Tukutane hapa wapenda music wenye asili ya Congo | Page 15 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukutane hapa wapenda music wenye asili ya Congo

Discussion in 'Entertainment' started by Adolph hitler jr, Dec 22, 2016.

  1. Adolph hitler jr

    Adolph hitler jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2016
    Joined: Nov 5, 2016
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1,485
    Trophy Points: 280
    Ni muda mwingine tena tukutane hapa wale wapenda Muziki (Music) wenye asili ya Ki-kongo unaojumuisha:-
    1:- Bolingo.
    2:- Zouk.
    3:- Sukuos.
    4:- Kiringala.
    5:- Kikasai.
    6:- n.k
    Kwa malengo ya kupeana taarifa na burudani mbalimbali kuhusiana na Music huu kama vile :-
    - Taarifa za wasanii mbalimbali wanaoimba aina hii ya Muziki..
    - Kubadilishana Videos,Audio na Image za miziki mbalimbali...
    - Kutaarifiana kuhusu wana-mziki wapya na wa kale...
    - Kupeana tafsiri Congo to Swahili..
    - N.k
    NOTE
    - Lugha yeyote inaruhusiwa ikiwemo Kikongo,Kifaransa na Kiswahili..
    - Music wa kizazi chochote tajwa hapo juu ruksa kuzungumzia na kuweka Video, Audio au picture yake. ..

    KARIBUNI SANA (WELCOME).
     
  2. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #281
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,570
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Un?ekuwa unajihami hivi na kwa ......
     
  3. Vitaimana

    Vitaimana JF-Expert Member

    #282
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 3,570
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Kula ! na DADDIE isikie vzr utaielewa imetulia sana
     
  4. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #283
    Jan 6, 2017
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 8,976
    Likes Received: 2,650
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa bado
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #284
    Jan 6, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,905
    Likes Received: 5,769
    Trophy Points: 280
    Masuwa "terrorist"
    Balaaa
     
  6. h

    ho chi minh Senior Member

    #285
    Jan 7, 2017
    Joined: Sep 27, 2016
    Messages: 180
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Dilu Dilumona
    Dally Kimoko
    Prime Kapaya
    Maddoka
    Diblo Dibala
    Papa Noel
    Sylan Mbenza
    Mavatiku Vusi
    Nene Tchakou
    Solo Sitta
    Roga roga
    Allan Makaba
    Franco Rwambo
    Mbuta Matima
    Ktk hao hapo juu nani mkali wa gitaa la solo?
     
  7. kapalamsenga

    kapalamsenga JF-Expert Member

    #286
    Jan 7, 2017
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 3,168
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Dally Kimoko mzeiya anatisha sana
     
  8. Masiya

    Masiya JF-Expert Member

    #287
    Jan 7, 2017
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2,423
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    Hao niliowapiga nyekundu ni wapiga solo waliopiga solo la Rumba Odemba (OK Jazz au Lovy du Zaire). Papa Noel ni nguli wa solo from the 1950s-(Rocka-Mambo 1957, Bantou de la Capitale, African Jazz, Bombouiia, TP OK Jazz na bado yupo). Kama Papa Noel alikaribia kuwa shule ya tatu ya kupiga gitaa, Luambo Franco wanasema yeye ndiye amekuja na shule ya pili 1953-1989 akiwa OK Jazz toka mwanzo 1956 hadi alipofariki 1989. Dr Nico ndiye mwanzili wa shule ya kwanza (African Jazz, African Fiesta, na African Fiesta Sukisa). Wengine wote ama wanapiga moja ya hizo shule au wanachanganya. Shiko Mawatu (Soukous Stars soloist) -"If you ask Shiko Mawatu who were the three greatest Congolese guitarists of all time, he says "Franco, Luambo, Makiadi" -- those are the first, middle and last names of the same person: The great Franco, greatest name in the history of Congolese music. Franco never used a pick: He played his electric guitar directly with his fingers in a unique style. Shiko Mawatu, a contemporary of Franco who also played with master Franco's predecessor Doctor Nico" Syran Mbeza aliyepitia Lovy du Zaire ametoa kitu inaitwa Immortel Franco-Africa's unrivalled guitar legend. Kwa hiyo tunapojiuliza nani mkali wa solo gitaa-ni vizuri kumweka Franco kando na hata Papa Noel katika hiyo list yako halafu acha wengine wapambane. Lakini pia usimsahau Tonton Kinzunga Ricos-Bella Bella, Lipua Lipua na Kamale na vijana wa kazi wa TP OK Jazz (Mosengo Fan Fan, Gerry Dialungana (hayati), Dizzy Madjeku, Thiery Mantuika (hayati) waliopiga nyimbo nyingi za OK Jazz bila uwepo wa Luambo).
    Bana OK imetoa kipaji kimoja kinaitwa Olivier Tshimanga-google upate habari yake anavyo chafua solo guitar kama mpiga solo huru na kijana wa Tshimangalogie.
     
  9. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #288
    Jan 7, 2017
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,511
    Likes Received: 3,772
    Trophy Points: 280
    Dah, Nyangarakata na Dollary, Msenzi na Diamant
     
  10. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #289
    Jan 7, 2017
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,511
    Likes Received: 3,772
    Trophy Points: 280
    Ule wimbo sio Bana Lunda, bali ni Kinshasa, au kwa kifupi KIN,
     
  11. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #290
    Jan 7, 2017
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,511
    Likes Received: 3,772
    Trophy Points: 280
    Huo wimbo mara ya Mwisho aliuimba Kinshasa, wana Kin waliupigia kelele hawautaki, lakini aliuimba tu

    Maana anasema alikuwa anasikia habari za Kinshasa yeye akiwa Kijijini, akafanya jitihada za kununua ticket ili aende Kinshasa, lakini alipofika Kin, alishangaa kuona ni mambo sio kama alivyokuwa anasikia, yaani ni kilio (mawaaa)' maana hapa kuna sherehe pale kuna kilio, hapa kuna malaya pale kuna chokoraa, yaani mji ni kama Sodoma na Gomorrah
     
  12. h

    ho chi minh Senior Member

    #291
    Jan 7, 2017
    Joined: Sep 27, 2016
    Messages: 180
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Uzi huu utatufaa sana sie tuliopenda mziki tangu zamani!
    Mziki wa vijana sijabahatika kuuelewa kabisa,
    Ukiniambia singeri sijui kama ni mziki ama kitu gani kwani ni kama kelele tu.
    Samahani kwa wale niliowakwaza kwani masikio na uelewa wangu umeshindwa kuukubali mziki huo.
     
  13. Come27

    Come27 JF-Expert Member

    #292
    Jan 7, 2017
    Joined: Dec 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Ingia YouTube video
    Tafuta nyimbo ya Kanda bongoman kuna nyimbo yaitwa Elizabeth
    Utojuta ni nzuri sana kuangalia
     
  14. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #293
    Jan 7, 2017
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,102
    Likes Received: 1,708
    Trophy Points: 280
    Huyu mzeee alikuwa na saut hatari , hazina mikwaruzo ngoja nicheki mkuu
     
  15. Come27

    Come27 JF-Expert Member

    #294
    Jan 7, 2017
    Joined: Dec 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Utatoa mrejesho wa utamu wa nyimbo ili wengineo wapakue iyo nyimbo
     
  16. E

    EmmaKiwaya Member

    #295
    Jan 7, 2017
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    aise mwenye wimbo wa felicity.. wa siku nyingi kidogo.. aupost hapa
     
  17. h

    ho chi minh Senior Member

    #296
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 27, 2016
    Messages: 180
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Kwa anayeelewa kuhusu Wenge El Paris bado ipo na iko wapi?
    Nakumbuka sana vibao
    vyao hasa DUDUNIWA.
     
  18. rayyoungr

    rayyoungr JF-Expert Member

    #297
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 20, 2016
    Messages: 284
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 80
    naulizia lile sebene linalopigwa sana kwenye sherehe mabaa n,k na madj pia hilo sebene linaitwaje nataka kulidownload
     
  19. m

    mwalwebe JF-Expert Member

    #298
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 20, 2015
    Messages: 278
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 80
    Wakuu namkubali sana papa mkulu JB Mpiana kama nyimbo zake kalayboing,Mohamed kanyasy,mpunda hatariii
     
  20. m

    mtogapelu Member

    #299
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 21, 2016
    Messages: 34
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Bamutu gacongo ndyo vile. Naikalaga pande ya beni
     
  21. Roga Roga

    Roga Roga JF-Expert Member

    #300
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 20, 2013
    Messages: 372
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    hayo ni mahaba mufu...kalayi boeing ni wimbo wa wenge musica BCBG na ni utunzi wake Werrason noel Ngiama.
     
Loading...