Tuliopita Katoke Seminary tujikumbushe hapa...


Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Salam woooooote wanajumuia tuliopata vidato pale bila kujali umri kazi na cheo ulichonacho kwa sasa. Kina John Pombe Magufuli, Fr Sixmund Nyabenda, Adelard Nsaho (nasikia unaishi Newyork), Mathias Shindika, Fr Revocatus Nduta, Emmanuel Martine na wengine woooote....Nakumbuka yafuatayo....Mama Agata,Misamiati kama -kagete, Njuka,Kaitaba,Kibati (Mwanzilishi ni Fr Sixmund), F**r Camel (nick name ya mtu fulani.....weka unayoyakumbuka......
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Salam woooooote wanajumuia tuliopata vidato pale bila kujali umri kazi na cheo ulichonacho kwa sasa. Kina John Pombe Magufuli, Fr Sixmund Nyabenda, Adelard Nsaho (nasikia unaishi Newyork), Mathias Shindika, Fr Revocatus Nduta, Emmanuel Martine na wengine woooote....Nakumbuka yafuatayo....Mama Agata,Misamiati kama -kagete, Njuka,Kaitaba,Kibati (Mwanzilishi ni Fr Sixmund), F**r Camel (nick name ya mtu fulani.....weka unayoyakumbuka......
Waliotoka hapo hivi karibuni pia watu-upadate mabadiliko ya hapo kwa sasa...
 
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
1,003
Likes
129
Points
160
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
1,003 129 160
Salam woooooote wanajumuia tuliopata vidato pale bila kujali umri kazi na cheo ulichonacho kwa sasa. Kina John Pombe Magufuli, Fr Sixmund Nyabenda, Adelard Nsaho (nasikia unaishi Newyork), Mathias Shindika, Fr Revocatus Nduta, Emmanuel Martine na wengine woooote....Nakumbuka yafuatayo....Mama Agata,Misamiati kama -kagete, Njuka,Kaitaba,Kibati (Mwanzilishi ni Fr Sixmund), F**r Camel (nick name ya mtu fulani.....weka unayoyakumbuka......
Hakuna msamiati wowote kati ya hiyo uliyoitaja uliyoanzishwa na fr. Nyabenda. Nyabenda alitukuta Katoke na misamiati hiyo tuliikuta ispokuwa camel ambao uliazishwa sisi tukiwepo maana huyo mwenye jina hilo alihamishiwa hapo toka Nyaishozi Parish tukiwepo.

Muhimu: kuna fund raising kwa ajiri ya ukumbi wa kisasa tutoe michango yetu.
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Hakuna msamiati wowote kati ya hiyo uliyoitaja uliyoanzishwa na fr. Nyabenda. Nyabenda alitukuta Katoke na misamiati hiyo tuliikuta ispokuwa camel ambao uliazishwa sisi tukiwepo maana huyo mwenye jina hilo alihamishiwa hapo toka Nyaishozi Parish tukiwepo.

Muhimu: kuna fund raising kwa ajiri ya ukumbi wa kisasa tutoe michango yetu.
Good!...Mr Bullet, kagete ni msamiati wetu bwana,kibati nao?...ndiyo, nilisikia kuna ukumbi wa kisasa,Fr Nakule ndiyo Lecter...any more,update please.....
 
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
1,003
Likes
129
Points
160
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
1,003 129 160
Good!...Mr Bullet, kagete ni msamiati wetu bwana,kibati nao?...ndiyo, nilisikia kuna ukumbi wa kisasa,Fr Nakule ndiyo Lecter...any more,update please.....
Kila mwana Katoke atakayeweza anaombwa kutoa mchango wake wa Ukumbi mpya wa Kisasa katika kuadhimisha miaka 50 ya Katoke semimary. Walianza kukusanya michango tangu trh 8 June. Tujumuike!!!!!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
na father sixtus je hakusoma hapo?
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Wewe mama mdenyi,unamfaham huyu Fr...?..anyway,alipita pale..
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Kila mwana Katoke atakayeweza anaombwa kutoa mchango wake wa Ukumbi mpya wa Kisasa katika kuadhimisha miaka 50 ya Katoke semimary. Walianza kukusanya michango tangu trh 8 June. Tujumuike!!!!!
very interesting, i will pm you 2moro for more clarity. Ni kweli pia, wote tuliopita na kupata elimu hapo tuwe tayari kutoa michango yetu...
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,837
Likes
3,395
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,837 3,395 280
Kwa sisi wa hv karibuni kuna misamiati kama,kuzuka(kutoroka)nguna(ugali)nakumbka vitu ka chilo mo ucku wa pasaka,maghorofani(chooni)na mengne mengi.
 
Mnusaji

Mnusaji

Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
67
Likes
12
Points
15
Mnusaji

Mnusaji

Member
Joined Feb 16, 2012
67 12 15
Kwa sisi wa hv karibuni kuna misamiati kama,kuzuka(kutoroka)nguna(ugali)nakumbka vitu ka chilo mo ucku wa pasaka,maghorofani(chooni)na mengne mengi.
Do u remember Mukubi, and neighbors such as mama Kalede, Kalede Potino. Tin upside down. Who does not like woman
Hayo nayo yalikuwepo enzi zetu
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
4,001
Likes
5,236
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
4,001 5,236 280
Fr. Sixmund kwa sasa ni Paroko Jimbo la Rulenge, kanisa la Ngaramjini!

Kristo!
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571