Tuliambiwa magari yamwendo kasi yataanza tar 10.10.2011, je mmeyaona huko


L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
Kama ni usanii wa hii nchi basi huu umekubuhu, mkulu aliahidi huu mradi utakuwa live 10.10.2011 ila nashangaa hadi njia hazijajulikana!akya mungu, dallili ZAWISHO ZA HII enzi zimeanza kujitokeza!!!!
 
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
303
Likes
2
Points
0
Age
40
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
303 2 0
Kama ni usanii wa hii nchi basi huu umekubuhu, mkulu aliahidi huu mradi utakuwa live 10.10.2011 ila nashangaa hadi njia hazijajulikana!akya mungu, dallili ya enzi hizi zimeanza kujitokeza!!!!
Alianza kuahidi kwamza maisha bora kwa kila mtanzania, kama kumbukumbu zangu zipo sawa. Naomba nisichangie kitu hapa maana naambiwa ninamuandama kwasababu ya dini yake.
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
Sijui mwisho wke ni nini!jamani ahadi hizi hazitekelezeki!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,286
Likes
10,210
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,286 10,210 280
We unachoshangaa ni nini sasa?
Mbona unakua kama mgeni?
Ushaskia ahadi ngapi kutoka kwa hawa watawala na hazijatekelezeka mpaka leo ndo uje ushangae leo??!
Chukua list ya ahadi za Jamaa za mwaka 2005,
Jumlisha na ahadi zake za mwaka 2010 halafu u-conclude ni ngapi zishatekelezwa.
Hapo ndipo utaweza kujua kama huo mpango wao feki wa magari ya kasi kwenye barabara hizihizi zenye foleni masaa 24 utafanikiwa ama lah!!!
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
13
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 13 0
Nimepishana nalo moja maeneo ya Magomeni, linaenda Ubungo!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,044
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,044 280
Kama ni usanii wa hii nchi basi huu umekubuhu, mkulu aliahidi huu mradi utakuwa live 10.10.2011 ila nashangaa hadi njia hazijajulikana!akya mungu, dallili ZAWISHO ZA HII enzi zimeanza kujitokeza!!!!
Yale yalikua ni mawazo mfalme Juha na nchi ya kusadikika,:
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,126
Likes
4,429
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,126 4,429 280
hv hawa jamaa nafsi zao huwa haziwasuti!!??.....kamwe ctakuja kuipenda siasa.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,125
Likes
194
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,125 194 160
barabara ipo mbona kutoka kimara hadi posta yatatumia upande wa kushoto kwenda na kurudi
kama wafanyavo nchi za wenzetu,inatengwa tu hivo na ni marufuku magari mengine kupita
huo upande mda wote.its possible yawepo tu magari makubwa ya abiria kama 60 serikali inatakiwa
iagize magari hayo na usafiri wa mabasi hayo umilikiwe na serikali,waanzishe pia treni kutoka tegeta
mwenge hadi posta na ingine kibaha hadi posta its possible ni uzembe tu wa hi serikali ya kimagamba
tena waagize tren za umeme na iwepo line yake kutoka ubungo ambayo haikatwi umeme inawezekana sana
,nchi zote za ulimwengu wa kwanza usafiri wa ndani nanje ya miji inamilikiwa na serikali ajira watapata watu wengi
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
hivi bado tunayasubiri kumbe? yale labda mwakani ndo yatakuwa yameanza rasmi. Tena mwakani mwishoni mwishoni!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
barabara ipo mbona kutoka kimara hadi posta yatatumia upande wa kushoto kwenda na kurudi
kama wafanyavo nchi za wenzetu,inatengwa tu hivo na ni marufuku magari mengine kupita
huo upande mda wote.its possible yawepo tu magari makubwa ya abiria kama 60 serikali inatakiwa
iagize magari hayo na usafiri wa mabasi hayo umilikiwe na serikali,waanzishe pia treni kutoka tegeta
mwenge hadi posta na ingine kibaha hadi posta its possible ni uzembe tu wa hi serikali ya kimagamba
tena waagize tren za umeme na iwepo line yake kutoka ubungo ambayo haikatwi umeme inawezekana sana
,nchi zote za ulimwengu wa kwanza usafiri wa ndani nanje ya miji inamilikiwa na serikali ajira watapata watu wengi
Magari ya serikali si yalishakuwepo (UDA) yakaishia kuchakachuliwa? "Hii nchi ina wenyewe, na wenyewe ni magamba" - Nape
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Alianza kuahidi kwamza maisha bora kwa kila mtanzania, kama kumbukumbu zangu zipo sawa. Naomba nisichangie kitu hapa maana naambiwa ninamuandama kwasababu ya dini yake.
ushachangia mdau,,,,,,hata mimi ni dini moja na yeye lakin namkubali kwa ahad fake
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Magari ya serikali si yalishakuwepo (UDA) yakaishia kuchakachuliwa? "Hii nchi ina wenyewe, na wenyewe ni magamba" - Nape
sijui nape anilua ana maana gani??????yaani najiuliza aliteleza kuongea yaleee???alikua ana mzuka sana ?????au alikusudia kutueleza ukweli,,,,,kama nchi inawenyewe na wenyewe ndio wao basi walipe deni la DOWANS
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,060
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,060 27 145
sijui nape anilua ana maana gani??????yaani najiuliza aliteleza kuongea yaleee???alikua ana mzuka sana ?????au alikusudia kutueleza ukweli,,,,,kama nchi inawenyewe na wenyewe ndio wao basi walipe deni la DOWANS
Umeeeonaeeeh!!! mkuu....
 
rfjt

rfjt

Senior Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
186
Likes
17
Points
35
rfjt

rfjt

Senior Member
Joined Jun 29, 2011
186 17 35
Kwa wale wanaofuatilia ahadi za serikali ya awamu hii ya nne watajua kuwa serikali haina uwezo wala ubunifu wa kutekeleza miradi mikubwa. Tuliambiwa watamaliza kero ya mgao wa maji Dar kwa kuvuta maji kutoka mto Rufiji; daraja la kigamboni; zahanati za kata; kumaliza mgao wa umeme; kushusha bei ya mafuta ili kuleta unafuu wa maisha; kushusha bei ya sukari; kumaliza tatizo la foleni barabarani; n.k, tukaahidiwa tatizo la umeme mwisho Agosti 31. Na sasa tunaambiwa Desemba. Ndiyo maana mimi huwa siamini neno lo lote linalosemwa na serikali ya awamu hii.
Yafuatayo ni miradi mikubwa ambayo hayawezi fanywa na serikali ya awamu hii: 1.Daraja la kigamboni, 2.Mji mpya wa Kigamboni, 3.Maji toka mto Rufiji, 4.Gas toka Mtwara hadi Tanga, 5.Reli ya Mtwara-Ruvuma, 6.Umeme wa Stiegler's Gorge, 7.Barabara za juu kama zile zinazojengwa Kenya.
Serikali hii inachokiweza ni bomoa bomoa na si kujenga. Hivyo mradi wa mabasi yaendayo kasi ni porojo tu na blaa blaa..
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
magari yaendayo kasi+barabara za juu kwa juu+daraja la kigamboni feri=2050
bada sana hata msishangae na kujiuliza
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
hivi bado tunayasubiri kumbe? yale labda mwakani ndo yatakuwa yameanza rasmi. Tena mwakani mwishoni mwishoni!
Ni zaidi ya mwakani..........nilisikiliza kupitia taarifa ya habari ITV kama wiki moja hivi au mbili zilizopita kama sikosei alikuwa ni Mhandisi wa mradi huo aliesema mradi bado unaendelea na kama ni kukamilika itachukua MIEZI 36.......Alitumia neno MIEZI ili kupunguza neno kusema MIAKA MI-3

Lets wait and see after 36 months
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hebu jaribu kucheki hata kigamboni labda yanapiga route za POSTA - KIGAMBONI
 

Forum statistics

Threads 1,214,267
Members 462,617
Posts 28,507,219