Tuliowahi kukutwa na hiki kisanga tukutane hapa


Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,507
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,507 2,000
Ni ile situation mtu anakupigia Simu then unamjibu umesafiri mkoa mwingine kumbe anakuona wakati anakupigia,au ile mtu anakupigia unamwambia upo mkoa mwingine then baada ya nusu SAA mnakutana!
Tupe mrejesho ilikuwaje!!

Sent by Diaspora
 
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
929
Points
1,000
TheChoji

TheChoji

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
929 1,000
Mi kuna ndugu yangu siku hiyo kanipigia simu nimekaa sehemu nikawa sijisikii kuongea nae nikajua labda ana shida anataka kuanza kunisumbua. Basi nikawa naiangalia tuu mpaka inakata. Kapiga tena ikawa hivyo hivyo. Akanitumia meseji "Niko kwenye hii gari iliopaki hapa mbele yako. Naona unaangalia tu simu hupokei. Nilikua nakusalimia tu"
Daah niliishiwa pozi nikakosa ata cha kumjibu. Tangu siku hiyo hajawahi kunipigia na hata nikimtumia meseji hajibu.
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,507
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,507 2,000
Hahaaa
Mi kuna ndugu yangu siku hiyo kanipigia simu nimekaa sehemu nikawa sijisikii kuongea nae nikajua labda ana shida anataka kuanza kunisumbua. Basi nikawa naiangalia tuu mpaka inakata. Kapiga tena ikawa hivyo hivyo. Akanitumia meseji "Niko kwenye hii gari iliopaki hapa mbele yako. Naona unaangalia tu simu hupokei. Nilikua nakusalimia tu"
Daah niliishiwa pozi nikakosa ata cha kumjibu. Tangu siku hiyo hajawahi kunipigia na hata nikimtumia meseji hajibu.
Sent by Diaspora
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,918
Points
2,000
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,918 2,000
Jamaa nimempiga mzinga wa kwanza laki akanipa, wa pili hamsini akanipa, wa tatu hamsini akanipa kwa interval ya mwezimwezi nikamalizia tena wa nne fifty ikatoka nikaenda kwa wakala kudraw.

Fresh.

Sasa kaibuka hapa Dom na Noah ndani kaniletea kama kilo mia za mchele akanipigia ili aniletee nimwelekeze home nikamchunia toka saa tano ananipigia mpaka usiku nikakausha najua anataka nipunguze deni na mimi niko tee.

Kauacha kwa mshikaji na kaacha maneno..... Mshikaji kesho ananiletea basi aiiiiiibuuuuu
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,810
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,810 2,000
Ni ile situation mtu anakupigia Simu then unamjibu umesafiri mkoa mwingine kumbe anakuona wakati anakupigia,au ile mtu anakupigia unamwambia upo mkoa mwingine then baada ya nusu SAA mnakutana!
Tupe mrejesho ilikuwaje!!

Sent by Diaspora

Two weeks ago kuna mzee alikuwa na kibinti kwenye makuti moja mitaa ya Sinza, kumbe kuna mtu anayemfahamu anamwona kupitia dirisha la nyumba jirani, akampiga picha na kuituma kwa mke wa huyo mzee, mke akampigia simu mzee kuuliza kama ameshafika kwenye kikao cha arusi kilichokuwa kinaendelea Kibaha, yeye akajibu ndiyo yupo kikaoni, mke akamtumia mzee picha akiwa na kibinti, mzee aliruka kama kapigwa shoti ya umeme akamwambia binti ondoka kuna mtu ameturekodi kwa siri na binti naye mbio
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,796
Points
2,000
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,796 2,000
Nataka kujua kwanini huu Uzi umeishia hapa
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,063
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,063 2,000
Mi kuna ndugu yangu siku hiyo kanipigia simu nimekaa sehemu nikawa sijisikii kuongea nae nikajua labda ana shida anataka kuanza kunisumbua. Basi nikawa naiangalia tuu mpaka inakata. Kapiga tena ikawa hivyo hivyo. Akanitumia meseji "Niko kwenye hii gari iliopaki hapa mbele yako. Naona unaangalia tu simu hupokei. Nilikua nakusalimia tu"
Daah niliishiwa pozi nikakosa ata cha kumjibu. Tangu siku hiyo hajawahi kunipigia na hata nikimtumia meseji hajibu.
Huyu atakuwa kweli alikuwa msumbufu, so siku aliyogundua kwamba huwa anakukera, aliumia sana.

Angekuwa sio wala asingekuchunia.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,063
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,063 2,000
Ndio maana huwa sipokei simu moja kwa moja mpaka nijiridhishe.

Nikiishaamua kukupanga huchomoki.
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,736
Points
2,000
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,736 2,000
Mi ilinitokea juzi juzi,,,nipo geto jamaa kaja kunitembelea bhana....sasa kabla hajafika mlangoni akasimama dirishani kwangu nakunipigia simu...

Yeye:: Hallo vp mwanangu....uko wapi.
Mimi:: Aah mwanangu bado sijarudi toka kazini nipo hapa nimechoka kinoma.

Jamaa akanambia "" basi bhana nlitaka kuja geto kwako,,,
Nikamwambia "sipo" afu nikakata simu huku nikijisemea kwa sauti """ kwenda zako huko, kwako hapakaliki!!?? Afu nikasonyaaa......

Kumbe jamaa yupo dirishani ananisikia....
Daaaah ghafla nikashangaa dirisha la aluminium sasa kile kipande cha wavu kinaburuzwa twaaaaaaa.........daaaah mshkaji nikagongana uso kwa uso huku nikiwa nimejilaza tu kitandani....

Nilipata tabu sana kumuweka sawa jamaa....alichukia sanaaa



Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
449
Points
1,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
449 1,000
Mi ilinitokea juzi juzi,,,nipo geto jamaa kaja kunitembelea bhana....sasa kabla hajafika mlangoni akasimama dirishani kwangu nakunipigia simu...

Yeye:: Hallo vp mwanangu....uko wapi.
Mimi:: Aah mwanangu bado sijarudi toka kazini nipo hapa nimechoka kinoma.

Jamaa akanambia "" basi bhana nlitaka kuja geto kwako,,,
Nikamwambia "sipo" afu nikakata simu huku nikijisemea kwa sauti """ kwenda zako huko, kwako hapakaliki!!?? Afu nikasonyaaa......

Kumbe jamaa yupo dirishani ananisikia....
Daaaah ghafla nikashangaa dirisha la aluminium sasa kile kipande cha wavu kinaburuzwa twaaaaaaa.........daaaah mshkaji nikagongana uso kwa uso huku nikiwa nimejilaza tu kitandani....

Nilipata tabu sana kumuweka sawa jamaa....alichukia sanaaa



Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo mjinga akwende. Je kama ulikua na dada yake ndani. Stupid people deserve stupid reactions.
 
D

dubwang

Senior Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
147
Points
250
D

dubwang

Senior Member
Joined Jan 12, 2015
147 250
Mimi mtu unipigie simu wakat unaniona halafu nikudanganye au nisipokee hapo makosa ni yetu wote yan uki mind nitakumind kwann upige simu wakati unaniona, labda nkudanganye nmesafiri halafu tukutane
 
mangi Lemule

mangi Lemule

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
784
Points
1,000
mangi Lemule

mangi Lemule

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
784 1,000
Nilishawahi jaribu mara nbiki kumpiga simu mwanamke huku namuona ila yeye hanioni , akawa anasunya ndo anapokea nikajua kumbe nakuwa kero sana kwa bi-adamu mwenzangu.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
5,561
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
5,561 2,000
Ni ile situation mtu anakupigia Simu then unamjibu umesafiri mkoa mwingine kumbe anakuona wakati anakupigia,au ile mtu anakupigia unamwambia upo mkoa mwingine then baada ya nusu SAA mnakutana!
Tupe mrejesho ilikuwaje!!

Sent by Diaspora
Ukweli utakuweka huru siku zote za maisha yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
203
Points
500
B

Buffet

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
203 500
Ni ile situation mtu anakupigia Simu then unamjibu umesafiri mkoa mwingine kumbe anakuona wakati anakupigia,au ile mtu anakupigia unamwambia upo mkoa mwingine then baada ya nusu SAA mnakutana!
Tupe mrejesho ilikuwaje!!
Sent by Diaspora
ilinikuta ijumaa ya wiki iliyopita tar 12/04/2019,alhamis yake nilikuwa Dodoma had saa mbili usku na mchumba wangu alikuwa analijua hilo maana nlienda kuonana na dada alikuwa na tatizo,mchumba wangu akiwa anajua kabisa niko dodoma na kesho yake (ijumaa yenyewe) ilikuwa niende kw mchumba wangu huko kiomboi-iramba,,,, usku huohuo nikapigiwa sim nyumban (bariadi) kuna shida very serious, basi bhn ikabid niamshe usku huo had bariadi bila kumtaarifu mchumba wangu ili nilkuwa sijafuta mpango wa kwenda iramba hyo ijumaa,nilifika bariad saa kumi na moja alfajiri, tukakaa Tukaweka sawa lile tatzo nikaanza utaratb wa kuelekea kiramba mda huohuo,sasa bhn mchumba wangu alikuwa anapiga sim muda wote kutaka kujua naendeleaje maana tuliisubir kw Ham sana hii siku ya kuonana kwetu,sim yangu ilipata shida nikaazma ya Dogo flan nikaongea nae nkamwambia ndo nataka nianze safar ya kuja kutokea Dodoma, bhanabhana nikiwa njiani nakarbia tinde akaniuliza luv umefika wapi nkamjib njia Panda ya itigi kumbe midamida aliipigia sim ya dogo akaambiwa amewasha gari saa kumi na moja akaondoka huku bariadi,akili yake ilipata moto,had ninafika tukabaki tunacheka tuu na nilipomwbia ukwel tulifrahi sana,hadi naandika post hii nipo iramba napunguza stress,,wanangu songea (ruhuwiko 411KJ)nmewamiss sana,ijumaa Wiki hii nakuja
 
Ulopo

Ulopo

Member
Joined
Mar 13, 2015
Messages
90
Points
125
Ulopo

Ulopo

Member
Joined Mar 13, 2015
90 125
Mwenye Nyumba kanipigia simu kama niko nyumbani,nikajua tu nikimwambia nipo atakuja kudai kodi yake,!!nikamwambia bado sijarudi niko kazini,nkafunga mlango faster ili nitoke chap!!__hamadi natoka tu getini nae huyu hapa!!!!bwana bwana weeee!!!hatariiiiii fayaaa!!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
aaah a

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulopo

Ulopo

Member
Joined
Mar 13, 2015
Messages
90
Points
125
Ulopo

Ulopo

Member
Joined Mar 13, 2015
90 125
Mi kuna ndugu yangu siku hiyo kanipigia simu nimekaa sehemu nikawa sijisikii kuongea nae nikajua labda ana shida anataka kuanza kunisumbua. Basi nikawa naiangalia tuu mpaka inakata. Kapiga tena ikawa hivyo hivyo. Akanitumia meseji "Niko kwenye hii gari iliopaki hapa mbele yako. Naona unaangalia tu simu hupokei. Nilikua nakusalimia tu"
Daah niliishiwa pozi nikakosa ata cha kumjibu. Tangu siku hiyo hajawahi kunipigia na hata nikimtumia meseji hajibu.
ila pole sana Mzee maana inawezekana alitaka kukutoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,869
Points
2,000
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,869 2,000
Ruhuwiko hunt club dah nimekumbuka hapo nilifikia na wife,songea oyeeee
ilinikuta ijumaa ya wiki iliyopita tar 12/04/2019,alhamis yake nilikuwa Dodoma had saa mbili usku na mchumba wangu alikuwa analijua hilo maana nlienda kuonana na dada alikuwa na tatizo,mchumba wangu akiwa anajua kabisa niko dodoma na kesho yake (ijumaa yenyewe) ilikuwa niende kw mchumba wangu huko kiomboi-iramba,,,, usku huohuo nikapigiwa sim nyumban (bariadi) kuna shida very serious, basi bhn ikabid niamshe usku huo had bariadi bila kumtaarifu mchumba wangu ili nilkuwa sijafuta mpango wa kwenda iramba hyo ijumaa,nilifika bariad saa kumi na moja alfajiri, tukakaa Tukaweka sawa lile tatzo nikaanza utaratb wa kuelekea kiramba mda huohuo,sasa bhn mchumba wangu alikuwa anapiga sim muda wote kutaka kujua naendeleaje maana tuliisubir kw Ham sana hii siku ya kuonana kwetu,sim yangu ilipata shida nikaazma ya Dogo flan nikaongea nae nkamwambia ndo nataka nianze safar ya kuja kutokea Dodoma, bhanabhana nikiwa njiani nakarbia tinde akaniuliza luv umefika wapi nkamjib njia Panda ya itigi kumbe midamida aliipigia sim ya dogo akaambiwa amewasha gari saa kumi na moja akaondoka huku bariadi,akili yake ilipata moto,had ninafika tukabaki tunacheka tuu na nilipomwbia ukwel tulifrahi sana,hadi naandika post hii nipo iramba napunguza stress,,wanangu songea (ruhuwiko 411KJ)nmewamiss sana,ijumaa Wiki hii nakuja
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,033
Members 494,367
Posts 30,847,817
Top