Tukutane hapa wapenda music wenye asili ya Congo | Page 16 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukutane hapa wapenda music wenye asili ya Congo

Discussion in 'Entertainment' started by Adolph hitler jr, Dec 22, 2016.

  1. Adolph hitler jr

    Adolph hitler jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2016
    Joined: Nov 5, 2016
    Messages: 1,788
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Ni muda mwingine tena tukutane hapa wale wapenda Muziki (Music) wenye asili ya Ki-kongo unaojumuisha:-
    1:- Bolingo.
    2:- Zouk.
    3:- Sukuos.
    4:- Kiringala.
    5:- Kikasai.
    6:- n.k
    Kwa malengo ya kupeana taarifa na burudani mbalimbali kuhusiana na Music huu kama vile :-
    - Taarifa za wasanii mbalimbali wanaoimba aina hii ya Muziki..
    - Kubadilishana Videos,Audio na Image za miziki mbalimbali...
    - Kutaarifiana kuhusu wana-mziki wapya na wa kale...
    - Kupeana tafsiri Congo to Swahili..
    - N.k
    NOTE
    - Lugha yeyote inaruhusiwa ikiwemo Kikongo,Kifaransa na Kiswahili..
    - Music wa kizazi chochote tajwa hapo juu ruksa kuzungumzia na kuweka Video, Audio au picture yake. ..

    KARIBUNI SANA (WELCOME).
     
  2. L

    Lipyotoo JF-Expert Member

    #301
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 479
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 80
    Hivi Aimelia Lyese yuko wapi?
    Jules Kibenga(Kibens aka Le Professour-spelling) wako wapi hawa?
    Alain Mpela yuko wapi?

    Serge Palm na Tour Eiffel aliimba vizuri sana Alain Mpela(Afande)
     
  3. L

    Lipyotoo JF-Expert Member

    #302
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 479
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 80
    Huu wimbo uliimbwa kila Star na ubeti wake. Ingawa Noel(Ngiama Makanda) ndiye mtunzi lakini hata JB Mpiana, Werrason,Didier Masela, Adolph Dominguez et waliimba kutegemea na ubeti wa ngapi.
     
  4. m

    mwalwebe JF-Expert Member

    #303
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 20, 2015
    Messages: 292
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    Mkuu nilikuwa sijajua mtunzi ni Ngiama lakini bado hainiondolei kumpenda JB,Anglia VITA IMANA mtunzi ni Ferre lakini hauwezi ukamtoa Ngiama kutokana na mchango wake kwenye Huo Wimbo
     
  5. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #304
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    We zako taraarabu huku unafanya nini bibie?
     
  6. johnsonmgaya

    johnsonmgaya JF-Expert Member

    #305
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 16, 2015
    Messages: 2,684
    Likes Received: 3,375
    Trophy Points: 280
    Me nahitaji best 3 za ferre gorra nisaidieni
     
  7. G

    Guasa Amboni JF-Expert Member

    #306
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 6,312
    Likes Received: 6,007
    Trophy Points: 280
    Duh !bila kupepesa (macho )ah vidole !
     
  8. sambasha

    sambasha Senior Member

    #307
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 14, 2015
    Messages: 167
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Samahani wakuu.. Nimeskia koffi amefariki. Mwenye kujua zaid atujuze
     
  9. L

    Lipyotoo JF-Expert Member

    #308
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 479
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 80
    Lini hiyo?
     
  10. sambasha

    sambasha Senior Member

    #309
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 14, 2015
    Messages: 167
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Nmeskia leo mtaani. Nikashangaa na [​IMG]
     
  11. Adolph hitler jr

    Adolph hitler jr JF-Expert Member

    #310
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 5, 2016
    Messages: 1,788
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho. ..
     
  12. Quinine Mwitu

    Quinine Mwitu JF-Expert Member

    #311
    Jan 12, 2017
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 2,478
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    hata mimi
     
  13. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #312
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    Daaaah Nene Tchakou - La paix ingia You tube katafute hilo songi, jamaa ndo nilimvulia kofia hapa
     
  14. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #313
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    HAWA WADUDU NDO FUNGA KAZI WA NYIMBO ZA KIKONGO.....Tangu nianze kuwasikia Rasmi mwaka 1995 hawajawahi niangusha hadi mwaka 2006 ambapo naona ndo walisambaratika rasmi kwa upande wangu
     
  15. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #314
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Herman Ngasaki aka Don Mfumu
     
  16. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #315
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kila Mbongo Mimi namwita Rapper Tall King of the king rapper
     
  17. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #316
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    ROGA ROGA himself the presidente
     
  18. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #317
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    OxY Oxygene le proffesional
     
  19. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #318
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Abilissi the sounder himself
     
  20. bhachu

    bhachu JF-Expert Member

    #319
    Jan 12, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 2,975
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Dodou Copa
     
  21. Roga Roga

    Roga Roga JF-Expert Member

    #320
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 20, 2013
    Messages: 376
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Duuuu hii sasa kali..didier masela naye aliimba huu wimbo????!!!!!!!!
     
Loading...