Tuliowahi kukopa pesa kuanzisha biashara kisha biashara ikafa tukutane tujadili machungu

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
4,982
2,000
Sitausahau mkopo wangu wa kwanza kabisa. Ndipo nilipoanza kushika mamilioni, ilikuwa September 2016. Basi nikanunua kiwanja kimoja na pesa nyingine nikaiingiza kwenye biashara ya duka la vitu mchanganyiko.

Aisse biashara ilinikataa kabisa. Duka la milioni kadhaa mauzo elfu 20 per day. Mwisho wa siku Mimi ndiye nikawa nalilisha duka badala ya Mimi kulishwa na duka.

2017 nikakopa tena huenda nitainuka nikaambulia hola nikamkumbuka wife aliyenishauri nisiiingize ile fedha dukani. Nikafunga biashara. Hapo ndipo nikaanza kuwa huru.

Ile pesa ni heri ningenunua mbwa niwafuge aisee, inaniuma mpaka kesho.

Nimeweza kufanya maendeleo maada ya kuacha business.
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
1,864
2,000
p36469_i_h10_ab.jpg
Commando Ngusero: Another man down send in the chopper and back up to cover my asss.

Bregedia : Eeeeh

Commando Ngusero: Sir please send in the fakin chopper and back up to cover my fakin asss.

Bregedia: Abort the mission

Commando Ngusero: Whaaat, you cant be serious sir but....

Bregedia: Abort the fakin mission and return to the base NOW

Commando Ngusero: Fak

Bregedia: Its an order

Commando Ngusero: Mission aborted... Returning to the base

Ncha Kali RRONDO Magonjwa Mtambuka
 

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
2,956
2,000
Commando Ngusero: Another man down send in the chopper and back up to cover my asss.

Bregedia : Eeeeh

Commando Ngusero: Sir please send in the fakin chopper and back up to cover my fakin asss.

Bregedia: Abort the mission

Commando Ngusero: Whaaat, you cant be serious sir but....

Bregedia: Abort the fakin mission and return to the base NOW

Commando Ngusero: Fak

Bregedia: Its an order

Commando Ngusero: Mission aborted... Returning to the base
🗣🗣Man down!! Man down!!
 

Nyendeke

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
1,547
2,000
Wengi wameingizwa Mkenge kwenye Biashara na wale Motivation Speakers..,
Yani ile unakuja kutahamaki bidhaa Dukani zimeisha, inabaki Leseni ya Biashara inakuangalia tu!!!
Kinachobaki ni kufunga na kuja night kutoa Mabango yenye Jina lako...!!!
 

covid 19

JF-Expert Member
May 9, 2014
1,763
2,000
Wengi wameingizwa Mkenge kwenye Biashara na wale Motivation Speakers..,
Yani ile unakuja kutahamaki bidhaa Dukani zimeisha, inabaki Leseni ya Biashara inakuangalia tu!!!
Kinachobaki ni kufunga na kuja night kutoa Mabango yenye Jina lako...!!!
Mimi hata sikurudi kabisa dukani nilimuagiza dogo akachukue mzani usiku alipo nilitea nikamwambia huo mzani ni zawadi yako..kuanzia hapo biashara za mizuka mizuka sizitaki hata kuzisikia..
 

Indoraptor

JF-Expert Member
Aug 30, 2019
201
500
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom