Tuliosema Rais Magufuli ana nguvu ya soda bado tunaendelea kuamini hivyo?


SPACED

SPACED

Senior Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
139
Likes
130
Points
60
Age
33
SPACED

SPACED

Senior Member
Joined Jun 7, 2016
139 130 60
Siku 100 za kutathimini mwelekeo wa utawala wa awamu ya tano zimeshapita, mwelekeo wa uendeshaji wa siasa zetu na utendaji wa utumishi serikalini kwa sasa uko bayani kwetu. Je, bado nguvu hii inaonekana ni ya soda?

Hoja ya udikteta nayo inaonekana sasa kuzoeleka na kukosa nguvu katika jamii, Je, nguvu ya soda imebaki eneo lipi la kiuongozi?
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,132
Likes
4,127
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,132 4,127 280
Siku 100 za kutathimini mwelekeo wa utawala wa awamu ya tano zimeshapita, mwelekeo wa uendeshaji wa siasa zetu na utendaji wa utumishi serikalini kwa sasa uko bayani kwetu. Je, bado nguvu hii inaonekana ni ya soda?
Hoja ya udikteta nayo inaonekana sasa kuzoeleka na kukosa nguvu katika jamii, je nguvu ya soda imebaki eneo lipi la kiuongozi?
Kwenye Sukari..
 
TL. Marandu

TL. Marandu

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
3,629
Likes
5,715
Points
280
TL. Marandu

TL. Marandu

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
3,629 5,715 280
Siku 100 za kutathimini mwelekeo wa utawala wa awamu ya tano zimeshapita, mwelekeo wa uendeshaji wa siasa zetu na utendaji wa utumishi serikalini kwa sasa uko bayani kwetu. Je, bado nguvu hii inaonekana ni ya soda?
Hoja ya udikteta nayo inaonekana sasa kuzoeleka na kukosa nguvu katika jamii, je nguvu ya soda imebaki eneo lipi la kiuongozi?
Je sasa Dawa Hospitalini Zipo? Je Vitanda Vipo? Je watoto bado wanakaa chini? Je Mafisadi Nyangumi bado wanapeta? Je Elimu ya Bure imeanza?

Je Waalimu wanalipwa Mishahara yao ontime? Je Ajira Kwa Vijana Upo?

Je Uhuru wa habari ipo? Je Uhuru wa Kisiasa Upo? Je Utawala wa Sheria Upo.

Je hali ya Mwananchi Ni Bora zaidi Baada au Kabla ya Magufuli Kuchukua Utawala wa Nchi? ( Na Nichomekee kwa Kunong'ona jeee suukari ya kutosha ipoo) (Na mpaka Marekani Kuna Mitumba, Thrift stores, lakini ati nayo itanangwa nia ni nzuri lakini je si ndoto za Alinacha hizo?) Tumpime kwa hayo na Hatutampunja au kujipunja, sawa Mkuu! Unafiki udemagogi au Ukibendera fuata Upepo hausaidii, iwe ni "Hapa Fakti tu"
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,222
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,222 280
a)viwanda
b)lugumi,iptl,barabara hewa,escrow,richmond
c)mahakama ya mafisadi
d)mbona yapo mengi...
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,222
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,222 280
Je sasa Dawa Hospitalini Zipo? Je Vitanda Vipo? Je watoto bado wanakaa chini? Je Mafisadi Nyangumi bado wanapeta? Je Elimu ya Bure imeanza? Je Waalimu wanalipwa Mishahara yao ontime? Je Ajira Kwa Vijana Upo? Je Uhuru wa habari Upo? Je Uhuru wa Kisiasa Upo? Je Utawala wa Sheria Upo. Je hali ya Mwananchi Ni Bora zaidi Baada au Kabla ya Magufuli Kuchukua Utawala wa Nchi? Tumpime kwa hayo na Hatutampunja au kujipunja, sawa Mkuu! Unafiki udemagogi au Ukibendera fuata Upepo hausaidii, iwe ni "Hapa Fakti tu"
mkuu,ayo uliyoandika mleta mada hayawezi kuyatolea maelezo kwani yamemzidi kimo
 
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,075
Likes
3,116
Points
280
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,075 3,116 280
aaaah!!! hadi Leo hii kila siku tunasikia MLIO NI ULE ULE 2!! badilisheni basi!
ooh! Leo Tumetumbua
Tumesimamisha
TUtakupangia kwingi
MKITAKA KUSONGA MBELE MSIANGALIE NYUMA! ANZIENI HAPO MLIPO VINGINEVYO MTAKUJA MTUMBUA HADI AKINA;CHIF MANGUNGO HALAFU MSIFANIKIWE KUTULETEA LOLOTE LA MAENDELEO!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,374
Likes
31,592
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,374 31,592 280
Sasa hivi kulipia kila kitu hadi wagonjwa wa siko cell
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,869
Likes
17,626
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,869 17,626 280
Je sasa Dawa Hospitalini Zipo? Je Vitanda Vipo? Je watoto bado wanakaa chini? Je Mafisadi Nyangumi bado wanapeta? Je Elimu ya Bure imeanza? Je Waalimu wanalipwa Mishahara yao ontime? Je Ajira Kwa Vijana Upo? Je Uhuru wa habari ipo? Je Uhuru wa Kisiasa Upo? Je Utawala wa Sheria Upo. Je hali ya Mwananchi Ni Bora zaidi Baada au Kabla ya Magufuli Kuchukua Utawala wa Nchi? ( Na Nichomekee kwa Kunong'ona jeee suukari ya kutosha ipoo) (Na mpaka Marekani Kuna Mitumba, Thrift store lakini ati nayo itanangwa nia ni nzuri lakini je si ndoto za Alinacha hizo?) Tumpime kwa hayo na Hatutampunja au kujipunja, sawa Mkuu! Unafiki udemagogi au Ukibendera fuata Upepo hausaidii, iwe ni "Hapa Fakti tu"
Tutampima kwa ilani na ahadi zake sio hayo mengine ...mnahamisha magoli lakini bado anawafunga tu
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,136
Likes
9,854
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,136 9,854 280
aaaah!!! hadi Leo hii kila siku tunasikia MLIO NI ULE ULE 2!! badilisheni basi!
ooh! Leo Tumetumbua
Tumesimamisha
TUtakupangia kwingi
MKITAKA KUSONGA MBELE MSIANGALIE NYUMA! ANZIENI HAPO MLIPO VINGINEVYO MTAKUJA MTUMBUA HADI AKINA;CHIF MANGUNGO HALAFU MSIFANIKIWE KUTULETEA LOLOTE LA MAENDELEO!
Hata huko kwenyewe si zuga tu. Ile koki pale bandarini si ili...kutokana na maagizo kutoka ngazi za juu?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,869
Likes
17,626
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,869 17,626 280
aaaah!!! hadi Leo hii kila siku tunasikia MLIO NI ULE ULE 2!! badilisheni basi!
ooh! Leo Tumetumbua
Tumesimamisha
TUtakupangia kwingi
MKITAKA KUSONGA MBELE MSIANGALIE NYUMA! ANZIENI HAPO MLIPO VINGINEVYO MTAKUJA MTUMBUA HADI AKINA;CHIF MANGUNGO HALAFU MSIFANIKIWE KUTULETEA LOLOTE LA MAENDELEO!
Kutumbua ni zoezi endelevu ...mpaka uwe utamaduni wetu kuwajibika....
 
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,075
Likes
3,116
Points
280
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,075 3,116 280
Kutumbua ni zoezi endelevu ...mpaka uwe utamaduni wetu kuwajibika....
aaah!! ujue kwa mwenye njaa siku moja ni kama miaka 10000 lakini kwa mwenye shibe ni kama 1sec!
TUKITAKA KUFUATILIA NYUMA HAKUNA TIMILIFU MAANA SOTE NI BINADAMU! HATA MWL ALIKUWA NA MAJIPU YAKE! JE, KWA STAIL HII TUTAFIKA KANANI AU NDO ZUGA TU?!
 
SPACED

SPACED

Senior Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
139
Likes
130
Points
60
Age
33
SPACED

SPACED

Senior Member
Joined Jun 7, 2016
139 130 60
Je sasa Dawa Hospitalini Zipo? Je Vitanda Vipo? Je watoto bado wanakaa chini? Je Mafisadi Nyangumi bado wanapeta? Je Elimu ya Bure imeanza? Je Waalimu wanalipwa Mishahara yao ontime? Je Ajira Kwa Vijana Upo? Je Uhuru wa habari ipo? Je Uhuru wa Kisiasa Upo? Je Utawala wa Sheria Upo. Je hali ya Mwananchi Ni Bora zaidi Baada au Kabla ya Magufuli Kuchukua Utawala wa Nchi? ( Na Nichomekee kwa Kunong'ona jeee suukari ya kutosha ipoo) (Na mpaka Marekani Kuna Mitumba, Thrift stores, lakini ati nayo itanangwa nia ni nzuri lakini je si ndoto za Alinacha hizo?) Tumpime kwa hayo na Hatutampunja au kujipunja, sawa Mkuu! Unafiki udemagogi au Ukibendera fuata Upepo hausaidii, iwe ni "Hapa Fakti tu"
Watafiti wetu nguli barani Afrika TWAWEZA watakuja siku si nyingi kujibu baadhi ya hoja zako zinazohitaji statistics kuzijibu
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,648
Likes
51,682
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,648 51,682 280
Nchi hii mfumo wa mwanzo baada ya Uhuru haukuimarika hivyo kila kiongozi atakayekuja anakuwa na kazi kubwa sana kuweka mambo sawa na atapata lawama bure tu

Tatizo ni msingi wa baada ya Uhuru..!
 
TL. Marandu

TL. Marandu

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
3,629
Likes
5,715
Points
280
TL. Marandu

TL. Marandu

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
3,629 5,715 280
Watafiti wetu nguli barani Afrika TWAWEZA watakuja siku si nyingi kujibu baadhi ya hoja zako zinazohitaji statistics kuzijibu
Zingine zinajibika tu kwa kutembelea shule, hospitali, na kuangalia kama kuna vijana vijiweni, na kwenda kuulizia bei ya sukari, na kwa swala na uhuru na demeokrasia, tunajionea wenyewe kila siku ikiwa unakua au kuharibiwa. Hawa wataalamu naona wakawasaidie saidie masokwe kule Gombe!
 
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Likiisha la sukari je?

Yaani mtakuwa mnahamisha magoli kila kukicha lakini ataendelea kutupia tu!
Ya Magufuli sio mwendelezo wa ya CCM? Hivi CCM iko toka lini hivi?
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,170
Likes
4,647
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,170 4,647 280
Wapinzani ni viumbe wa kukosa hoja
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
aaaah!!! hadi Leo hii kila siku tunasikia MLIO NI ULE ULE 2!! badilisheni basi!
ooh! Leo Tumetumbua
Tumesimamisha
TUtakupangia kwingi
MKITAKA KUSONGA MBELE MSIANGALIE NYUMA! ANZIENI HAPO MLIPO VINGINEVYO MTAKUJA MTUMBUA HADI AKINA;CHIF MANGUNGO HALAFU MSIFANIKIWE KUTULETEA LOLOTE LA MAENDELEO!
Porojo tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,584
Members 474,641
Posts 29,227,899