Tuliahidi Tumetekeleza Ahadi-Kauli mbiu ya J. M. Kikwete


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,589
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,589 280
Kikwete, uliahidi na umetekeleza ahadi, ndio maana sasa nchi iko kwenye mgao mkubwa wa umeme.
Zidumu fikra za mwenyekiti
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,589
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,589 280
Nani aliyewatuma kuendelea kuichagua CCM?
Hii nchi porojo, propaganda na usanii kamwe haviwezi kuisha.
Wakati mwingine msifanye kurudia kusa hili.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Kikwete, uliahidi na umetekeleza ahadi, ndio maana sasa nchi iko kwenye mgao mkubwa wa umeme.
Zidumu fikra za mwenyekiti
Hakika alihidi na ametimiza, nakumbuka kwenye mgawo ulioleta Richmond madarakani aliwahi kutamka mgawo utabi historia, je historia inajirudia?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,589
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,589 280
Wenzetu historia inabaki kwenye vitabu...
Hakukuwa na haja ya kiongozi kutoa ahadi zote zile, wakati jambo moja la muhimu ameshindwa kulipatia uamuzi wa kudumu.
Umeme, unatutoa jasho, atutatulie kwa kwanza hili lililoibuka siku chache tu baada ya kuapishwa.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Aliahidi kuiba kura na akaiba kura
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
Kikwete, uliahidi na umetekeleza ahadi, ndio maana sasa nchi iko kwenye mgao mkubwa wa umeme.
Zidumu fikra za mwenyekiti
mkuu, acha uchonganishi,
kuongoza sirikali huwa kuna mambo mazuri yanafanyika na mambo ya kijinga panapotelezeka.
tatizo lako wewe unachukua ya kijinga na kulaumu watu! sifia basi pale ambapo alifanya vizuri,
down with you. thanks
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
mkuu, acha uchonganishi,
kuongoza sirikali huwa kuna mambo mazuri yanafanyika na mambo ya kijinga panapotelezeka.
tatizo lako wewe unachukua ya kijinga na kulaumu watu! sifia basi pale ambapo alifanya vizuri,
down with you. thanks
Ni yepi hayo?Tafadhali usiorodheshe yale ambayo hata mtu wa kawaida kabisa anaweza kuyafanya...tupe that extra mile aliyoenda kama kiongozi na sio mtawala
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
Kikwete, uliahidi na umetekeleza ahadi, ndio maana sasa nchi iko kwenye mgao mkubwa wa umeme.
Zidumu fikra za mwenyekiti
Leo katika Power Breakfast ya Clouds FM walipoteza ustaarabu wote G Hando alikuwa akifoka kama Jibwa kuhsu TANESCO. Sijui kwanini alikuwa anapoteza calories zake kiasi hicho wakati ni wao waliokuwa wakiongoza chapuo za kutofanyika mabadiliko hapa nchini? Tusubiri mengi zaidi.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
mkuu, acha uchonganishi,
kuongoza sirikali huwa kuna mambo mazuri yanafanyika na mambo ya kijinga panapotelezeka.
Tatizo lako wewe unachukua ya kijinga na kulaumu watu! sifia basi pale ambapo alifanya vizuri,
down with you. Thanks
hebu tueleza hayo mazuri? Mbaona hatuyaoni? Tunachoshuhudia ni wizi mtupu na ufisadi na miaka mitano ya watuhumiw awa ufisadi kujisafisha. Kama kuna mazuri hebu tueleze tuyapime. Kikubwa utupatie na value for money analysisi ili tupime kama isingewezekana kufanyaika vizuri na kwa ghrama nafuu zaidi?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Leo katika Power Breakfast ya Clouds FM walipoteza ustaarabu wote G Hando alikuwa akifoka kama Jibwa kuhsu TANESCO. Sijui kwanini alikuwa anapoteza calories zake kiasi hicho wakati ni wao waliokuwa wakiongoza chapuo za kutofanyika mabadiliko hapa nchini? Tusubiri mengi zaidi.
Clouds ni kama umbwa...unajua umbwa ukipaka pafyumu mpya hakujui atakuuma kwa kuwa yeye anaongozwa na harufu....Gerard amechukia leo yeye kulala gizani hajui kuwa 90% ya watanzania hata umeme hawaujui
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Tafadhalini sana, msije mkasema zile boti za doria tulikabidhiwa jana na jeshi la wanamaji la Marekani zimeletwa na Kikwete.
Tatueni kwanza tatizo la umeme ndipo muende kwenye sekta nyingine kwani umeme ndio sekta mama kwa maendeleo ya taifa letu.
Namshangaa sana kikwete kwa kutaka treni za umeme wakati umeme wenyewe ni wa magumashi
mkuu, acha uchonganishi,
kuongoza sirikali huwa kuna mambo mazuri yanafanyika na mambo ya kijinga panapotelezeka.
tatizo lako wewe unachukua ya kijinga na kulaumu watu! sifia basi pale ambapo alifanya vizuri,
down with you. thanks
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
mkuu, acha uchonganishi,
kuongoza sirikali huwa kuna mambo mazuri yanafanyika na mambo ya kijinga panapotelezeka.
tatizo lako wewe unachukua ya kijinga na kulaumu watu! sifia basi pale ambapo alifanya vizuri,
down with you. thanks
kWELI WATUWAKUOSHWA AKILI TUPO WENGI MIMI SIONI LA KUSIFIA KWA JK. SIONI LADBA USANII WAKE TUU!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,589
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,589 280
Hili ndio kazi iliyompeleka JK lkulu

PICHA za uzinduzi wa Airtel JK ndani........
attachment.php?attachmentid=17456&d=1290500067
attachment.php?attachmentid=17451&d=1290500059
attachment.php?attachmentid=17450&d=1290500057
attachment.php?attachmentid=17454&d=1290500062
attachment.php?attachmentid=17452&d=1290500060
attachment.php?attachmentid=17453&d=1290500061
paperclip.png
Attached Thumbnails
attachment.php?attachmentid=17451&stc=1&thumb=1&d=1290500059
attachment.php?attachmentid=17450&stc=1&thumb=1&d=1290500057
attachment.php?attachmentid=17452&stc=1&thumb=1&d=1290500060
attachment.php?attachmentid=17453&stc=1&thumb=1&d=1290500061
attachment.php?attachmentid=17454&stc=1&thumb=1&d=1290500062
attachment.php?attachmentid=17455&stc=1&thumb=1&d=1290500065
attachment.php?attachmentid=17456&stc=1&thumb=1&d=1290500067


mkuu, acha uchonganishi,
kuongoza sirikali huwa kuna mambo mazuri yanafanyika na mambo ya kijinga panapotelezeka.
tatizo lako wewe unachukua ya kijinga na kulaumu watu! sifia basi pale ambapo alifanya vizuri,
down with you. thanks
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,589
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,589 280
Kwa mtaji huu, bora ziendelee kudumu fikra za mwenyekiti
Kikwete, uliahidi na umetekeleza ahadi, ndio maana sasa nchi iko kwenye mgao mkubwa wa umeme.
Zidumu fikra za mwenyekiti
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,823
Likes
397
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,823 397 180
Tafadhalini sana, msije mkasema zile boti za doria tulikabidhiwa jana na jeshi la wanamaji la Marekani zimeletwa na Kikwete.
Tatueni kwanza tatizo la umeme ndipo muende kwenye sekta nyingine kwani umeme ndio sekta mama kwa maendeleo ya taifa letu.
Namshangaa sana kikwete kwa kutaka treni za umeme wakati umeme wenyewe ni wa magumashi
Hapo ndipo ninapomshangaaga huyu baba jamani hivi yuko ok kweli? Aliahidi pia laptop kwa kila mtoto ilihali watoto kibao hawana madawati achilia mbali vitabu. Aliahidi pia kuifanya Kigoma kuwa Dubai jamani wakati Dar hatuna maji wala barabara na Dar is far better than Kigoma. Mwanza kuwa New York. Na kuna mikoa kibao alikopita hawana barabara na majority wanatumia punda kama means of transport juzi amewaahidi international airports, what a hell is this jamani? Juzi bungeni kaniacha hoi eti imemchukua 5 years kujuwa kuwa wafungwa wetu magerezani wanalala mzungu wa nne. Wabunge vilaza walimshangilia alipoahidi kuchukuwa hatua niliwashangaa sana kwa kweli. Hivi kama wafungwa na akina mama wanaojifungua hospitali wanalala mzungu wa nne then mwaka mmoja peke yake mnatumia billion 30 Tsh kwa ajili ya chai ofisini huku kama sio kuumwa ni nini?

Imefika mahali mimi ninashindwa kumtofautisha kauli zake na Mzee Yusuf, I mean ili uwe na amani yako unatakiwa kumsikiliza na kumwachia yeye mwenyewe aondoke na hayo aliyoongea as if unasikiliza wimbo wa soda ya kopo wa Mzee Yusuf. Otherwise ukiyachukulia serious kama mr president kaongea utaishia kupata ulcers bure.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hii ni aibu kwa Rais kupiga picha na midabwada hata kama ni Watanzania wenzake

attachment.php?attachmentid=17456&d=1290500067
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Du Buji Buji na hio picha ya JK na huyo msaniii sijui nani tena !!! Tehhheeee Teehhhhhh !! Yaani hapo ndipo JK anapafaaa haswa... na ndio a LOVELY AREA OF HIS WORK....
 

Forum statistics

Threads 1,237,689
Members 475,675
Posts 29,297,488