Tulioko kwenye ndoa kukaribisha mashosti nyumbani wamzoee Mr ni kutengeneza bomu


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,698
Likes
87,308
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,698 87,308 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,336
Likes
11,109
Points
280
Age
46
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,336 11,109 280
Majority sio kwamba hawana imani na marafiki zao; wengi hawana imani na waume zao. Unatujua tunavyohalalisha ukicheche wa wanaume na kuwafanya wao kama victims, watu wasio na utashi wa kukataa; wanalazimishwaga tu papuchi. Sijui utawachunga wangapi
Utamchunga kazini, njiani na popote atapokua?

Anyway mwisho wa siku kila mtu na mahusiano / ndoa yake ila hayo maisha ya mateso aisee!

Humuamin kwa mashoga itakuja kwa ndugu mwisho popote ukimuona na mwanamke huna imani.
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,338
Likes
27,245
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,338 27,245 280
Utamchunga kazini, njiani na popote atapokua?

Anyway mwisho wa siku kila mtu na mahusiano / ndoa yake ila hayo maisha ya mateso aisee!

Humuamin kwa mashoga itakuja kwa ndugu mwisho popote ukimuona na mwanamke huna imani.
Aisee labda nipoteze purpose ya maisha; ndo ntadevote energy yangu kuishi kwa wasiwasi kisa mume
 
The Happiness

The Happiness

Senior Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
139
Likes
214
Points
60
The Happiness

The Happiness

Senior Member
Joined Aug 21, 2018
139 214 60
Kama mpaka unaogopa kumkaribisha rafiki yako mwenyewe kwako kisa unaogopa anaweza kukuanika kwa watu na kukupindua kwa mume wako basi hapo huna mume wala huna rafiki.

Mkipendana kweli kweli marafiki wa mpenzi wako wanakuwa marafiki zako automatikale.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yes, Na heshima huwa pale pale

You only live Once.
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
10,000
Likes
10,799
Points
280
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
10,000 10,799 280
Pole sana,, kuna urafiki na ushost tena wakipitiliza , kuna wengine hawaamini
Sina hamu na mashosti.
Asante, umenikumbusha mbali sana Sky Eclat.
Mashoga ni watu wanafiki san....sanaaaaa.
Yamenikuta.
Acha nilie kwanza....nitarudi
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
10,000
Likes
10,799
Points
280
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
10,000 10,799 280
Mimi kuna rafiki wa mama watoto wangu ni wa muda mrefu tangu tupo boyfriend na girlfriend..na familia zao ni marafiki kutokana na watoto wao walikuwa wakienda shule mara likizo wanatembeleana.

Sasa huyu rafiki amehamishwa kikazi kaja Dom na mimi nipo Dom wife Dar, Sasa wife akaniambia nimsaidie rafiki yake kutafuta nyumba etc....Nikafanya hi hivyo kwa kuwa kule mimi ni mwenyeji wake mara kadhaa huwa weekend tunatoka kwenda kuangalia fursa za mji na kushangaa viwanja. Na wife anajua hilo na mimi sikuwa na lengo lolote baya.

Siku moja kwenye maongezi nikamwambia shem hivi yule fulani mlisoma nae,alikuwa rafiki yenu eenh..Mbona alikuwa anamtumia baby wangu txt za kimapenzi. Akaanza kunidanganya hamna kitu alikuwa rafiki tuu sasa na mimi nikawa namkazia namwambia hayo yameshapita but nataka kujua ukweli tu.

Sasa bhana alifunguka vitu hivyo hata sikuamini kama shem angeweza kuniambia yote hayo wakati tuna heshimiana sana. Basi kwa hasira nilizo kuwa nazo ikabidi nilipize kisasi kwa kumla. Sasa ikawa ndio kawaida kumla kila ninapo jisikia.

Mpaka hasira zilipo isha ndio nikampotezea maana yeye alikuwa hawezi kunianza kunitafuta. Nilicho gundua kwenye mauhusiano yangu na huyo rafiki ni kwamba marafiki zake wote walikuwa wana muonea gere mbona hatugombani zaidi ya miaka 7 wakati wengine washakuwa na wanaume zaidi ya 3 katika kipindi hicho. Sasa marafiki zake wakawa wanasema X ana bahati yaani mtu wake hana mambo mengi,mpole na n.k wengine wakawa wanawawaza kwanini ananipenda ninampa nini.

Sasa hayo yote nikayajua kupitia huyo kipenzi chake wenyewe wanaitana Pete na kidole.
Point ni kwamba usimuamini Binadamu kabisa kwanza wengi wao hawapendi kuona ukiwa na furaha na amani. Yaani binadamu anataman uwe unamwadithia mambo magumu ya maisha akashauri uongo na kweli basi

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeona eee halafu huyo ndiye rafiki wa kufa na kuzikana daa, hapo alipohamishiwa huko itakuwa alifurahi kweli, omba mkeo asije gundua maana utampa maumivu makali sana mpaka familia zitahadhirika, halafu kumla ni kuondoa hasira au kujiondoa utu wako yaani akiwa na mkeo atakuwa anamzarau basi tu halafu nyie wanaume nikama wote baba na mama mmoja

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
10,000
Likes
10,799
Points
280
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
10,000 10,799 280
Ukiolewa koma kuwa na mashosti kama unataka kuwa na amani ndani ya ndoa ila kama unataka mashosti zaidi achana na ndoa ili uwe na mashosti.
Mashosti ni watu wanafiki wachawi hawakutakii wala hawakupendi wanakuonea wivu kwa kila kitu.
Halafu watoa nasaha husema kabisa umekuwa mashost wasio eleweka punguza muda wakumpikia mme wewe apiga story na mashost, ndiyo watakwambia nawewe unamwendekeza mmeo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
10,000
Likes
10,799
Points
280
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
10,000 10,799 280
Pole sana halafu wewe unakuwa unamwadithia mambo yako anakuchora tu halafu huwezi mgundua mapema, kuna mama 1 alisema nilipo ambiwa sikuamini kabisa kwa ule urafiki wetu, mpaka alipojifungua kaenda kuangalia mtoto yaani copyright na mmewe ninavyokwambia nibimdogo tena anayetambulika kabisa
Asante.
Huyo alikuwa shosti wangu miaka nenda rudi
Ila alichokuja kunifanyia...ni aibu
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ray of light

Ray of light

Member
Joined
Sep 8, 2018
Messages
43
Likes
109
Points
40
Ray of light

Ray of light

Member
Joined Sep 8, 2018
43 109 40
Hahahahaaa

I remember nilipokua chuo kikuu,mtu ana demu say Hall Three!

Kulikua kuna tabia ya ajabu sana,ambayo well,ni wanadamu hapa tunaongelea,akienda kumtembelea demu wake then the boyfriend anatongoza the whole room,in a month kesha tongoza wengi in that hall.

Its really crazy , ila this happens.

Tunaongelea reality hapa what actually happens na sio Alfu Lela Ulela mnazotaka kuleta!

Mpo group la marafiki watano,boyfriend wa mmojawapo hua anatongoza wote wanne walisalia,hii ni normal occurance kabisa na unalijua hili wala usilete unafiki!

Sasa imagine umemaliza chuo kikuu ndio umeolewa,halafu marafiki zako wanakuja kukutembelea,the same thing occurs,then who is very stupid here?

Ni wewe!
Mkuu mbona kama unalazimisha experiences! Mtu anakwambia hoja zake wewe unang'ang'ana wanaume wote vitombi! Wewe ndio kitombi, sio kwamba waume zetu hawa cheat ila hawa cheat kijinga jinga. Na hata kama akicheat sio lazima atoke na mashosti zetu au wafanyakazi wa ndani au ndugu zetu. Live your own experience
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
3,567
Likes
5,575
Points
280
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
3,567 5,575 280
Mkuu mbona kama unalazimisha experiences! Mtu anakwambia hoja zake wewe unang'ang'ana wanaume wote vitombi! Wewe ndio kitombi, sio kwamba waume zetu hawa cheat ila hawa cheat kijinga jinga. Na hata kama akicheat sio lazima atoke na mashosti zetu au wafanyakazi wa ndani au ndugu zetu. Live your own experience
Ni mumeo ndio na "unamjua" kwa perspective ya nyumbani na husbandhood!

Akija mtaani huku tunakua masela wote...

As a man I can safely say I know my fellow men!

Na pia elewa sijasema ni wote 100%.Ni baadhi ila ni majority!

Nimesoma college na zaidi ya watoto 300 madarasani huko karibia wavulana wote ni wajanja wajanja waliotulia ni kama 10% tu.

Nasema hivi kwasababu nilikua nao for 4 years ,I know them well!

Tuseme wewe umebahatika kwa hao 10% waliotulia,hilo si tatizo.Tunazingumzia majority ya jamii hapa na sio your personal heaven experiences ulizo bahatisha!

Wewe ni wa kike you dont know shit about a group of men what they do and talk!

Unamjua akiwa nyumbani!

We know each other since kindergarten,before you met him,

We know him and all the bitches we went through of which u will never know!

Mnachanganya mambo nyie!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
Heaven hapa nimegundua kuna kundi la walioko kwenye mahusiano wanalinganisha na ndoa

Kuna sehemu kwenye maisha marafiki wana sehemu yake, kuna biashara nyingine tumezianzisha na marafiki,

Japokuwa siyo marafiki mpaka kuingilia uhuru wako.

Hivi unaanzaje Kumlinda mume!!
Ambaye saa nyingine ni mtu mzima kaka yako kabisa!

Unajiwekeza kwenye uzungu wa kila mtu na maisha yake!
Hawa ndo wale uhofia hata ndugu kufika kwao anawaza anatembea na mumewe!
We bana watu wanacomplicate maisha!
Mi kwa kweli mwanaume awe huru tu kuwapigia marafiki zangu simu kuniuliza kama niko nao movie!
watajijua wakiamua kuvuana chupi!
SIWEZI KABISA KUACHA KUWA HURU NA MAISHA KUMUWEKEA MTU MIPAKA YA WHO TO TALK AND WHO NOT TO TALK TO!
sina marafiki wa kila mwaka kila mwezi!
I keep friends for decades , NAWEZAJE KUWAFANYA WASIWE SEHEMU YA MAISHA YANGU
ILHALI
- tunasindikizana kula firigisi na ice cream kila mmoja wetu anapokuwa mjamzito,
-mume kamzingua tunamalizia hasira kwenye nyama choma!
-kapata kazi , cheo ,kajenga au kanunua nyumba mi niko mji mwingine, naenda bar kunywa konyagi kucelebrate nikiwa mwenyewe.
-Siku nyingine mwingine mjamzito anagoma kula ugali uliopikwa usiku inabidi mumewe aje afate pilau la kula mkewe saa sita usiku kwangu!
-Mtu anashikwa uchungu mumewe hayupo mumewe anampigia mume wangu akamchukue ampeleke hospitali na mi nakuwepo kumshikilia mwanae au yeye mwanangu ili anyone day one!
-Yani mtu aliyepo kwenye benchi ya theatre room kila ninapoleta kiumbe duniani?

NDO HAO WATU MNAZUNGUMZA WASIJE NYUMBANI?
ah weee!
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
958
Likes
1,351
Points
180
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
958 1,351 180
kupitia huu uzi nime observe wanaume wanafurahia kuletewa mashosti wa wake zao home while wanawake hawataki mashosti waende majumbani kwao.....hapa unapata picha kwamba uaminifu katika ndoa hakuna siku hizi.....
 
Ray of light

Ray of light

Member
Joined
Sep 8, 2018
Messages
43
Likes
109
Points
40
Ray of light

Ray of light

Member
Joined Sep 8, 2018
43 109 40
Hasal
We bana watu wanacomplicate maisha!
Mi kwa kweli mwanaume awe huru tu kuwapigia marafiki zangu simu kuniuliza kama niko nao movie!
watajijua wakiamua kuvuana chupi!
SIWEZI KABISA KUACHA KUWA HURU NA MAISHA KUMUWEKEA MTU MIPAKA YA WHO TO TALK AND WHO NOT TO TALK TO!
sina marafiki wa kila mwaka kila mwezi!
I keep friends for decades , NAWEZAJE KUWAFANYA WASIWE SEHEMU YA MAISHA YANGU
ILHALI
- tunasindikizana kula firigisi na ice cream kila mmoja wetu anapokuwa mjamzito,
-mume kamzingua tunamalizia hasira kwenye nyama choma!
-kapata kazi , cheo ,kajenga au kanunua nyumba mi niko mji mwingine, naenda bar kunywa konyagi kucelebrate nikiwa mwenyewe.
-Siku nyingine mwingine mjamzito anagoma kula ugali uliopikwa usiku inabidi mumewe aje afate pilau la kula mkewe saa sita usiku kwangu!
-Mtu anashikwa uchungu mumewe hayupo mumewe anampigia mume wangu akamchukue ampeleke hospitali na mi nakuwepo kumshikilia mwanae au yeye mwanangu ili anyone day one!
-Yani mtu aliyepo kwenye benchi ya theatre room kila ninapoleta kiumbe duniani?

NDO HAO WATU MNAZUNGUMZA WASIJE NYUMBANI?
ah weee!
We bana watu wanacomplicate maisha!
Mi kwa kweli mwanaume awe huru tu kuwapigia marafiki zangu simu kuniuliza kama niko nao movie!
watajijua wakiamua kuvuana chupi!
SIWEZI KABISA KUACHA KUWA HURU NA MAISHA KUMUWEKEA MTU MIPAKA YA WHO TO TALK AND WHO NOT TO TALK TO!
sina marafiki wa kila mwaka kila mwezi!
I keep friends for decades , NAWEZAJE KUWAFANYA WASIWE SEHEMU YA MAISHA YANGU
ILHALI
- tunasindikizana kula firigisi na ice cream kila mmoja wetu anapokuwa mjamzito,
-mume kamzingua tunamalizia hasira kwenye nyama choma!
-kapata kazi , cheo ,kajenga au kanunua nyumba mi niko mji mwingine, naenda bar kunywa konyagi kucelebrate nikiwa mwenyewe.
-Siku nyingine mwingine mjamzito anagoma kula ugali uliopikwa usiku inabidi mumewe aje afate pilau la kula mkewe saa sita usiku kwangu!
-Mtu anashikwa uchungu mumewe hayupo mumewe anampigia mume wangu akamchukue ampeleke hospitali na mi nakuwepo kumshikilia mwanae au yeye mwanangu ili anyone day one!
-Yani mtu aliyepo kwenye benchi ya theatre room kila ninapoleta kiumbe duniani?

NDO HAO WATU MNAZUNGUMZA WASIJE NYUMBANI?
ah weee!
Haswaaa. Yaani mi najiuliza the few friends I have wengine zaidi ya miaka 10 wasije home kisa Mr atawala? Mimi nina very close friends watano tu, wengine wa kupiga nao story. I don't plan to loose them anytime soon
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,511
Likes
4,809
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,511 4,809 280
Hasal


Haswaaa. Yaani mi najiuliza the few friends I have wengine zaidi ya miaka 10 wasije home kisa Mr atawala? Mimi nina very close friends watano tu, wengine wa kupiga nao story. I don't plan to loose them anytime soon
umeona enh!
Kwa kweli siwezi loose my friends over insecurities za mahusiano!
watu uko nao miaka zaidi ya 20!
SIMPLY umeolewa ndo wasije kwako!
HAPANA AISEE, I think nina history with them way back kuliko hiyo ndoa!
 
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
3,466
Likes
6,198
Points
280
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
3,466 6,198 280
We bana watu wanacomplicate maisha!
Mi kwa kweli mwanaume awe huru tu kuwapigia marafiki zangu simu kuniuliza kama niko nao movie!
watajijua wakiamua kuvuana chupi!
SIWEZI KABISA KUACHA KUWA HURU NA MAISHA KUMUWEKEA MTU MIPAKA YA WHO TO TALK AND WHO NOT TO TALK TO!
sina marafiki wa kila mwaka kila mwezi!
I keep friends for decades , NAWEZAJE KUWAFANYA WASIWE SEHEMU YA MAISHA YANGU
ILHALI
- tunasindikizana kula firigisi na ice cream kila mmoja wetu anapokuwa mjamzito,
-mume kamzingua tunamalizia hasira kwenye nyama choma!
-kapata kazi , cheo ,kajenga au kanunua nyumba mi niko mji mwingine, naenda bar kunywa konyagi kucelebrate nikiwa mwenyewe.
-Siku nyingine mwingine mjamzito anagoma kula ugali uliopikwa usiku inabidi mumewe aje afate pilau la kula mkewe saa sita usiku kwangu!
-Mtu anashikwa uchungu mumewe hayupo mumewe anampigia mume wangu akamchukue ampeleke hospitali na mi nakuwepo kumshikilia mwanae au yeye mwanangu ili anyone day one!
-Yani mtu aliyepo kwenye benchi ya theatre room kila ninapoleta kiumbe duniani?

NDO HAO WATU MNAZUNGUMZA WASIJE NYUMBANI?
ah weee!
Mimi naona vile mtu anavyojuana na marafiki zake. Kama ndio tabia zao za kuchukuliana mabwana amani haiwez kuwepo akifika kwake. Kama una rafik macho juu juu na wewe uko hivyo.

Yani mtu una rafiki kabla hata hujakutana na huyo mwanaume umkimbie kisa umeolewa. Yan vitu vingine vinachekesha kwakweli
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823