Tulioko kwenye ndoa kukaribisha mashosti nyumbani wamzoee Mr ni kutengeneza bomu


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,698
Likes
87,308
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,698 87,308 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
Mimi naona vile mtu anavyojuana na marafiki zake. Kama ndio tabia zao za kuchukuliana mabwana amani haiwez kuwepo akifika kwake. Kama una rafik macho juu juu na wewe uko hivyo.

Yani mtu una rafiki kabla hata hujakutana na huyo mwanaume umkimbie kisa umeolewa. Yan vitu vingine vinachekesha kwakweli
AHAHAHHAHHA umeona enh!
rafiki wa kumhisi anaweza fikia hiyo level ya usaliti siwezi fika naye miaka mingi kwanza hata miezi!
and I don't make friends over a month!
NINA PEOPLE IM COOL WITH, NOT ALL OF THEM ARE MY FRIENDS!
kuna boonge la tofauti hapo, those you are cool with , hata hawawezi jua nikiwa niko broke!
A FRIEND, akisoma tu text nikiandika Habari za asbh , mmeamkaje hapo nyumbani?, jibu lake anajibu we fala leo huna hela au nani kakuboa we kima?
SASA JAMANI HUYU NI KUMZUIA ASIJE NYUMBANI!?
 
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
2,729
Likes
1,324
Points
280
Kyalow

Kyalow

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
2,729 1,324 280
Baadhi ya wanawake wa pwani hawataki marafiki kwao
Ila wanawake wa bara wanaona hakuna tabu kuwa na marafiki
Nilicho gundua kwenye michango ya wadau hapa
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
Baadhi ya wanawake wa pwani hawataki marafiki kwao
Ila wanawake wa bara wanaona hakuna tabu kuwa na marafiki
Nilicho gundua kwenye michango ya wadau hapa
ahahahaahhaa utafiti wako kiboko!
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,705
Likes
14,079
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,705 14,079 280
Baadhi ya wanawake wa pwani hawataki marafiki kwao
Ila wanawake wa bara wanaona hakuna tabu kuwa na marafiki
Nilicho gundua kwenye michango ya wadau hapa
Mbona mie wa pwani napenda marafiki?!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Pole sana halafu wewe unakuwa unamwadithia mambo yako anakuchora tu halafu huwezi mgundua mapema, kuna mama 1 alisema nilipo ambiwa sikuamini kabisa kwa ule urafiki wetu, mpaka alipojifungua kaenda kuangalia mtoto yaani copyright na mmewe ninavyokwambia nibimdogo tena anayetambulika kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
Unajua kuna wakati mwingine unaamini mtu kupita maelezo.
Halafu ukiangalia ni kuwa hana historia ya kufanya jambo lolote baya
 
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
7,344
Likes
12,537
Points
280
Nalendwa

Nalendwa

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
7,344 12,537 280
Kwa hiyo mashosti ni wazuri na wanafaa kabla hujaolewa, ukishaolewa tu wanakuwa maadui?

Hivi kila rafiki akuonee wivu wewe, kisa umeolewa au kwa kipi haswa? Afu inanichekeshaga sana, mwanamke atakwambia sitaki mashosti wanafiki, sasa sijui nani sio mnafiki kama kila mtu anamuona mwenzie mnafiki. Kila mtu mwema ila wenzie wote ndo wabaya. Dunia hii teh

Kazi aseh, umenifanya nikumbuke yale magazeti yako ya nondo..

Kwa hiyo, kuna kuolewa na ku lose mashost. Ama kuolewa na ku keep mashost lakini uishi nao roho mkononi mbele ya mume.
Wanawake tuna kazi.
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
1,543
Likes
1,755
Points
280
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
1,543 1,755 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
Ahsante kwa ushauri mzuri dada Sky Eclat

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,656
Likes
2,399
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,656 2,399 280
Sasa dada Sky Eclat kwanini unakataza wenzako wasituletee mbadala wao? Ni dhambi kubwa sana hii, MODS tafadhali mfungieni huyu dada mara moja.
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823