Tuliza ' akili ' yako kabisa halafu niambie umegundua nini juu ya hili tukio la hatari


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,420
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,420 2,000
Wanafunzi wa Shule ya Upili ( Secondary ) ya Usenge huko nchini Kenya wamechoma moto Mabweni na Mali nyingi katika kile kinachotajwa kuwa ni kuchukizwa na kutosikilizwa na madai yao kwa muda mrefu na Uongozi wa Shule.

Nasisitiza tena tuliza kabisa akili zako irudierudie kuisoma hii taarifa kisha niambie unadhani tatizo la awali kabisa au kama ni ' nuksi ' kwa hiyo Shule itakuwa imeanzia wapi au nini itakuwa ni sababu hasa.

Source: BBC Swahili

Nawasilisha.
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
4,177
Points
2,000
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
4,177 2,000
Tatzo ni kutosikilizwa kwa wanafunzi wa Usenge!
 
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
671
Points
500
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
671 500
Nadhani kwa vile wanasoma shule ya sekondari ya Usenge,Sio jambo la ajabu kwao kufanya mambo ya Kisenge kama hayo ya uchomaji shule.
 
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,942
Points
2,000
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,942 2,000
Subiri nichukue miwani. Haya maandishi me_kundu hayaonekani vizuri
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,420
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,420 2,000
Tatzo ni kutosikilizwa kwa wanafunzi wa Usenge!
Kwahiyo unataka kusema Wanafunzi wa Usenge Secondary wanaipenda mno Shule yao ya Usenge na hawapendi Usengenyaji au?
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,915
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,915 2,000
Hii ndio moja ya madhara makubwa ya kutokuwasikikiza watu/wananchi. Hapo maana yake vijana walipaza sauti zao hata hawaku sikilizwa, na mwisho hicho walicho kifanya ndio kielelezo cha kwamba walifikia mwisho wa uvumilivu.
Ukilitazama hili tukio kwa jicho la tatu, maana yake hata hapa kwetu linaweza kutokea kama viongozi hawataweza kuwasikiliza na kutatua matatizo ya wale wanao waongoza.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,348
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,348 2,000
Jina la shule linasadifu matukio yanayoendelea humo.

Kutokusikiliza wanafunzi.
Wanafunzi nao wakajichukulia hatua mkononi
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,420
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,420 2,000
Subiri nichukue miwani. Haya maandishi me_kundu hayaonekani vizuri
Nasubiri ifike Saa 12:30 nione jinsi Watangazaji wa BBC Dira ya Dunia ( Radio ) na pale Saa 3:00 BBC Habari katika Television niweze kuona jinsi watakavyolitaja jina la hii Shule nzuri sana ya Upili ya Usenge. Leo ' sibanduki ' katika Radio na Tv.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
28,338
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
28,338 2,000
kama jina la shule ni USENGE ..basi niwazi siwezi kushangazwa na TABIA ZA KISENGE " "toka kwa hao wanafunzi " "usikute hata walimu wao ni wasenge " ndio maana hawakutaka kusikiliza maoni ya wanafunzi " wao " kutokana na usenge waliokubuhu "...
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,420
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,420 2,000
Hii ndio moja ya madhara makubwa ya kutokuwasikikiza watu/wananchi. Hapo maana yake vijana walipaza sauti zao hata hawaku sikilizwa, na mwisho hicho walicho kifanya ndio kielelezo cha kwamba walifikia mwisho wa uvumilivu.
Ukilitazama hili tukio kwa jicho la tatu, maana yake hata hapa kwetu linaweza kutokea kama viongozi hawataweza kuwasikiliza na kutatua matatizo ya wale wanao waongoza.
Mmmmmmh...Mkuu mbona Wewe umeenda mbali sana Kimaelezo? Ina maana ukituliza kabisa akili zako na ukatafakari bado tu hujaona tatizo la Msingi hapo na ' Nuksi ' yote ya tukio hilo zima imetokana na nini? Unaniangusha bhana Comrade!
 

Forum statistics

Threads 1,295,991
Members 498,495
Posts 31,230,032
Top