Tulioko kwenye ndoa kukaribisha mashosti nyumbani wamzoee Mr ni kutengeneza bomu


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,698
Likes
87,308
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,698 87,308 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,698
Likes
87,308
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,698 87,308 280
Teh wenginie ndo hata ukienda kwa ndugu, unaambiwa Kabisa hakuna kuvaa nguo za aina fulani na fulani, utamtega mume wangu; anazivaa tu mama mjengo. Sasa unajiuliza huko barabarani/kazini na duniani huwa unamfumba macho mumeo asione vimini na vijeans/vitight? Huyo mume wa kuchungwa hivyo ni mume au mfano wa mume? Ukicheza kidogo kichaa cha ndoa kitakupata
Tena dada anashonewa uniform ya kazi. Gauni kama dera lakini kina lining ndani.
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
5,987
Likes
8,131
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
5,987 8,131 280
Mwenye mme hajui? Si wameshibana huwezi jua kabisa hapo alifanywa mjinga balaa, kuna mama mmoja mastafu wa mmewe walikuwa wakiishi sehemu 1 na huyo mdada mmewe ni rafiki wa huyo mama kufa na kuzikana kumbe wanakulana huyo mama alikuja kujua baada ya huyo shemeji yake kufariki na walivyokuwa na upendo huwezi gundua hata kidogk

Sent using Jamii Forums mobile app
Duuuh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

ngalanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
308
Likes
308
Points
80
N

ngalanga

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
308 308 80
Yaani nimecheka dahaaaa
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
juniour12

juniour12

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
390
Likes
253
Points
80
juniour12

juniour12

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
390 253 80
Mimi kuna rafiki wa mama watoto wangu ni wa muda mrefu tangu tupo boyfriend na girlfriend..na familia zao ni marafiki kutokana na watoto wao walikuwa wakienda shule mara likizo wanatembeleana.

Sasa huyu rafiki amehamishwa kikazi kaja Dom na mimi nipo Dom wife Dar, Sasa wife akaniambia nimsaidie rafiki yake kutafuta nyumba etc....Nikafanya hi hivyo kwa kuwa kule mimi ni mwenyeji wake mara kadhaa huwa weekend tunatoka kwenda kuangalia fursa za mji na kushangaa viwanja. Na wife anajua hilo na mimi sikuwa na lengo lolote baya.

Siku moja kwenye maongezi nikamwambia shem hivi yule fulani mlisoma nae,alikuwa rafiki yenu eenh..Mbona alikuwa anamtumia baby wangu txt za kimapenzi. Akaanza kunidanganya hamna kitu alikuwa rafiki tuu sasa na mimi nikawa namkazia namwambia hayo yameshapita but nataka kujua ukweli tu.

Sasa bhana alifunguka vitu hivyo hata sikuamini kama shem angeweza kuniambia yote hayo wakati tuna heshimiana sana. Basi kwa hasira nilizo kuwa nazo ikabidi nilipize kisasi kwa kumla. Sasa ikawa ndio kawaida kumla kila ninapo jisikia.

Mpaka hasira zilipo isha ndio nikampotezea maana yeye alikuwa hawezi kunianza kunitafuta. Nilicho gundua kwenye mauhusiano yangu na huyo rafiki ni kwamba marafiki zake wote walikuwa wana muonea gere mbona hatugombani zaidi ya miaka 7 wakati wengine washakuwa na wanaume zaidi ya 3 katika kipindi hicho. Sasa marafiki zake wakawa wanasema X ana bahati yaani mtu wake hana mambo mengi,mpole na n.k wengine wakawa wanawawaza kwanini ananipenda ninampa nini.

Sasa hayo yote nikayajua kupitia huyo kipenzi chake wenyewe wanaitana Pete na kidole.
Point ni kwamba usimuamini Binadamu kabisa kwanza wengi wao hawapendi kuona ukiwa na furaha na amani. Yaani binadamu anataman uwe unamwadithia mambo magumu ya maisha akashauri uongo na kweli basi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,338
Likes
27,245
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,338 27,245 280
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,208
Likes
2,618
Points
280
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,208 2,618 280
Wacha nikae hapa niendelee kuushuhudia Mtanange huu. Ila nasisitiza tena, marafiki zake mke nitakaemuoa nitamuomba asiwe anawaleta nyumbani.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,004
Likes
12,162
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,004 12,162 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
Sina hamu na mashosti.
Asante, umenikumbusha mbali sana Sky Eclat.
Mashoga ni watu wanafiki san....sanaaaaa.
Yamenikuta.
Acha nilie kwanza....nitarudi
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
2,316
Likes
1,732
Points
280
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
2,316 1,732 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
Ukiolewa koma kuwa na mashosti kama unataka kuwa na amani ndani ya ndoa ila kama unataka mashosti zaidi achana na ndoa ili uwe na mashosti.
Mashosti ni watu wanafiki wachawi hawakutakii wala hawakupendi wanakuonea wivu kwa kila kitu.
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,338
Likes
27,245
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,338 27,245 280
Kwa hiyo mashosti ni wazuri na wanafaa kabla hujaolewa, ukishaolewa tu wanakuwa maadui?

Hivi kila rafiki akuonee wivu wewe, kisa umeolewa au kwa kipi haswa? Afu inanichekeshaga sana, mwanamke atakwambia sitaki mashosti wanafiki, sasa sijui nani sio mnafiki kama kila mtu anamuona mwenzie mnafiki. Kila mtu mwema ila wenzie wote ndo wabaya. Dunia hii teh
Ukiolewa koma kuwa na mashosti kama unataka kuwa na amani ndani ya ndoa ila kama unataka mashosti zaidi achana na ndoa ili uwe na mashosti.
Mashosti ni watu wanafiki wachawi hawakutakii wala hawakupendi wanakuonea wivu kwa kila kitu.
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
2,316
Likes
1,732
Points
280
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
2,316 1,732 280
Kwa hiyo mashosti ni wazuri na wanafaa kabla hujaolewa, ukishaolewa tu wanakuwa maadui?

Hivi kila rafiki akuonee wivu wewe, kisa umeolewa au kwa kipi haswa? Afu inanichekeshaga sana, mwanamke atakwambia sitaki mashosti wanafiki, sasa sijui nani sio mnafiki kama kila mtu anamuona mwenzie mnafiki. Kila mtu mwema ila wenzie wote ndo wabaya. Dunia hii teh
Unajua huu ni mwaka sio wa majibizano kwangu so wewe sio lazima ufuate ushauri wangu kila mtu anajibu according ya yeye anavyoona kama wewe ushauri wako ndio huo basi wangu ndio huu
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,338
Likes
27,245
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,338 27,245 280
Usipotaka majibizano humu ndani, just keep your opinions to yourself. Ukiandika kitu tutakuquote tu whether kukusuport au kukupinga. Easy
Unajua huu ni mwaka sio wa majibizano kwangu so wewe sio lazima ufuate ushauri wangu kila mtu anajibu according ya yeye anavyoona kama wewe ushauri wako ndio huo basi wangu ndio huu
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
2,316
Likes
1,732
Points
280
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
2,316 1,732 280
Usipotaka majibizano humu ndani, just keep your opinions to yourself. Ukiandika kitu tutakuquote tu whether kukusuport au kukupinga. Easy
Okey so wewe unanipinga sasa ni hivi marafiki ni wabaya tena sana jua hilo fanya hata utafiti.
 
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
4,336
Likes
11,109
Points
280
Age
46
Simara

Simara

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
4,336 11,109 280
Hahahahaha

Umenichekesha sana ujue!

Nazungumzia kwa perspective ya wanaume huku!

As a man,sio as a husband...husband ni kwako huko nobody cares about!

Men know men as men and not husbands....

Husband ni kwako wewe huko kwenu we don't even dont want to know shit about!

Men's code ni kwamba we men are all the same men....and we men are brick layers!

Sasa sijui hujaelewa nini hapo!?
Kati yangu na wewe nani alianza kutaja neno ‘ Husband ‘ ?

Men are all the same? No hapana!

Tunaishi katika jamii tunaona hata humu mpo tofauti,kulingana na maandishi mnaonekana kabisa huyu yupo tofauti na huyu.

Kubali au kataa hiyo ni wewe, ila mwanaume anaeweza kutembea na rafiki wa mke hashindwi kutembea hata na housegirl utamchunga vipi mtu wa hivi?

Yaani mke uache kushirikiana na rafiki zako kisa unaogopa mume atatembea nao?

Nakubali wapo wanaume wa hivyo ila pia wapo wanaume wasio na hiyo tabia
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,507
Likes
2,878
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,507 2,878 280
Kama mmeo hajiehishimu hadi anatobgoza rafiki zako ujue huyo atakuja kula hadi wanae na wadogo zako.
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823