Tulioko kwenye ndoa kukaribisha mashosti nyumbani wamzoee Mr ni kutengeneza bomu


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,698
Likes
87,307
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,698 87,307 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mtake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, market radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mwake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
Hakika alafu mume mwenyewe awe kama mr Zero IQ one mistake one goal mbona atalia kila siku.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,705
Likes
14,079
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,705 14,079 280
Mmmh jamani
Kualika shosti nyumbani? Au chumbani?!

Sioni tatizo mtu uliyezoeana nae kuja kwangu, nitaona tatizo akiingia chumbani

Mwanaume anayejielewa atasalimia za saa hizi ataondoka zake!

Ila kama ni macho juu juu basi tena.

Kwa maana hiyo utakuwa unafanya jambo kumchunga mume ambaye anaweza kumfata mwingine hata kwa kuchukua namba kwenye simu yako mwenyewe!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,366
Likes
29,273
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,366 29,273 280
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mwake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
Kwangu hatuchanganyiki, wanaume huko wanawake hukooo. Yanini taabu na raha ipo?
 
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
7,591
Likes
10,538
Points
280
Zero IQ

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
7,591 10,538 280
Mmmh jamani
Kualika shosti nyumbani? Au chumbani?!

Sioni tatizo mtu uliyezoeana nae kuja kwangu, nitaona tatizo akiingia chumbani

Mwanaume anayejielewa atasalimia za saa hizi ataondoka zake!

Ila kama ni macho juu juu basi tena.

Kwa maana hiyo utakuwa unafanya jambo kumchunga mume ambaye anaweza kumfata mwingine hata kwa kuchukua namba kwenye simu yako mwenyewe!
@hornet pliz mi mwanya wako tu hapo kwa Avatar niko hoi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
4,645
Likes
2,758
Points
280
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
4,645 2,758 280
Unaweza ukalimit mazoeza yasiyo na mipaka. Ila kuhusu ilo la kuwaambia wageni wake kwa lisaa, nusu saa n.k kidogo it's too harsh.

Nina jamaa yangu marafiki wa mkewe wakija huwa hakaagi sebleni, wakishalimiana anaenda chumbani au nje kwenye shughuri zingine. Lakini out of 10,amepiga 7 na wote hakuna anayemjua mwingine zaidi ya yeye na wife mwenye mali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
200
Likes
227
Points
60
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
200 227 60
Ukiwa kwenye ndoa mume ana sehemu yake katika maisha yako. Binadamu tukiwa social animals tunahitaji marafiki, wa kusaidiana nao katika kuongeza siku hapa dunuani. Ukiwa kwenye ndoa inabidi uwe na mipaka katika uhusiano wa mashost kumzoea mume wako.

Kwanza shost kuja nyumbani si busara. Nyumbani ni sehemu ya familia na privacy izingatiwe. Yale mambo ya kuanikana siri barabarani kuwa wakimaliza kula yule mwanaume ndiye muosha vyombo hayahusu.

Ikitokea shost amepata dharura inabidi aje kwako. Apige simu na uelewe sababu inayomleta. Kama mume yuko sebuleni anaangalia TV, mtake radhi aende chumbani japo kwa lisaa limoja, unaihitaji sebule. Akija shost msikilize, baada ya lisaa ulilomuahidi mume kwisha mwake radhi shoga kuwa muda wa kumsikiliza umekwisha, mengine mtayamaliza kwenye simu.

Kama watazoena wazoeane kwa kukutana ki vyao si chini ya pua yako.
mnapoolewa tafuteni urgly friends!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,084
Likes
29,349
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,084 29,349 280
Hujaelewa nilichoandika bali ulitaka tu kuni-quote.
Binadamu asiye na marafiki ni mfu!

Remember, who has many friends, has a weapon!
For good friends only
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,698
Likes
87,307
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,698 87,307 280
Mnaogopa kusaidiwa?
Na sisi tusilete marafiki zetu eti?
Hapo kama hatuheshimiani kwenye ndoa sidhani kama hili ni suluhisho
Kama ni fisi, atafisika tu huko nje...
Kwakweli nyumbani ni sehemu ya kupumzika baada ya mihangaiko. Hao marafiki zako hawana kwao?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,698
Likes
87,307
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,698 87,307 280
Mbona hakuna shida ...
Shoga wa wife lazima tuwe na ukaribu ili wife akisafiri shoga yake awe anakuja kusaidia mambo madogo madogo hapo nyumbani.
BIG NO
 
V

Value

Senior Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
138
Likes
172
Points
60
V

Value

Senior Member
Joined Jan 4, 2019
138 172 60
Mbona hakuna shida ...
Shoga wa wife lazima tuwe na ukaribu ili wife akisafiri shoga yake awe anakuja kusaidia mambo madogo madogo hapo nyumbani.
Vivyo hivyo kwa mkeo ukisafiri
What goes around....
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645