Tuliowahi kufumania/kufumaniwa/kushuhudia fumanizi tupeane shuhuda hapa!!!


Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
535
Likes
430
Points
80
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
535 430 80
Mm mwaka 2002 nakumbuka nilikuwa na best friend wangu yeye alikuwa ameoa mm sikuwa na mke ila nilikuwa na mchumba wangu wakati huo,ila shem akawa ananifanyia vimichezo vya ajabu ajabu tukipishana lazima ashike ikulu,Mme wake alikuwa MTU wa kutoka alfajiri na kurudi usiku,siku moja nikiwa bado nimelala majira ya saa kumi na moja hivi asubuhi mala nikasikia dirisha linagongwa,kuchungulia ni shem nikamuuliza vipi akadai nimpe ndio ili akaweke kwenye foleni ya maji baridi kwa ajiri ya kunywa,nikafungua ili nimpe ndoo ile kufungua tu shem kajaa ndani kapanisha gauni juu ndani hana kitu mzee tayari mnara ulikua 4G nikamchapa nao fasta akatoka,alifurahi sana akaniambia kila asbuhi na mapema niwe naenda namtia pale kwakwe kwani jamaa anakuwa katoka,ukawa ndio mchezo wetu,siku moja nimependa nimemchapa kimoja ile nanyanyuka napandisha suruali huku dudu ikiwa imechafuka gafla jamaa anaingia ndani maana alisahau pesa,nilijifanya kusikitikaka kwa kutomkuta jamaa na alipoingia ndani nikajifanya kushukuru sana na kumuomba namba ya simu ttcl ya Bosi aliewahi kuniahidi kuniunganishia kazi,jamaa akanipa ila nilikoma toka siku ile
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,898
Likes
8,837
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,898 8,837 280
Mm mwaka 2002 nakumbuka nilikuwa na best friend wangu yeye alikuwa ameoa mm sikuwa na mke ila nilikuwa na mchumba wangu wakati huo,ila shem akawa ananifanyia vimichezo vya ajabu ajabu tukipishana lazima ashike ikulu,Mme wake alikuwa MTU wa kutoka alfajiri na kurudi usiku,siku moja nikiwa bado nimelala majira ya saa kumi na moja hivi asubuhi mala nikasikia dirisha linagongwa,kuchungulia ni shem nikamuuliza vipi akadai nimpe ndio ili akaweke kwenye foleni ya maji baridi kwa ajiri ya kunywa,nikafungua ili nimpe ndoo ile kufungua tu shem kajaa ndani kapanisha gauni juu ndani hana kitu mzee tayari mnara ulikua 4G nikamchapa nao fasta akatoka,alifurahi sana akaniambia kila asbuhi na mapema niwe naenda namtia pale kwakwe kwani jamaa anakuwa katoka,ukawa ndio mchezo wetu,siku moja nimependa nimemchapa kimoja ile nanyanyuka napandisha suruali huku dudu ikiwa imechafuka gafla jamaa anaingia ndani maana alisahau pesa,nilijifanya kusikitikaka kwa kutomkuta jamaa na alipoingia ndani nikajifanya kushukuru sana na kumuomba namba ya simu ttcl ya Bosi aliewahi kuniahidi kuniunganishia kazi,jamaa akanipa ila nilikoma toka siku ile
Mkuu inamaana hakushtukia mchongo!!!
 
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
2,467
Likes
3,462
Points
280
xtaper

xtaper

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
2,467 3,462 280
Kubemenda maana yake nn
Hapo lazima waendeleee tu kama mtoto n mkubwa haina kwere usiwaletee noma maana hata ww unakulana vzr tu na huyo Mr wako ila wape tahadhal ila kama mtoto n mdogo watambemenda huyo dogo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,959
Members 476,289
Posts 29,338,003