Tuliowahi kukutwa na hiki kisanga tukutane hapa


Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,175
Points
2,000
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,175 2,000
Uzi huu umenisaidia sana.....huwa sipendi kupigiwa simu hata kidogo, sijuhi kwanini...msg naona afadhali kwasababu hunipa nafasi ya muda gani niisome na niijibu au la, kama nipo nyumbani simu huwa nazima labda wife akiwa hayupo ndio huwa nawasha kwa ajili yake (Nadhani nina ugonjwa wa kuogopa simu)
Nilikuwa nimeishaanza kusema uongo kwa marafiki wanaonitafuta kwenye simu, asante wachangiaji!
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,922
Points
2,000
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,922 2,000
Uzi huu umenisaidia sana.....huwa sipendi kupigiwa simu hata kidogo, sijuhi kwanini...msg naona afadhali kwasababu hunipa nafasi ya muda gani niisome na niijibu au la, kama nipo nyumbani simu huwa nazima labda wife akiwa hayupo ndio huwa nawasha kwa ajili yake (Nadhani nina ugonjwa wa kuogopa simu)
Nilikuwa nimeishaanza kusema uongo kwa marafiki wanaonitafuta kwenye simu, asante wachangiaji!
Huo ugonjwa na Mimi ninao.
 
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,986
Points
2,000
Age
28
gilldenu

gilldenu

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,986 2,000
Me ilinikuta natoka iringa naenda mbeya sasa wachumba zangu kama wanne ivi wapo mbeya sasa nimwambie nani nimwache nani....nkamwambia mmoja wengine wote sikuwaambia kama nipo mbeya sasa ile naenda meet na mchuchu heee c nikaonwa bhana na mchuchu mwengine akanipigia cm nkapokea anaongea vzuri tu kumbe ananichora bhana tumeongea ananiuliza zauko iringa me namjibu safi tu baridi balaaa kumbe nipo mamajohn akaniambia mbona nimekuona mamajohn au sio wewe....umevaaa ivi na ivi nkasema ndo mm hahahaha akaishia tu kusema aya bhana...mpka Leo kimya ndo tukaachanaga kiivo

am better here
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,922
Points
2,000
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,922 2,000
Simu,simu....hadi huwa nawaza kama kipato kitaruhusu niajiri mtu wa kupokea simu zangu na kuweka appointments na muda wa kuongea nao!
hahaha
 
Chineya

Chineya

Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
76
Points
95
Chineya

Chineya

Member
Joined Aug 22, 2015
76 95
Mi ilinitokea juzi juzi,,,nipo geto jamaa kaja kunitembelea bhana....sasa kabla hajafika mlangoni akasimama dirishani kwangu nakunipigia simu...

Yeye:: Hallo vp mwanangu....uko wapi.
Mimi:: Aah mwanangu bado sijarudi toka kazini nipo hapa nimechoka kinoma.

Jamaa akanambia "" basi bhana nlitaka kuja geto kwako,,,
Nikamwambia "sipo" afu nikakata simu huku nikijisemea kwa sauti """ kwenda zako huko, kwako hapakaliki!!?? Afu nikasonyaaa......

Kumbe jamaa yupo dirishani ananisikia....
Daaaah ghafla nikashangaa dirisha la aluminium sasa kile kipande cha wavu kinaburuzwa twaaaaaaa.........daaaah mshkaji nikagongana uso kwa uso huku nikiwa nimejilaza tu kitandani....

Nilipata tabu sana kumuweka sawa jamaa....alichukia sanaaa



Sent using Jamii Forums mobile app


Sent using Jamii Forums mobile app
 
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
493
Points
500
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
493 500
Siku zote waongo utawajua tu,huwa wanamaneno mengi na si waaminifu,hujifanya busy hasa ukuhitajika mchango wake sehemu,nimekaa na sampuli za namna hiyo,
Uzuri wangu najari mambo yangu nasipendi kusumbua wenzangu ,kama sina kitu nacheki movie ndani,kama ninachangu naenda kupata moja moto moja vuguvugu baaasi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
6,026
Points
2,000
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
6,026 2,000
ilinikuta ijumaa ya wiki iliyopita tar 12/04/2019,alhamis yake nilikuwa Dodoma had saa mbili usku na mchumba wangu alikuwa analijua hilo maana nlienda kuonana na dada alikuwa na tatizo,mchumba wangu akiwa anajua kabisa niko dodoma na kesho yake (ijumaa yenyewe) ilikuwa niende kw mchumba wangu huko kiomboi-iramba,,,, usku huohuo nikapigiwa sim nyumban (bariadi) kuna shida very serious, basi bhn ikabid niamshe usku huo had bariadi bila kumtaarifu mchumba wangu ili nilkuwa sijafuta mpango wa kwenda iramba hyo ijumaa,nilifika bariad saa kumi na moja alfajiri, tukakaa Tukaweka sawa lile tatzo nikaanza utaratb wa kuelekea kiramba mda huohuo,sasa bhn mchumba wangu alikuwa anapiga sim muda wote kutaka kujua naendeleaje maana tuliisubir kw Ham sana hii siku ya kuonana kwetu,sim yangu ilipata shida nikaazma ya Dogo flan nikaongea nae nkamwambia ndo nataka nianze safar ya kuja kutokea Dodoma, bhanabhana nikiwa njiani nakarbia tinde akaniuliza luv umefika wapi nkamjib njia Panda ya itigi kumbe midamida aliipigia sim ya dogo akaambiwa amewasha gari saa kumi na moja akaondoka huku bariadi,akili yake ilipata moto,had ninafika tukabaki tunacheka tuu na nilipomwbia ukwel tulifrahi sana,hadi naandika post hii nipo iramba napunguza stress,,wanangu songea (ruhuwiko 411KJ)nmewamiss sana,ijumaa Wiki hii nakuja
Ok

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Remmygius

Remmygius

Senior Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
198
Points
225
Remmygius

Remmygius

Senior Member
Joined Jul 19, 2018
198 225
sawa wakunyum
ilinikuta ijumaa ya wiki iliyopita tar 12/04/2019,alhamis yake nilikuwa Dodoma had saa mbili usku na mchumba wangu alikuwa analijua hilo maana nlienda kuonana na dada alikuwa na tatizo,mchumba wangu akiwa anajua kabisa niko dodoma na kesho yake (ijumaa yenyewe) ilikuwa niende kw mchumba wangu huko kiomboi-iramba,,,, usku huohuo nikapigiwa sim nyumban (bariadi) kuna shida very serious, basi bhn ikabid niamshe usku huo had bariadi bila kumtaarifu mchumba wangu ili nilkuwa sijafuta mpango wa kwenda iramba hyo ijumaa,nilifika bariad saa kumi na moja alfajiri, tukakaa Tukaweka sawa lile tatzo nikaanza utaratb wa kuelekea kiramba mda huohuo,sasa bhn mchumba wangu alikuwa anapiga sim muda wote kutaka kujua naendeleaje maana tuliisubir kw Ham sana hii siku ya kuonana kwetu,sim yangu ilipata shida nikaazma ya Dogo flan nikaongea nae nkamwambia ndo nataka nianze safar ya kuja kutokea Dodoma, bhanabhana nikiwa njiani nakarbia tinde akaniuliza luv umefika wapi nkamjib njia Panda ya itigi kumbe midamida aliipigia sim ya dogo akaambiwa amewasha gari saa kumi na moja akaondoka huku bariadi,akili yake ilipata moto,had ninafika tukabaki tunacheka tuu na nilipomwbia ukwel tulifrahi sana,hadi naandika post hii nipo iramba napunguza stress,,wanangu songea (ruhuwiko 411KJ)nmewamiss sana,ijumaa Wiki hii nakuja
ba
 
Reuben 26

Reuben 26

Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
58
Points
125
Reuben 26

Reuben 26

Member
Joined Oct 31, 2018
58 125
ilinikuta ijumaa ya wiki iliyopita tar 12/04/2019,alhamis yake nilikuwa Dodoma had saa mbili usku na mchumba wangu alikuwa analijua hilo maana nlienda kuonana na dada alikuwa na tatizo,mchumba wangu akiwa anajua kabisa niko dodoma na kesho yake (ijumaa yenyewe) ilikuwa niende kw mchumba wangu huko kiomboi-iramba,,,, usku huohuo nikapigiwa sim nyumban (bariadi) kuna shida very serious, basi bhn ikabid niamshe usku huo had bariadi bila kumtaarifu mchumba wangu ili nilkuwa sijafuta mpango wa kwenda iramba hyo ijumaa,nilifika bariad saa kumi na moja alfajiri, tukakaa Tukaweka sawa lile tatzo nikaanza utaratb wa kuelekea kiramba mda huohuo,sasa bhn mchumba wangu alikuwa anapiga sim muda wote kutaka kujua naendeleaje maana tuliisubir kw Ham sana hii siku ya kuonana kwetu,sim yangu ilipata shida nikaazma ya Dogo flan nikaongea nae nkamwambia ndo nataka nianze safar ya kuja kutokea Dodoma, bhanabhana nikiwa njiani nakarbia tinde akaniuliza luv umefika wapi nkamjib njia Panda ya itigi kumbe midamida aliipigia sim ya dogo akaambiwa amewasha gari saa kumi na moja akaondoka huku bariadi,akili yake ilipata moto,had ninafika tukabaki tunacheka tuu na nilipomwbia ukwel tulifrahi sana,hadi naandika post hii nipo iramba napunguza stress,,wanangu songea (ruhuwiko 411KJ)nmewamiss sana,ijumaa Wiki hii nakuja
Bariadi sehemu gani mie marambo kwa sasa niko songea lizaboni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
2,462
Points
2,000
Age
97
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
2,462 2,000
Duh mie bana kuna mdau alinipigia kuhusu kunikumbushia mchango wa wa harusi yake!
Afu pesa nilikuwa nayo ila sijui nn kilinipata nikaamua kumuongopea kuwa niko Mwanza ntarudi kesho yake so akipata mda apitie mchango na tubadilishane mawazo kumbe mda huo niko zangu pale container mtaa wa chato maeneo ya Morocco nakula biere! Duh kumbe mshikaji nae ndo anakuja kula pale pale mara paaap huyu hapa! Tena yuko na mchumbaake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
724
Points
500
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
724 500
hiko kitu kimenifanya nikiwa maeneo public nakuwa mwepesi kupokea simu ili isije ikawa naonwa. ingawa sipendi simu napenda kutext. kuna siku mwaka 2015 mwishoni nimetoka nimeenda lunch date pale brakepoint tumekaa tunakula sasa kumbe ex alikuwa meza ya karibu sijamuona. simu yangu ikaanza kuita kuangalia ni yeye anapiga nikamute ikaita tena nikaifunika yule kaka akaniuliza simu yako mbona hupokei nikamwambia ni mtu tu anasumbua. tukaendelea na story ikaingia text sikuifungua sijakaa sana nashangaa mtu huyo mezani kwetu "na nakupigia simu nakutext hujibu poa bwana nikuache uenjoy" akaondoka huyu kaka niliekuwa naye akawa kama amekasirika tuliovoagana ikawa ndo kwaheri. 😔
 
Mpyena Blazze

Mpyena Blazze

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
633
Points
500
Mpyena Blazze

Mpyena Blazze

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
633 500
Me ilinikuta natoka iringa naenda mbeya sasa wachumba zangu kama wanne ivi wapo mbeya sasa nimwambie nani nimwache nani....nkamwambia mmoja wengine wote sikuwaambia kama nipo mbeya sasa ile naenda meet na mchuchu heee c nikaonwa bhana na mchuchu mwengine akanipigia cm nkapokea anaongea vzuri tu kumbe ananichora bhana tumeongea ananiuliza zauko iringa me namjibu safi tu baridi balaaa kumbe nipo mamajohn akaniambia mbona nimekuona mamajohn au sio wewe....umevaaa ivi na ivi nkasema ndo mm hahahaha akaishia tu kusema aya bhana...mpka Leo kimya ndo tukaachanaga kiivo

am better here
mamJohn hueleweki wewe
 
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
493
Points
500
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
493 500
hiko kitu kimenifanya nikiwa maeneo public nakuwa mwepesi kupokea simu ili isije ikawa naonwa. ingawa sipendi simu napenda kutext. kuna siku mwaka 2015 mwishoni nimetoka nimeenda lunch date pale brakepoint tumekaa tunakula sasa kumbe ex alikuwa meza ya karibu sijamuona. simu yangu ikaanza kuita kuangalia ni yeye anapiga nikamute ikaita tena nikaifunika yule kaka akaniuliza simu yako mbona hupokei nikamwambia ni mtu tu anasumbua. tukaendelea na story ikaingia text sikuifungua sijakaa sana nashangaa mtu huyo mezani kwetu "na nakupigia simu nakutext hujibu poa bwana nikuache uenjoy" akaondoka huyu kaka niliekuwa naye akawa kama amekasirika tuliovoagana ikawa ndo kwaheri.
Wewe inaonekana unamwanaume zaidi ya mmoja,uongoo?,usibishe nakujuaa wewe
 
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
1,965
Points
2,000
Kibumbula

Kibumbula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2018
1,965 2,000
Mi ilinitokea juzi juzi,,,nipo geto jamaa kaja kunitembelea bhana....sasa kabla hajafika mlangoni akasimama dirishani kwangu nakunipigia simu...

Yeye:: Hallo vp mwanangu....uko wapi.
Mimi:: Aah mwanangu bado sijarudi toka kazini nipo hapa nimechoka kinoma.

Jamaa akanambia "" basi bhana nlitaka kuja geto kwako,,,
Nikamwambia "sipo" afu nikakata simu huku nikijisemea kwa sauti """ kwenda zako huko, kwako hapakaliki!!?? Afu nikasonyaaa......

Kumbe jamaa yupo dirishani ananisikia....
Daaaah ghafla nikashangaa dirisha la aluminium sasa kile kipande cha wavu kinaburuzwa twaaaaaaa.........daaaah mshkaji nikagongana uso kwa uso huku nikiwa nimejilaza tu kitandani....

Nilipata tabu sana kumuweka sawa jamaa....alichukia sanaaa



Sent using Jamii Forums mobile app


Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 

Forum statistics

Threads 1,285,012
Members 494,369
Posts 30,847,295
Top