Tulimkosoa Hayati Magufuli na sasa tutamkosoa Rais Samia. Kama mtaumia poleni sana Tanzania Kwanza

Mtu Asiyejulikana

JF-Expert Member
Sep 11, 2017
822
1,000
Kuna watu wanataka kuuaminisha Umma kuwa Rais Samia Suluhu hakosei.

Hawa watu kwa kuendelea na upuuzi ule ule kwa waliokuwa wanazi na mashabiki wa Magufuli ambao nao walikuwa wanataka kuuaminisha Umma kuwa hakuwa akikosea.

Watanzania wengi wanajikita katika Ushabiki, Mahaba, Jazba, Mihemko na Ashki hata katika mambo ya msingi ya Kitaifa.

Kwa sasa limeibuka kundi la watu ambalo ukimkosoa tu Rais Samia unaonekana ulifaidika na utawala wa Magufuli. To hell.

NITASEMA KWELI DAIMA FITNA KWANGU MWIKO

Ni muendelezo wa kutumia matumbo kufikiri toka miaka na miaka tunaposhindwa kukemea ubovu kwa kuamua ku side na waovu kwa kuangalia kabila,dini,chama,jinsia,dhehebu n.k

Mimi nitasimama kama Mtanzania hawa wote watapita Tanzania itabaki. Tutamkosoa Samia na akija Mwingine akakosea tutamkosoa kama ambavyo tulimkosoa Kikwete na Magufuli pia.

Na atakayefanya vizuri tutampongeza kwa mazuri yake.
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
4,024
2,000
Wengine pia muwe tayari kusema fitina kwangu mbelee, mengine yanafuata.
 

DustBin

JF-Expert Member
Jun 3, 2021
367
500
Kukosoana kunaleta tija hasa ikiwa kukosoa kunapokuwa sahihi, kutoka kwa mtu sahihi, kuhusu jambo sahihi kwa mtu sahihi. Tatizo linakuja sio kila kitu kinakosolewa.

Ndio maana Hayati hakupenda kukosolewa kwa sababu waliokosoa hawakukosoa kwa murua na heshima bali vilikosolewa hata visivyohitaji kukosolewa.

Mama kama kiongozi wa serikali anaweza akakosoa hivyo kukosolewa kunatarajiwa, lakini tukosoe kwa adabu, heshima na kuzingatia hadhi ya cheo chake. Na pia tukosoe vyenye tija..
 

Mnyanyembe wa Mboka

JF-Expert Member
Feb 10, 2017
2,065
2,000
Nikajua katika maelezo yako chini kuna point ulizogusia mapungufu ya Samia ambayo umelenga kukosoa

Kumbe unatupa taarifa tu kuwa utamkosoa bila ya kuainisha mapungufu ambayo utayakosoa

Kwa mantiki hiyo mpaka sasa hauna la kumkosoa ila umekamia kumkosoa basi wewe ni MKOSOFU
 

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
17,599
2,000
Wakulaumiwa ni mwendawazimu na wapambe wake, ndio wameifikisha CCM hapa. Tuliposema Mwendawazimu ni mbaguzi na anapandikiza chuki, tuliitwa wasaliti sio wazalendo, na tulichezea risasi, na mateso makubwa.
Sasa MaCCM yakulana yenyewe kwa yenyewe.๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Well said Mkuu sasa wanaparuana wenyewe kwa wenyewe....
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
3,235
2,000
kukosoa kwa nia ya kujenga ni jambo muhimu zaidi kuliko kusifia kwa kujipendekeza. ogopa sana kusifiwa sana!!! wala kiongozi makini hapendi kusifiwa sana.

kwa viongozi wetu kumbukeni kuwa ukiona unasifiwa sana kupita kiasi ufahamu kuwa kuna watu wanakupumbaza kwa kulinda masilahi yao hivyo shituka haraka, epuka sifa zisizo na maaana.
 

cool d

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
1,031
2,000
Wala usiache kukosoa ndo wajibu wako kama mwananchi na ukiacha hayo majukumu yako basi subiri kupokea usivyopenda.
 

Full Blood Picture

JF-Expert Member
Jan 7, 2021
515
1,000
Hiyo ni tabia za baadhi ya watu. Siku mama akimaliza muda wake wanamgeuka na kuanza kuongea against her....yaani Tanzania kuna rangi na drama kibao za kisiasa na kishabiki.
 

Trillion

JF-Expert Member
Apr 24, 2018
1,989
2,000
Huyu mwenye Bandiko ni Mataga pure nilipo weka neno HAKI amefura kweli kweli kama anauchungu akamsaidie mwenzawake kule Kisongo...
Mwendawazimu kawavurugia sana CCM, Samia kazi anayo..
Wameparaganyika sana, kumtuliza mwanaccm kwa sasa lazima umuonge teuzi. yetu macho๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom