Tulikemee pepo la roho mbaya na visasi kwa nguvu zote


Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,293
Likes
5,430
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,293 5,430 280
Kumbuka haya mambo

1. Pesa za rambirambi zimeliwa huku watu wanalala nje na wengine kufa wakati walio kula rambirambi wanafurahia maisha na kushangilia.

2. Wanafunzi wasio na hatia wakaitwa vilazoo na kufukuzwa chuoni kama wezi .

3. Maalim seif anaambiwa asipewe fedha za matibabu eti kwa sababu hakutoa mkono.

4. Chama cha wana nch CUF toka augost 2016 kinanyimwa ruzuku na msajiri wa vyama kwa sababu halitaki kumkubali lipumba ambaye alijiuzuru kwa kupewa fedha na ccm ili ajitoe ukawa.

5. Sumaye ananyang'anywa shamba lake kwa sababu eti alihamia upinzania.

6.Lema ananyimwa dhamana na serikali japo hakimu kampa dhamana ili kumkomoa .

7. Wananchi wanafurahia viongozi kutumbuliwa au matajiri kufilisiwa na serikali utadhani wao ndio watakua matajiri ..

Binafsi naona hii roho ya visasi na visa inatupeleka pabaya sana. Viongozi wanawahadaa wananchi kuwafurahisha kwa mabaya na mateso wanayo fanyiwa wengine.

Watanzania hatujajengwa katika misingi hiyo, tumejengwa katika misingi ya upendo na umoja, ya kutu kubaguana wala kutakia mabaya.

baada ya hawa kuisha wananchi ndio tutakua katika zamu ta kufanyiwa mabaya na huo ndio utakua mshahara wetu was kushabikia watu wenye roho mbaya.

.......
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,102
Likes
18,579
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,102 18,579 280
Serikali ya CCM ya awamu ya 5 ni KATILI sana.
 
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,339
Likes
1,033
Points
280
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,339 1,033 280
Pole sana mkuu.. Soma alama za nyakati na badilika... Mwana wa Adam yu aja!
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,345
Likes
1,041
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,345 1,041 280
Mwana wa Adamu ndo nani mkuu?
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,386
Likes
12,584
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,386 12,584 280
WaTz haya yanatupata ili tuwe na akili, na Mungu mwema akiwajaalia afya na nafasi msifanye tena uchaguzi wa kishabiki kama wa football/ngoma bali haya maisha watu watumie brain to the maximum
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,866
Likes
9,400
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,866 9,400 280
Kumbuka haya mambo

1. Pesa za rambirambi zimeliwa huku watu wanalala nje na wengine kufa wakati walio kula rambirambi wanafurahia maisha na kushangilia.

2. Wanafunzi wasio na hatia wakaitwa vilazoo na kufukuzwa chuoni kama wezi .

3. Maalim seif anaambiwa asipewe fedha za matibabu eti kwa sababu hakutoa mkono.

4. Chama cha wana nch CUF toka augost 2016 kinanyimwa ruzuku na msajiri wa vyama kwa sababu halitaki kumkubali lipumba ambaye alijiuzuru kwa kupewa fedha na ccm ili ajitoe ukawa.

5. Sumaye ananyang'anywa shamba lake kwa sababu eti alihamia upinzania.

6.Lema ananyimwa dhamana na serikali japo hakimu kampa dhamana ili kumkomoa .

7. Wananchi wanafurahia viongozi kutumbuliwa au matajiri kufilisiwa na serikali utadhani wao ndio watakua matajiri ..

Binafsi naona hii roho ya visasi na visa inatupeleka pabaya sana. Viongozi wanawahadaa wananchi kuwafurahisha kwa mabaya na mateso wanayo fanyiwa wengine.

Watanzania hatujajengwa katika misingi hiyo, tumejengwa katika misingi ya upendo na umoja, ya kutu kubaguana wala kutakia mabaya.

baada ya hawa kuisha wananchi ndio tutakua katika zamu ta kufanyiwa mabaya na huo ndio utakua mshahara wetu was kushabikia watu wenye roho mbaya.

.......
Umesahau kusema pia, Mbowe kudaiwa madeni yake na kuwa na tuhuma za kufilisi TWIGA NA NSSF NA MDEE
 

Attachments:

G

GeeM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2014
Messages
1,901
Likes
1,201
Points
280
G

GeeM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2014
1,901 1,201 280
Yaani kwa Tanzania siasa za kistaarabu bado sana!! Inasikitisha sana
 
D

dndagula

Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
49
Likes
43
Points
25
Age
62
D

dndagula

Member
Joined Jul 24, 2016
49 43 25
This is the right president kwa mazingira ya sasa ili tuweze kusonga mbele angalia asian tigers walikopitia kufikia hapo hawakuwa na simile.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Wapinzani wasipobadilika hakika watapelekeshwa mpera mpera. Lazima wajifunze ustaarabu kwanza ndipo waombe kupewa ustaarabu. Huwezi kusimama jukwaani na kusema Rais atakufa kabla ya 2020 ilhali wewe si Mungu then ukataraji kufanyiwa ustaarabu
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
This is the right president kwa mazingira ya sasa ili tuweze kusonga mbele angalia asian tigers walikopitia kufikia hapo hawakuwa na simile.
Nakubaliana na wewe Mkuu. Tanzania tulidekezana sana. Ndo maana nchi ikajaa wapuuzi na wajinga
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,293
Likes
5,430
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,293 5,430 280
This is the right president kwa mazingira ya sasa ili tuweze kusonga mbele angalia asian tigers walikopitia kufikia hapo hawakuwa na simile.
acha roho mbaya , nyie ndio mnafurahia kula rambirambi za maafa, hamuoni aibu, siku mtakunywa damu za watu na bado mkajitokeza kufurahia.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,293
Likes
5,430
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,293 5,430 280
Wapinzani wasipobadilika hakika watapelekeshwa mpera mpera. Lazima wajifunze ustaarabu kwanza ndipo waombe kupewa ustaarabu. Huwezi kusimama jukwaani na kusema Rais atakufa kabla ya 2020 ilhali wewe si Mungu then ukataraji kufanyiwa ustaarabu
ustaraabu gani wa kunywa uji wa mgonjwa, hivi nyie mpooje, siku mtakula nyama za watz kama yule Bwana wa Zaire aliye kufa kifo cha mbwa.
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990