanyoosheni ' vizuri.

Cc: Leonard Robert
 

Forum statistics

Threads 1,326,159
Members 509,419
Posts 32,212,893
Top