Tuliowahi kutuma sms kimakosa kisha zikatutia aibu na kashikashi tuje hapa

Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
2,892
Points
2,000
Mbwa dume

Mbwa dume

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
2,892 2,000
mi nakumbuka nilipambana kutoa betrii nikasahau simu hata haina mfuniko,
batan ya power nayo haishikikiiii, msg icon n km inaterezaa, sijakaa vizur naambiwa msg derivered,
nilichofanya ni kuendelea kujichatisha maneno km yale yalee,
halaf mwishoni nikamwambia...
'nijibu haraka hamna umeme nimeomba tuu simu nikaweka laini kwa rafk yangu hapa anataka aichukue'.

Ujinga mwingne ni wasap, ile ku set popup msg, unatype unamjib huyu kwenye ku send ishaingia nyingnee inaungaaaa,
haya mambo hayaaa banaa, waweza umuombe dingi yako papuchuu, tena unafanya kumbembelezaa, unamwambia usiogopeee hawatajuaaa, nitakununulia chipsi na gauni, aloooo hio kesi hata hakimu haingilii, umnunulie dingi yako chipsi na gauni?

usiombee uwe unasubiria akutumie ada au pocket money, alooo mpk aje kukuelewa ushakula vyakula vyote vya mifugo.
 
Ngareroo

Ngareroo

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
96
Points
225
Ngareroo

Ngareroo

Member
Joined Aug 11, 2019
96 225
Siku moja tulikua sebuleni tunacheki movie,nilikua mimi,sister angu kanizidi miaka kama miwili hivi alaf na mshua sasa,,Movie yenyewe ni Spartacus kila muda ni sexy scene,,Ile imefikia Scene watu wananyanduana nikamcheki mshua anajifanya haoni eti anaangalia simu yake,kumcheki Dada nae akanicheki mimi uku akinionesha ishara ya kuipeleka movie mbele..Nikamwandikia sms sister kuwa'Mcheki mshua anazuga yuko bize na simu'Asalaaleh.!!kumbe nilikosea nikamtumia Dingilii!!Nashangaa dingi ananikata jicho kali hadi nikaenda kulala.
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
934
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
934 1,000
Siku moja tulikua sebuleni tunacheki movie,nilikua mimi,sister angu kanizidi miaka kama miwili hivi alaf na mshua sasa,,Movie yenyewe ni Spartacus kila muda ni sexy scene,,Ile imefikia Scene watu wananyanduana nikamcheki mshua anajifanya haoni eti anaangalia simu yake,kumcheki Dada nae akanicheki mimi uku akinionesha ishara ya kuipeleka movie mbele..Nikamwandikia sms sister kuwa'Mcheki mshua anazuga yuko bize na simu'Asalaaleh.!!kumbe nilikosea nikamtumia Dingilii!!Nashangaa dingi ananikata jicho kali hadi nikaenda kulala.
Ukamuacha na sistaa ako wanaangakia spartacas.
Astaghafullilah!!!

Kwa kifupi wote hapo mlikua zero brain.Ww sista ako na dingi ako
 
kenge 10

kenge 10

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2014
Messages
398
Points
500
kenge 10

kenge 10

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2014
398 500
Kuna day tulisuka mkeka (bet) na mwanangu flani, sasa mzee kesho yake mkeka umetiki nikamtext mwana "Oyah mkeka fresh km vp nipunguzie tigopesa" kumbe namtext faza. Alaf hapendi hizi mambo
 
Goite

Goite

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
303
Points
500
Goite

Goite

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
303 500
Na mshua kuna siku alinizingua nikamsave “ndezi” mwanzoni kabisa hizi apps zilikuwa zinakuletea option ya ku re commend kutuma kwa wengine wajiunge mimi nikaselect contact zote, kumbe ile app ina copy hadi jina kwenye simu linaunganisha kwenye text, mfano nimesave jina lako megapixel inakutumia meseji “megapixel flani invite you”. Daah siku ilikuwa ndefu maana mshua alinitext nani ndezi
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,656
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,656 2,000
Siku moja tulikua sebuleni tunacheki movie,nilikua mimi,sister angu kanizidi miaka kama miwili hivi alaf na mshua sasa,,Movie yenyewe ni Spartacus kila muda ni sexy scene,,Ile imefikia Scene watu wananyanduana nikamcheki mshua anajifanya haoni eti anaangalia simu yake,kumcheki Dada nae akanicheki mimi uku akinionesha ishara ya kuipeleka movie mbele..Nikamwandikia sms sister kuwa'Mcheki mshua anazuga yuko bize na simu'Asalaaleh.!!kumbe nilikosea nikamtumia Dingilii!!Nashangaa dingi ananikata jicho kali hadi nikaenda kulala.
Ngareroooooo ume kill the killer, nimecheka boya ww
 
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
5,456
Points
2,000
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
5,456 2,000
R.i.p bi mkubwa,moja ya matukio ambayo Maza aliniokoa ni hili kukosea msg halafu ikaenda kwenda mzee bahati nzur mda huo Maza alikuwa na simu ya mumewe anacheza game akaisoma coz namba yangu ni nyepesi akawa na uhakika imetoka kwangu akifuta bila mshua kujua.huwezi Amin ilikuwa nimetoka kupewa ada ya chuo usiku huo nikawa nampanga demu nyumba ya jirani twende kigamboni eti niliekuwa namdai kanilipa.kwa ninavyomjua mzee wangu siku ile ndio ingekuwa mwisho wa chuo...nilipewa risala Kali na asubuh tukaongozana na bimkubwa Hadi crdb azikiwe branch kuweka ile hela.
🤣🤣nimecheka aisee
 
nduza

nduza

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
255
Points
250
nduza

nduza

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2019
255 250
Huu uzi bwana. Msg za kwenda kwa msichana zimeenda kwa mzee au bi mdashi....robo tatu ya comments
Yaah hizo ndiyo zinasisimua zaidi tulizokosea zikaenda kwa washkaji tu
Ni kiasi tu cha kumplease muhuni kwa sms na mambo yanaisha
Hatuwezi kuziandika hapa kama hizo
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,379
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,379 2,000
Kuna siku manzi angu alikua anachat na kabishoo kake kanaitwa ka Rahim sijui!!Si akatuma kwangu et"Raheem nakupenda sana naomba usiniumize plz"Nikajua tu uyu boya kazama chakiume,nikamjibu"Duh.!Ilo jina la Raheem umenibatiza lini mamiloo?"akajichekesha kinafiki uku ana vibrate et analipenda tu ilo jina anapenda awe ananiita ivo au tukizaa mtoto tumuite Raheem,Nilichofanya ni kumualika ahudhurie geto anibatize rasmi ilo jina,Nilimhondomola kinyama alaf nikamtema apo apo.
 
D

davexit

New Member
Joined
Jan 28, 2019
Messages
1
Points
45
D

davexit

New Member
Joined Jan 28, 2019
1 45
Miaka kadhaa nilivyokuwa mvulana, jpili lazima twende church familia nzima, dingi akaenda kuoga akaacha simu yake dinning alipo kuwa anakunywa chai, koz najua passwords zake za mpesa, mjanja nikaenda kujihamishia credit Kama ya buku 8, daah hela imeshaingia kwenye simu yangu, naiskilizia sms irudi kwenye simu ya mzee ili nifute, twende sawa. Dah sms haikurudi Hadi nikasahau. Tuko kwenye gari tunaenda church mara sms ikaingia kuwa namba ya mzee imenitumia hela, baba kuusoma tu, yaliyo nikuta acheni tu, mpesa mungu anawaona
 
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
3,308
Points
2,000
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
3,308 2,000
Dah mi juzi nimetoka kwa mchepuko nikawa nautumia meseji ya kumshukuru kwa kunikatia kiuno vizuri...dah mara ile msg naona inaenda kwa wife, alipoisoma jicho alilonikata nlitamani kufa yaliyoendelea ni siri yangu
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,497
Top